ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแนะนำที่ตัดหูเชียงรายหน่อย
  • พอดีผมเลี้ยงพิทบูลอายุสองเดือนแล้วเดียวสามเดือนครึ่งต้องตัดหู ใครพอแนะนำที่ตัดหูเก่งๆที่เชียงรายบ้างครับ
  • ไม่ใช่ สองเดือนครึ่งหรือครับ ที่เหมาะสำหรับตัดหู
  • ผมก็ไม่รู้มากเท่าไรครับได้ยินมาสามเดือนอะครับ ใครช่วยแน่นำหน่อยครับ
  • โชฮอล์
    ไฟล์แนบ
    IMG_6077.JPG 255K
  • ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
  • น้องหมาผมตัด... สามเดือนครึ่งครับ...ดามหูสองอาทิตย์..แกะที่ดามออก.. ตรงดิ่งเลย..
  • เชียงรายไม่มีครับ มีที่ลำปาง และเชียงใหม่
    ถ้าให้ดีไม่ต้องตัดครับ จะได้ โหด ดุ ดิบ
  • เชียงรายไม่มีเลยหลอครับ งานเข้าเลยไปไกลเลย เชียงใหม่ มีที่ไหนครับเชียงใหม่พอขับรถไปได้
  • ร้านอยู่แถวช้างคลาน ข้าง เซเว่น ( LACOSE ) ร้านเป็นสีเชียว ถ้าเห็น เซเว่น ก็จะเห็นร้านเอง มีอยู่ร้านเดียวตรงนั้น

เบอร์โทรร้าน 053-272701
    เปิด จันทร์-ศุกร์ เวลา 10.30-20.00
    เสาร์ เวลา 10.30-19.00
    อาทิตย์ เวลา 10.30-13.00

ป.ล. ประมาณ 2500 บาท
  • ขอบคุณครับ
  • นายโจโฉที่เห็นอยู่บอร์ดถนัดไป(ข้างล่างนี้) ก็ตัดที่นี่แหละครับ...มั่นใจครับ (นายโจโฉตอนเด็กครับ)imageimage
    ไฟล์แนบ
    19.jpgxx.jpg 145K
    IMG_9574.jpgwww.jpg 87K