ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขอบคุณทุกคนมากๆค่ะ
  • :m82: ลูกสาวของหนูตายแล้วค่ะ อายุ7เดือนกับ5วัน

:m87:
  • เสียใจด้วยครับ
  • หลับให้สบายนะ.....
    เสียใจด้วยครับ
  • ขอขอบคุณ

คราวหน้าก็อย่าชะล่าใจอีกนะครับ เห็นอาการไม่ดีรีบหาหมอด่วนเลยครับ อย่าเสียเวลามาลงโพ๊สถามและรอคำตอบ โรคลำไส้อักเสบ เวลาทุกวินาทีมีค่ามาก ยิ่งเจอหมอเร็วเท่าไรยิ่งมีโอกาสรอดมากขึ้นเท่านั้น
  • หนูก็พาไปนอนวันแรกเลยนะ นอนได้3วัน หมอโทรมาบอกว่าตาย หนูก็ :002:
  • เสียใจด้วยนะ พี่ก็พึ่งเสียหมาทที่รักไปเหมือนกัน แต่มันก็อายุเป็นสิบปีแล้วแหละ ค่อยๆหามาเลี้ยงใหม่นะ เลือกที่เราชอบที่สุด
    ปล. ตัวของน้องที่พึ่งเสียๆปพี่ก็ว่าสวยดีนะ พี่ก็ชอบหมาสไตล์นี้น่ะ ถูกแพงไม่ว่า ขอดูแลและรักมันให้มากๆก็พอแล้ว มันจะรักน้องยิ่งกว่าชีวิตของมันอีกเชื่อพี่เถอะ ^^