ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

######MRW ผู้ที่่กำลังมองหาลูกหมาแดง######
  • ขออนุญาตพี่มาร์ค และทุกๆท่านด้วยครับ ^:)^

ขายหมาแดง จำนวน 10 ตัวครับ ผู้ 4 ตัว เมีย 6 ตัว เกิดวันที่ 21 มีนาคม 56 ปัจจุบันอายุ33วัน

ขออนุญาต และขออภัยท่านที่เป็นเจ้าของต้นสายที่จะกล่าวอ้างด้วยครับ ^:)^ ^:)^
    สืบสายจากการทำ 3 DOUBBLE 1 JAMJAM (TIGER )(STONE)(JOJO)(1JAMJAM)
    ส่วนราคาขอเปิดที่12500-15500 บาทครับ โทร. 086 1749466

และต้องกราบขออภัยหลายท่านที่ติดตามรอรูปของลูกหมาแดง ชุดนี้ด้วยครับ ด้วยความจริงใจ ^:)^ ^:)^

• ไฟล์แนบ
    350176.jpg 153K
  • ไฟล์แนบ
    340690.jpg 32K
  • กราบขออภัยด้วยครับ สามารถตรวจสอบได้จากเพดออนไลน์ ทั้งสายพ่อ และแม่ ครับผมimageimage
    ไฟล์แนบ
    342217.JPG 49K
    342221.JPG 52K
  • ตัวผู้ M1imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 161K
    m11.jpg 148K
    m12.jpg 176K
  • M2 สำหรับผู้ที่ชื่นชอบ JOJO เล็บออกแดงๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 207K
    M22.jpg 248K
  • M3imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M3.jpg 222K
    M33.jpg 203K
    M333.jpg 238K
  • M4imageimage
    ไฟล์แนบ
    M4.jpg 211K
    M44.jpg 259K
  • F1 สำหรับผู้ที่ชื่นชอบ JOJO เล็บออกแดงๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 249K
    F11.jpg 227K
    F111.jpg 251K
  • F2 แนวๆ JOJOimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F2.jpg 266K
    F22.jpg 285K
    F222.jpg 215K
  • F3 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F33.jpg 259K
    F333.jpg 233K
    F3.jpg 243K
  • F4 อกกว้างสั้นกระชับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F4.jpg 257K
    F44.jpg 280K
    F444.jpg 206K
  • ชอบF1อ่ะโดนมากๆๆ^_^
  • F5 ออกแนวสปอร์ตๆ หาไขว้กับสายเก่า หรือสนใจ สืบสายจาก JAMJAM ติดต่อได้ครับ ทรงหัวกับช่วงกระบอกปากดีimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F5.jpg 235K
    F55.jpg 257K
    F555.jpg 228K
  • F6 น้องเล็กสุดในครอก หาไขว้กับสายเก่า หรือสนใจ สืบสายจาก JAMJAM ติดต่อได้ครับ ทรงหัวกับช่วงกระบอกปากดีimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F6.jpg 195K
    F66.jpg 237K
    F666.jpg 198K
    F6666.jpg 224K
  • ขอบคุณ พี่seed มากๆครับ ^:)^
  • ขอบคุณ พี่koy_o มากๆครับ ^:)^
  • ขอบคุณ พี่Mofy มากๆครับ ^:)^
  • และขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่เข้ามาดูกะทู้นี้ครับผม ^:)^ ^:)^
  • ขออนุญาต ลงรูปแม่หมา สำหรับใช้ในเชิงสันทนาการครับimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    308084.jpg 284K
    308085.jpg 257K
    342219 (5).JPG 77K
    342220.JPG 87K
    353570.jpg 165K
    353581.jpg 190K
    353582.jpg 197K
  • ขออนุญาต ปิดการขาย F3

ส่วน M2 อยู่ระหว่างการตัดสินใจ

ขอบคุณมากครับ ^:)^
  • parco เมื่อ 3 อาทิตย์ก่อน

image
    image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Parco.jpg 187K
    Parco--1.jpg 190K
    Parco----3.jpg 192K
    Parco---2.jpg 186K
  • อีกรูปนะครับ ไม่ค่อยหล่อ..แต่รักมากกกกก....ครับ..

ถ้าไปที่ไร่มีเนื้อที่วิ่งอีกเยอะ ไม่รู้จะขไหนหนาด..ขนาดใหน...555555

:006: :006: :006:

image
    ไฟล์แนบ
    ปาโก้-3.jpg 188K
  • คุณ เก้ว ครับ เชื่อได้เลยว่าผมจะรักษาสายเลือดสีเข้มๆ เลือดข้นๆ ไว้ให้ลูกหลานได้รู้ว่านี่คือเลือด....ไม่โฆษณษาชวนเชื่อนะครับ โปรดใช้สมองของท่านพิจารณาเองดีกว่าครับ
  • แม่หมาสวยมากครับ ลูกหมาทรงสวยครับ
  • แบบนี้จะอดใจไหวไม่เนี้ยะจัดซักสองตัวดีไหมน่า
    บอกตรงอยากได้มากรูปร่างและสายเลือด
    ตัดใจและขอเก็บไว้เลี้ยงเล่น 2ตัวครับ :-?
  • @ ลูกหมาสวยดีครับ สายเลือด รูปภาพชัดเจน ราคาไม่แพง เชียร์ เอฟ1,6
  • ขอบคุณทุกท่านมากครับผม
    Aoe
    pi
    noy_22
    herabuna
    ^:)^ ^:)^
  • ขออนุญาต ปิดการขาย F3 M2 ขอบคุณมากครับ ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงอย่างไรจะแจ้งให้ทราบครับผม ^:)^ ^:)^
  • สวยมากๆๆๆๆคับ ^:)^ ^:)^
  • แจ่มทั้งสาย แจ่มทั้งตัวลูกหมาเลยครับ :063: :063: :063:
  • แม่หมาจี๊ด..ได้ใจจริงๆ... =D>
    ลูกหมาก็เยี่ยม... :063: :021:
  • สรุปของผม 2 ตัวตามที่ตกลงกันนะครับ โอนเงินค่ามัดจำเรียบร้อยแล้วนะครับ
  • ลูกสุนัขสวยมากครับ
  • มากกว่า5ตัวไม่แบ่งตัวนึงหรอคับพี่ ที่ตกลงไว้อ่ะ
  • m4 หน้าคล้ายๆพ่อเลยอ่ะ พ่อหมาไซ้ใหญ่ๆคับ สูง24นิ้ว หนัก48+
    imageimage

ลูกหมาชุดยี้ทำกิจกรรมรับรองไม่ผิดหวังแน่คับ
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 103K
    SAM_7810.JPG 198K
  • แก้ไขสายเลือด ถ้าผิดพลากขออภัยคับ image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    351983.jpg 76K
    549921_462023980529473_814464451_n.jpg 105K
    379636_462024770529394_234186249_n.jpg 98K
  • สวัสดีครับ และขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยความจริงใจครับ ^:)^ ^:)^
    PMO
    A_LBR
    westman
    herabuna
    j_one

ขอบคุณมากๆครับ
    ^:)^ ^:)^
  • ขอบคุณพี่herabuna มากๆครับ ผมได้รับเงินมัดจำที่พี่ได้โอนให้ผมเรียบร้อยแล้วครับ ^:)^ ^:)^
  • ขออนุญาต เข้าเรื่อง ขอเคลียร์กับคุณเติ้ล ซักหน่อยนะครับ และขอเก็บเป็นกรณีศึกษา

จากประเด็นที่กล่าวอ้าง ของคุณเติ้ล " มากกว่า5ตัวไม่แบ่งตัวนึงหรอคับพี่ ที่ตกลงไว้อ่ะ"

ผมขอถามกลับนะครับว่า สรุป แล้วผมต้องเสียค่าใช้จ่ายในการผสมที่มากกว่า 5000 บาท พร้อมกับลูกหมา ที่เห็นฟอร์มพร้อมเลือกอีก 1 ตัว ด้วยหรอครับ"

การผสมทำหมาชุดนี้ เริ่มจากการ ที่ผมได้๋โทรติดต่อไปยัง คุณเติ้ล ซึ่งเป็นเจ้าของพ่อหมา จากการประกาศเปิดรับผสม พร้อมกับราคาที่สามารถต่อรองกันได้ จากการประกาศเปิดรับผสม โดยมีการพูดคุยสอบถามข้อมูลต่างๆ พร้อมทั้งราคา ค่าผสมที่มาจากคำพูด ของเจ้าของพ่อหมา คือคุณเติ้ล ที่ราคา 5000 บาท (ในน้ำเสียงที่อยากจะให้ทางผมเอาแม่หมาไปผสม) พร้อมกันนั้นคำพูดต่อมาก็คือ ผมอยากเห็นลูกของมัน และในส่วนของผม ก็ได้มีการตกลงกันไว้ด้วยว่า หากมีการผสมกับแม่หมาของผมแล้ว ภายในระยะเวลา 1 เดือน หรือ 30 วัน ห้ามทำการผสมให้กับ แม่หมาตัวอื่น หลังจากนั้นการตกลงผสมจึงเกิดขึ้น

เมื่อถึงกำหนดวันนัดผสม ผมได้นำแม่หมา ไปผสมที่ สมุทรปราการ เมื่อผสมเสร็จผมได้มอบเงินค่าผสมตามจำนวนที่ได้ตกลงกันไว้ คือ 5000 บาท เมื่อผมจะกลับบ้าน เมืองกาญจน์ คุณเติ้ล ผมเข้าใจว่า ณ เวลานั้นคงโยนหินถามทาง หรือด้วยความที่ว่าอยากได้มากกว่าค่าผสม จึงได้พูดเปรยๆ หรือพูดเผื่อได้ ตามภาษา
    ของคนที่ต้องการได้ เพราะในช่วงเวลานั้นก็เริ่มรู้จักกันขึ้นในอีกระดับหนึ่ง โดยพูดขึ้นว่า "ถ้าลูกหมา มากกว่า 5 ตัว ขอลูกหมา 1 ตัว" แต่ผมก็ได้ตอบปฏิเสธไป

หลังจากนั้นก็ไม่เคยมีการติดต่อจาก คุณเติ้ล เลย มีแต่การแจ้งไปจากผม ด้วยความดีใจ ผมได้ลูกหมา คลอดออกมาแล้ว จำนวน และเพศ ตามที่ได้แจ้งไป
  • การตกลงชัดเจนระหว่างเจ้าของแม่หมาและพ่อหมา ไม่น่าจะมีเรื่องแบบนี้นะครับ เจ้าของพ่อหมาก็คุยตกลงเรียบร้อย เจ้าของแม่หมาก็ตกลงตรงนั้นแล้ว จึงมีการผสม ตามรูป และรับเงินค่าผสมไปแล้ว(ตามคำกล่าวของเจ้าของแม่หมา) คุณเจ้าของพ่อหมาควรจะมาชี้แจงด้วยนะครับ

ผมในฐานะ ผู้จองลูกหมาในคอกนี้จากเจ้าของแม่หมาซึ่งประกาศขายหมาทางเวปนี้ ผมขอคำชี้แจงจากเจ้าของพ่อหมาด้วยครับ

มิฉะนั้นการจองลูกหมาโดยการโอนเงิน และ วางเงินจองด้วยเงินสดที่บ้านส่วนหนึ่ง โดยมีหลักฐานชัดเจน ผมขอคำชี้แจงจากเจ้าของพ่อหมาที่ชัดเจน ก่อนการดำเนินการตามกฏหมายนะครับ (ถ้าผมไม่ได้รับความเป็นธรรม)
  • ขออนุญาต ต่อนะครับ แต่ผมกลับได้รู้เพิ่มเติมจากคำพูด คุณเติ้ล ว่าหมาของพวกกันที่ขึ้นกับพ่อหมาตัวเดียวกัน ก็คลอดแล้ว เมื่อ วันที่ 4 เม.ย. 56 ซึ่งห่างจากลูกหมาของผม ไม่เกิน 20 วัน แต่ก็ช่างมันผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก และไม่เคยมีคำพูดและปฏิกิริยาที่จะกล่าวโทษ หริอแค้นเคืองอะไร คุณเติ้ล แต่อย่างใด
    ถ้าสิ่งที่ผมได้กล่าวอ้างมานี้ไม่เป็นความจริง ด้วยความยินดีและน้อมรับ ให้ทาง คุณเติ้ล ออกมาชี้แจงได้ เพื่อความกระจ่าง ในสังคมนี้ ^:)^ ^:)^
  • ขออนุญาต ต่อนะครับ และในวันเดียวกันนั้น เราก็ได้มีการพูดคุยกันต่อ เรื่อง ผมมีแม่หมาอีกหนึ่งตัว เป็นฮีต อยากจะผสมกับพ่อหมาตัวเดิม ผมได้รับคำตอบจาก คุณเติ้ล ว่าก่อนหน้านี้ไม่กีวันก็มีหมา ของพวกกันมาขึ้น แต่ไม่สำเร็จ พี่จะผสมก็ได้นะ ยินดีรับผสม แล้วผมก็ถามต่อไปว่า แล้วเจ้าของแม่หมา ตัวที่มาขึ้นก่อนจะมีปัญหาอะไรมั๊ย มันเหมือนกับว่าทาง คุณเติ้ล มีแนวคิดที่จะผสมทั้งสองแม่ในช่วงเวลาใกล้เคียงกัน ดังนั้นเมื่อผมเห็นว่า ชักเริ่มขาดความชัดเจน และอาจทำให้เกิดปัญหาตามมาได้ ผมจึงได้บอกกับทาง คุณเติ้ล ไปว่าให้ทาง คุณเติ้ล ไปเคลียร์หรือจัดการตัวเองกับทางแม่หมาอีกตัวหนึ่งให้เรียบร้อยก่อน แล้วค่อยคุยตกลงกันอีกที
    ท้ายสุดผมตัดสินใจไม่ผสมกับพ่อหมาตัวนี้อีก

สุดท้ายนี้ ผมเข้าใจว่าจะให้ใครมาเชื่อทางผมทั้งหมดคงเป็นไปไม่ได้ ทางที่ดีที่สุดถ้าความจริงเป็นอย่างไรก็ขอให้ทาง คุณเติ้ล ออกมาชี้แจงให้ความชัดเจนด้วยครับ ^:)^ ^:)^

และต้องขออภัยทางท่านเจ้าของเวปท์ และสมาชิกทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วย ^:)^ ^:)^
  • อย่างไรแล้ว ณ ตอนนี้ผมขอตัวไปพักผ่อนก่อนนะครับ ^:)^ ^:)^
  • เจ้าของพ่อหมาคอกนี้ คุณ เติ้ล ออกมารับผิดชอบด้วยนะครับ ถ้าผมไม่ได้รับความเป็นธรรม
  • เอ่อ คุณherabuna ไม่ได้รับความเป็นธรรมตรงไหนฮ่ะ
  • det_cm
    เอ่อ คุณherabuna ไม่ได้รับความเป็นธรรมตรงไหนฮ่ะ

ก็ตรงที่ผมจองลูกหมาคอกนี้ไว้ 2 ตัว โอนเงินมัดจำให้เจ้าของลูกหมาแล้ว เกิดทางเจ้าของพ่อหมาต้องการลูกหมาตัวที่ผมจองไว้ล่ะ
  • คุณMRW เขาก็คงคืนเงินให้คุณเองแหละฮ่ะ
  • det_cm นี่ปัญญาอ่อนจริงๆครับ