ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาบ้านให้น้องหมาคะ
  • เหตุผลประจำ ยอดฮิตที่สุด มันพูดไม่ได้ ขอร้องไม่เป็น ได้แต่ยอมรับว่ามันถูกทิ้ง
    เจ้าของเก่ายังขนาดนี้ แล้วใยจะหาคนรักมันจริงๆ สุดท้ายก็ ตัวเองอีกตามเคย :002:
  • ยามเมื่อรักน้ำต้มผักขมยังชมว่าหวาน :o034:
  • ข้อแก้ต่าง
    ถ้าฟังขึ้น ก็คือ ข้อแก้ตัว
    ฟังไม่ขึ้น ก็คือ ข้ออ้าง
    :o034: :054:
    เฮ้อ
  • ยังไงรบกวนฝากด้วยนะคะ พอดีเป็นของเพื่อนของเพื่อนอีกทีค่ะ ใจก็อยากเลี้ยงเอง แต่ที่บ้านมีพิทบูลแล้ว 2 ตัว หมาเล็กอีก 6 ตัว แมวอีก 3 ตัว เอามากลัวเข้ากันไม่ได้ ยังไงรบกวนคนในพิทบูลโซนด้วยนะคะ สงสารน้องหมาค่ะ T^T
  • ฆ่าแม่งทิ้งไปเลยจบ :m87:
  • ฝนไม่เข้าใจอ่ะ รอตไม่แท้ก็จับตัดหาง พิทไม่แท้ก็จับตัดหู เห้อออ มีเงินทำกะมัน แต่ไม่มีเงินเลี้ยงมันให้ดี

• หมาหน้าสงสารนะครับ
  • อายุเท่าไรคับ :O สงสารมันเนาะ เดียวผมถามเพื่อนผมก่อน พอดีมันมีสวนส้มอยู่ที่ภาคเหนือ ว่ามันจะเอาไม จะช่วยๆๆมันสงสารคับ :-((