ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เหี้ยy้งพล่ามอีกว่า....
    กลุ่มผมอยู่กันแบบของผมไม่เคยเที่ยวไปว่าใคร ไม่เคยสร้างสัตว์ตรูกับใคร ถ้าพวกผมไม่โดนกระทำก่อน แต่ในเมื่อคุณจะด่าว่าพวกผม ก็กล้าๆออกหน้าเปิดตัวมาเลย ไม่ใช่มุดหัวแอบกัดอยู่แต่ในรู "มันตุ้ด"

กูพูดบ้าง.....
    มึงแน่ใจหราาาาาา ว่ามึงไม่เคยด่าใครว่าใคร ไม่เคยสร้างสัตว์ตรูกับใคร :-)) :-)) กูอยากจะหัวเราะให้กับความตอแหลดัดจริตของมึงเจงๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ ไอ้ตุ๊ดหมีควาย
    ถ้ามึงไม่ใช่ตุ๊ด มึงกล้าพูดหรือป่าวว่ากลุ่มที่มึงกำลังด่าอยู่นี้นะ คือกลุ่มไหน ?? กล้ามั้ยเอ่ยยยยย.. ไอ้ตุ๊ด ไอ้ตุ๊ดๆๆ

ไอ้เหี้ยy้งเอ่ย ไอ้ขี้ตีน กูจะบอกมึงให้ ถ้าทุกวันนี้มึงไม่มีไอ้แป๊ะคุ้มกะลาหัวให้มึงอยู่ มึงก็เป็นได้แค่ไอ้เหี้ยตัวหนึ่งที่อาศัยอยู่แถวๆสำเพ็งละหว้า L-)

ปล. กูรู้นะว่ามึงแอบเข้ามาอ่าน ครุคริๆๆๆ :X
  • :063: :063: :063:

มีอีผีปอบหนังเหี่ยวหน้าดำร่วมขบวนการนี้เอง เหล่าสาวกถึงกระดากใจที่จะกดlikeให้
    ไอ้แม่งเยด มีเพือนเกือบ5ร้อย แต่ได้likeแค่60เองรึหว่ะ
    แน่จริงพวกมึงอย่าแอบด่าอยู่แต่ในซอก มามะ ที่นี้เวที่สาธารณะ
  • :-)) :-)) :-)) :-))

ดูไอ้พวกกดไลค์ให้ไอ้เหี้ยy้งมันซิครับ มีอยู่แค่3ประเภท
    พวกขี้ตีนที่ไม่รู้ประสาวงการพิทบูล (ประมาณว่าเป็นเพือนของลูก)
    พวกเห็บข้างกระโปก (ขี้ข้า)
    พวกเหี้ยจังไรในวงการพิทบูล (พวกมีแผล สันหลังแหวะทั้งนั้น)
    เช่น อีกระสือที่หาแดกกับการค้าความไม่มีใครคบ
    ไอ้แขกหัวหน้าแก็งค์กระดูกควาย ที่ขี้โกงเงินค่าใบเพ็ดกับค่าโฆษณาในหนังสือของพวกมันที่เจ๊งไปเรียบร้อย :-)) :-))
    นี้แค่ตัวอย่างความระยำเล็กๆน้อยๆของพวกมันครับ
  • มาดูความหน้าด้านของไอ้เหี้ยy้งกันครับ

ไอ้เหี้ยy้งแพล่มว่า....
    นี้ก็เป็นอีกหนึ่งผลงาน สวยมากเลย

----------------------------
    :-)) :-)) เอ่อ ไอ้สัสy้งครับ.... นี้มันลูกQueenBที่ผสมติดท้องมาจากนอกกับพ่อที่ชื่อStumไม่ใช่ใช่เหรอ ??
    แล้วมึงใช้สมองของมึงตรงไหนคิด ถึงมาอ้างว่าเป็นผลงานของมึงครับ ให้เครดิตคนบรีดเขาบ้างนะ ไอ้จัญไร ไม่ใช่คิดแต่สวมรอยใส่ชื่อพวกท้ายกระลา3อย่างเดียว
    ผลงานโบว์แดงของมึงในหมาตัวนี้ก็คือ พวกมึงโขกราคาหมาตัวนี้ซะเกือบแสน จนเจ้าของจุกแทบจะร้องไม่ออก

:-)) :-)) กูเห็นผลงานหมากระจงของมึงอีกเป็นร้อยๆตัวที่เจ้าของไปโพสโชว์ในเฟรสบุ๊คแก็งค์ของพวกมึง แต่กูไม่เคยเห็นมึงไปเสนอหน้าอ้างว่าเป็นผลงานของมึงเลยหว่ะ :p :-@ :-)) ไอ้เหี้ย..... พอเห็นหมาตัวนี้สวยเข้าหน่อย รีบโผล่หน้าเหี้ยๆขึ้นจากรูมาสมอ้างเลยนะมึง X_X :-D :-))

imageimage
    ไฟล์แนบ
    image_1365359600110556.jpg 83K
    image_1365359611193119.jpg 65K
  • ไอ้นี้มันด่าใครหว่ะ เห็นขี้ตีนไอ้แป๊ะ2ตัวดิ้นพลาดๆอยู่

เคี๊ยกๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-))

image
    ไฟล์แนบ
    image_1365489425924264.jpg 75K
  • เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ ???

เลี้ยงด้วยรักคือ..... มึงชื้อหมากูไปแล้ว มึงต้องรักมันแม้มึงจะผิดหวังในคุณภาพที่ไม่คุ้มกับเงินที่จ่ายไปก็ตาม
    และรับผิดชอบคือ.. มึงชื้อหมากูไปแล้ว มึงห้ามพูดห้ามบ่น ถึงแม้หมาของกูจะไม่ตรงกับที่กูโฆษณาชวนเชื่อก็ตาม มึงก็ต้องก้มหน้าก้มตารับผิดชอบไป เลี้ยงมันไปจนวันตาย
  • เอาความตอแหลของขี้ข้าไอ้แป๊ะมาให้ชมเพื่อความบันเทิงครับ

:-)) :-)) :-)) ใครเชื่อมันบ้าง ยกมือขึ้น!!

image
    ไฟล์แนบ
    image_1365761860777687.jpg 70K
  • โปรโมชั่นช่วงนี้ ถ้าท่านชื้อหมาของมันแล้ว นอกจากมันจะแถมความตอแหลให้กับท่าน ท่านก็จะได้รับสิทธิพิเศษจริงๆจากผมcnpด้วยครับ :-D :-)) :-D :-)) ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่ง
  • กูรู้นะว่ามึงเจ็บ :-)) :-)) :-))
    มึงบอกว่ามึงไม่เข้ามาอ่านแต่มึงมีปฎิกริยาทุกครั้งที่กูกระทืบมึงเลยนะ อิอิ (เย็นไว้โยม ขันอย่าแตก)
    มึงขอบใจกูที่ทำให้มึงดั่งขึ้นและขายลูกหมาได้ ....เอ่อ มึงก็รู้อยู่แก่ใจไม่ใช่เหรอว่าหมา2คอกของมึงขายได้แค่3ตัว :-)) :-)) :-)) อย่าพูดดีกว่าว่าต้องเลือกคนชื้อ คนขี้ตีนเยี่ยงมึงอ่ะ ใครเอาเงินมาฟาดหัว ถ้ามึงเลียตีนได้มึงก็เลียไปแล้ว :-)) :-)) :-))

imageimage

ปล. ขี้ตีนไอ้กิตที่ชื่อhadesมันเป็นใครอ่ะ มึงกระจอกจนกูไม่รู้จักมึงเลยเหรอ ถ้าอยากเจอกู อยากรู้ว่ากูเป็นใคร เข้ามาถามกูได้เลยนะ ไม่ใช่ทำปากเก่งแต่ในกะลาแล้วใครเขาจะตอบมึงได้ ถ้าอยากรู้จักกู กล้าหน่อยนะสัส จบป่ะ :p :-)) :-D :-@ :-))
    ไฟล์แนบ
    image_1366113832113869.jpg 85K
    image_1366113850039032.jpg 19K
  • กูจะบอกให้ไอ้hades มีคนที่เจ๋งๆอยากจะมาเยี่ยมกูเยอะ แต่กูก็นอนเกาตีนร๊อรอ ยังไม่เห็นโผล่หัวมาสักตัว :-)) :-)) :-)) แล้วขี้ตีนไอ้กิตอย่างมึงคิดจะมาหากูเลยเหรอว่ะ อิอิ :002: >:/ >:/ ที่หลังจะพล่ามอะไรอย่าทำเป็นโชว์เก๋า ถ้ามึงไม่กล้ามาหากู ชาวบ้านเขาจะนินทามึงได้นะว่ามึงเก่งแต่ปากอ่ะ คริคริ
  • กระทู้กะลา3นี้มันhotจริงๆ :-)) :-)) แค่อาทิตย์เดียว มิตรรักแฟนเพลงคลิกเข้ามาดูกันเป็นพันคลิก :-)) :-))

กูจั่วหัวไว้ก่อน ขี้ตีนไอ้แป๊ะตัวไหนจะได้สมนาคุณจากผม โปรดติดตาม อุ๊อิๆๆ :-)) :-))
  • Chevy_not_Pitbull ถ้ากูรู้ตัว. ระวังเจอ ของจริงนะครับ
    ปล. ขออภัยกลุ่ม ราม3 ด้วยครับ
  • เยสเข้ มึงด่ากูแต่เสือกแอบเลียกลุ่มกระลา3 จนกระโปกไอ้แป๊ะมันแพล๊บๆ :-)) :-)) แถวบ้านเรียกว่าขี้heeมดครับ ไม่ใช่ของจริง

ถ้ามึงรู้ว่ากูเป็นใคร มึงอาจจะกลัวจนขี้แตก เยี่ยวราดรดกางเกงก็ได้นะ :-)) :-)) :-))
  • อ่อ คุณ Chevy_not_Pitbull คุณคงน่ากลัวจริงๆอะครับ แต่เท่าที่เห็น คุณมันแค่ เต่า หดหัว อยู่แต่ใน กระดอง อะนะ หด จนผม กลัววว 555
  • ไม่อยากเจอกูแล้วเหรอ :-)) :-)) :-)) ไอ้กระจอก :-D :-)) :-D
  • ไอ้ คุณChevy_not_Pitbull กูไม่รู้นะว่ามึงเป็นใคร เกิดมาได้ยังไง ใครทำให้เกิดมา
    แต่ที่กูรู้ว่ามัน มันไม่ใช้ ลูกผู้ชาย หรอก ไอ้นิสัย นั่งพิมด่ากันไปด่ากันมาเนี่ย มันเป็นนิสัยของ ต.เต่า ที่
    อยู่ในกระดองและที่สำคัญเสื่อกใส่กระโปงอีก เราคงไม่ถ้าท่านว่าท่านอยู่ที่ไหน เพราะมึงคงไม่บอก
    ถ้าเป็นผู้ชายที่ไม่ใส่กระโปงนะ นัดมาเลยว่าเราจะเจอกันที่ไหนแล้วจบเรื่องนี้ยังไง
    (มีงเอามาเดี๋ยวกูโทรนัดมีงเองก็ได้ สวัสดีจบ)
  • คงไม่ตอบว่า รู้ว่าเป็นใครแล้วจะกลัวอีกนะ

กลัวเหี้ยไรนักหนา แน่จริงก็เปิดตัวมา อย่าหดอยู่ในกระดอง
  • ตอบช้าจัง หรือคิดจะแถไปเรื่องอื่นอีก
  • ไอ้กระจอก เบื่อมุขเก่าว่ะ :-)) :-)) ดิ้นทุรนทุรายอยากจะเจอกู คริคริ
    กูจะบอกอะไรให้ มีไอ้เดรัจฉานตัวหนึ่งตั้งค่าหัวกูที่5หมื่น จนป่านนี้มันยังทำอะไรกูไม่ได้เลย
    ไอ้เห็บเกาะลูกกระโปกอย่างพวกมึงนะเหรอ ซิซะ เสียเวลากูป่าวๆ :-)) :-@ :-))

ถ้าพวกมึงเจ๋งจริง เอาข้อมูลมาหักล้างที่กูด่าดีกว่ามั้ย สมาชิกทั่วไปเขายังได้ประโยชน์มั่ง :-S :-S

ปล. ขอบใจนะที่ช่วยดันกระทู้ให้ ยอดคลิกเข้ามาอ่านเพิ่มขึ้นเยอะเลยว่ะ อุ๊อิๆๆ :-D :p :-)) :-))
  • ฝากคำถามถึงไอ้hadesหน่อย
    ที่มึงสงสัยว่า เจ้าของเวปพิทบูลโซนจองจะข่มขืนอีหนูดีน่ะ (โดยที่มึงฟังข่าวมาจากพวกไอ้แป๊ะ) มึงหายสงสัยยัง มึงตัดสินได้หรือยังว่าใครตอแหล
    มึงตอบคำถามนี้ของกูดีกว่ามั้ย :-)) :-)) ถ้ามึงไม่กล้าตอบ มึงก็ถอดกางเกงแล้วไปใส่กระโปรงเถอะ อิอิ
  • แล้วก็แถจริงๆ เสียเวลารีเฟรชจริงๆ กับคำตอบเหี้ยๆแบบนี้
  • ไม่แถอย่างเดียวละ ยังลากคนอื่นมาอีก อะไรของมึง

• ว่าแล้ว มันไม่ใช่เต่า แล้วว มันคือปลาหมอ แถ เก่ง 555
    เห้ย คนแบบมึง มี ค่า ถึงห้่าหมื่นเลยหรอ วะ ไม่น่า ถึงนะ 555 :m87:
  • ตอบกูก่อน อย่าแถไปเรื่ออื่น :-)) :-)) สรุปแล้วใครตอแหลกันแน่ ตอบมาซะดีๆ ไอ้เห็บเกาะกระโปก

คริ คริ ถึงห้าหมื่นหรือป่าว กูไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ พวกมึงติดตามกู เหมือนติดละครช่อง3เลยนะมึง :-)) :-))
  • เผื่อมึงมองไม่เห็นคำถามกู :-D

- ที่มึงสงสัยว่า เจ้าของเวปพิทบูลโซนจองจะข่มขืนอีหนูดีน่ะ (โดยที่มึงฟังข่าวมาจากพวกไอ้แป๊ะ) มึงหายสงสัยยัง มึงตัดสินได้หรือยังว่าใครตอแหล

ตอบมาซะดีๆ :-h >:/
  • สัสเอ๊ย เจอคำถามกูเข้าไป แทงใจดำ หน้าหง่ายเลยซิมึง :-)) :-))
    โผล่หัวออกมาจากกระดองแล้วตอบคำถามกูซะดีๆ :p

• เฮ้ย กูว่ามึงไป ถามเจ้าของเวปเองดีก่า แล้วอีกอย่างมึงไปเอาเรื่องอื่นมาแถทำไม กูงง. ดึงเก่งนะมึงอ่ะ. ดอเอ๊ย
  • ไอ้ Chevy_not_Pitbull ถึงมุก กู จะเป็นมุกเก่าแต่เป็นมุกที่ลูกผู้ชายเค้าใช้กัน
    ไม่เหมือนมึง วันหดหัวอยู่แต่ในกระดอง ไอ้ ต.เต่า วันหัดเอามาดูโลก พายนอกบ้าง สัสเอ๊ย
    แล้วมึงไม่ต้อง แถไปหาเจ้าขอเวปเลย ไอ้สัสแล้วที่พวกกูทั่งหลายติดตามมึงเนี่ยเพราะพวกกู
    รักมึงอยากเจอมึงตัวเป็นๆ ถามจิงๆมึงอยู่ในกระดองหรือซุกอยู่ใต้กระโปงผู้หญิงวะ :-)) :-D
  • กูจะถามเจ้าของเวปทำไม กูถามลูกพี่มึงว่า สรุปแล้วใครตอแหลกันแน่ ตามที่ไอ้้hadesลูกพี่มึงสงสัย

:-)) :-))
    มันสงสัยว่า เจ้าของเวปจ้องจะลวนลามเด็กผู้หญิงที่ชื่อหนูดี โดยเอาความสงสัยจากที่พวกไอ้แป๊ะใส่ร้ายมาถาม?
    มาถึงวันนี้แล้ว กูข้อตั้งคำถามกลับบ้างไม่ได้เหรอ :-@ ว่าใครตอแหลกันแน่ ระหว่าง ไอ้แป๊ะหรือเจ้าของเวป
  • ไอ้Lipo มึงจะด่าพวกไอ้แป๊ะทำไมครับ มึงคุยอยู่กับกู

ลูกผู้ชายหัวควยอะไรของมึงครับ ตั้งแต่กูอยู่วงการพิทบูลมา10กว่าปี กูยังไม่เคยเห็นใครชกกันเลย มีแต่ท้ากันไปท้ากันมา ทำท่าหมาเขยงเยี่ยว ทำเป็นนักเลงอวดตัวเมีย รำคาญว่ะ

ถ้ามึงไม่เชื่อ ถามพวกขี้ข้าไอ้แป๊ะดูซิ :-)) :-)) :-)) พวกมันชอบทำพฤติกรรมเหมือนมึงตอนนี้แหละ
  • เฮ๊ย ไอ้ปีโป้ ไปตามลูกพี่มึงมาตอบคำถามของกูดีกว่า อย่าหดหัวอยู่ใต้กระโปรง :p [-X
  • แล้วมึงจะ กัดควยกู ลอ กูด่ามึงนะไอ้สัสChevy_not_Pitbull ไอ้แป๊ะ ไรกูไม่รู้จัก
    อยู่นานไม่นานกูไม่รู้ แต่มึงแม่งโครดตูดเลยไอ้สัสเอย
  • ไอ้สัสมึงนิแม่งตูดยังไม่พอ เสือกโง่อีกคำด่ายังคิดไม่เป็น แม่งเอาขอกูไปซะงั้น
    คนเอากูไม่มีลูกพี่ ลูกคนโต ควายไม่รู้แล้วยังเส์อกพูดอีก ปีโป้กูชอบวะน่ารักดี
  • ไอ้ปีโป้เอ่ย ไปวิ่งเล่นไกลๆตีนกูหน่อย
    ผู้ใหญ่เขาจะคุยกัน ไอ้เด็กเห่อหะม่อยอย่างมึงมันกระจอกน่ะ เสียเวลา รีบวิ่งไปตามลูกพี่มึงมาซะดีๆ :-)) บอกว่าท่านcnp นั่งกระดิกตีนรออยู่ :-))
  • มาอีกไอ้สัสกำลังมันเลย อย่ามึงไม่ต้องให้พวกพี่ๆๆเค้ามายุงหรอก มึงมากับกูนิกูว่างมาๆๆเลย
  • ก็หะม่อยมันพึงขึ้นก็เห่อเป็นธรรมดา ด่ามาๆๆๆๆรออยู่ วันนี้สวนสนุกปิดว่าง
  • Cnp มาฉะ กระทู้มาๆ เด๋วกุ เปิดให้ เร็วๆ นะกุรอ
    @@@
    ปล. ขออภัย กลุ่ม ราม3 ด้วยครับ ไม่ได้มีเจตนา ก่อความรำคาญ ครับ
  • ด่ากับไอ้พวกเหี้ยนี้ กูเสียเวลาฉิบหาย โครตกระจอก แถมสมาชิกไม่ได้ประโยชน์อะไร

นี้ดีกว่า ! แฉแต่หัวค่ำ วันนี้เอาความระยำของไอ้กิดลูกพี่ไอ้hades มาฝาก :-)) :-))

เจ้าทุกข์ระบายความในใจถึงไอ้คนขี้โกงชื่อไอ้กิด b-(

image :-))
    ไฟล์แนบ
    เจ้าทุกข์เปิดใจโดนโกง.jpg 62K
  • เฮ๊ย ไอ้ Mofy ขออภัยทำไมไอ้พวกกระลา3 มึงกราบตีนมันไปเลย :-)) :-)) :-)) อิอิ
    ด่ากูไปด้วย เลียตีนไอ้แป๊ะไปด้วย เพลินเลยนะมึง =D> :-)) :-))

แต่กูว่า แค่เลียตีนยังไม่สมฐานะมึง ซื้อหมาไอ้แป๊ะสักตัวดิ กล้าป่าว :-)) :-))
  • กูมีมารยาทไง มึง ไปใส่กันข้างนอกมา ๆ เสียเวลา ว่ะ
  • คุณลุง chevy อย่ารีรา มากครับบ แก่ๆนี่ ผมชอบนัก จะจับ ถอนหงอกก ให้ล่วงงง
  • กลับไปดูแลลูกเมียมึงให้ดีก่อนนะ
  • ว่าจะไม่เข้ามาดู แต่เห็นลากลิงค์กันไปถล่มถึงข้างนอก จึงต้องเข้ามาดู และเจอข้อความพาดพิงที่ทำให้ผมเสียหายอย่างร้ายแรง จะพูดจริงหรือพูดเล่น จะตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ ผมก็ว่าไม่สมควร

ผมจะถือว่าผมไม่เห็น ผมไม่ได้อ่าน และผมจะลืมมันไป แต่ขอเตือนสติไว้สักนิด สังคมนี้มันแคบมาก จากโจรเป็นพระเอก จากพระเอกกลายเป็นโจร ผมเจอมาตลอดสิบกว่าปี ถ้าหน้ามืดตามัวและคิดจะทำลายผมจนถึงขนาดขาดสติยั้งคิด ขาดความยับยั้งชั่งใจ จนต้องแต่งเรื่อง ใส่สีตีไข่ สร้างนิยายน้ำเน่า ลากเอาเรื่องใต้สะดือมาเล่น ผมว่ามันเกินเลยไปหน่อย ผมขอตำหนิทั้งคนต้นเรื่อง ผู้มีส่วนรู้เห็น รวมถึงคนที่ปากว่าตาขยิบโดยไม่มีการห้ามปรามทุกคน

ผมปล่อยให้ถล่มผมกันสนุกปากมานานแล้ว แต่ก็ไม่เห็นจะทำอะไรได้ เพราะเครดิสคนที่พูดมันไม่มีครับ ใครทำอะไร คนภายนอกเขาก็เห็น ผมเชื่อว่าสิ่งที่ผมทำ มันเป็นประโยชน์ต่อส่วนรวม แต่มันอาจจะไปขัดผลประโยชน์ใครอันนี้ห้ามไม่ได้จริงๆ ดังน้ำ ทำกันอย่างถูกต้อง ตรงไปตรงมา มีคุณธรรม จรรยาบรรณ ใครก็ทำอะไรคุณไม่ได้ครับ

ท้ายสุด วันนี้ผมอยู่ในจุดที่มีทั้ง ชื่อเสียง เงินทอง ความรู้ การศึกษา และหน้าตาก็ไม่ขี้ริ้วขี้เหร่อะไร ถ้าต้องการผู้หญิงหน้าตาดีๆสักคนมาหาความสำราญ ก็คงไม่ใช่เรื่องยากเกินกำลัง สถานบริการก็มีให้เลือกเพียบ จะเอาสวยขนาดไหนก็ได้ ดังนั้นผมจึงไม่มีความจำเป็นอะไรที่จะต้องเสี่ยงคุกเสี่ยงตะรางไปข่มขืนใครครับ :064:

ใครไม่ศรัทธา ก็อย่าเสียเวลากับผม ต่างคนต่างอยู่อย่ามาก้าวก่ายกัน ผมหวังว่าจะไม่มีการพาดพิงหรือลากผมเข้ามาอีก

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • เรื่องราวในวงการ ถ้าผมทำอะไรไม่ถูกใจ ก็แนะนำ ติติง กันอย่างสุภาพชนได้
    แต่อย่า แสดงพฤติกรรม ดิบ ถ่อย สถุน ใส่ผมครับ เพราะผมไม่ใช่ขี้ข้าใคร
    ผมไม่ได้เป็นทาสใคร ผมไม่ได้ขอข้าวใครกิน และผมก็ไม่ได้ไปรบกวนเบียดเบียนใคร
    ดังนั้นไม่ว่าใครก็ตาม ไม่มีสิทธิ์มา จาบจ้วง วิจารณ์ ใส่ร้ายป้ายสีผม

ความเคลือบแคลง สงสัย ทุกคนมีสิทธิ์คิดได้ แต่ตราบใดที่ยังไม่มีหลักฐาน ก็อย่าพูดกันมั่วๆ
    บางคนสถานภาพทางสังคม ยังเอาตัวเองไม่รอด ยังไม่เคยทำอะไรได้เป็นชิ้นเป็นอัน
    ดังนั้นอย่าสะเอ๊อะมาวิจารณ์ผมอีก ถ้าคิดว่าตัวเองแน่จริง ก็ทำผลงานออกมาและทำให้มันดีกว่าผม
    การกระแนะ กระแหน เห่าหอน ตามหน้าเฟชบุ๊ค มันแสดงว่าไม่มีน้ำยา จึงทำได้เพียงแค่ป้ายสี

วันนี้ผมไม่เคยไปก้าวก่ายในเรื่องส่วนตัวของใคร ผมอยู่ในที่ของผม ดังนั้นอย่าเสือกมาวุ่นวายอีก
    ผมมั่นใจว่าทุกวันนี้ ผมวางตนได้อย่างเหมาะสม ตรงไปตรงมา ตามสถานะ โปรดอย่านำปัญหามาให้อีก
    ผมขยะแขยงคนในวงการนี้เต็มทนแล้ว ไม่ต้องการรับรู้ ไม่เคยคิดจะใส่ใจ ไม่เคยคิดที่จะไปเกลือกกลั้วด้วย

ใครจะขัดแย้งกับใคร ก็ตัดชื่อผมออกไปได้เลย ไม่มีผมเข้าไปอยู่ในความขัดแย้งนั้นแน่นอน
    บทเรียนที่ผ่านมา มันสอนอะไรผมหลายอย่าง จนอ่านทะลุ ดังนั้นผมไม่มีวันที่จะเข้าไปเปลืองตัวด้วยอีกแน่ๆ
    สังคมนี้ ส่วนมากมีแต่คนรักตัวเอง ห่วงตัวเอง คนที่ทำอะไรเพื่อคนอื่นนั้นมีน้อย ผมจึงจำเป็นต้องปกป้องตัวเอง
    หวังว่าต่อไป ผมจะไม่เห็นใครมา กระแนะกระแหน ฟาดงวง ฟาดงาใส่ผมอีก
  • แต่ที่เจ็บใจยิงกว่าเมื่อไอ้พวก2ราง มันคาบข่าวแล้วทำเนียนมาตั้งคำถาม

ไม่ว่านักบวชที่ถือศีลเคร่งขนาดไหน ไม่ว่าจักรพรรดิที่ยิ่งใหญ่แค่ไหน โดนการใส่ร้ายเรื่องใต้สะดือเป็นต้องล้มทุกราย

• ผมบอกตรงๆครับ ผมทนเห็นไอ้พวกขี้เรื้อน2ราง มาทำตอหลดตอแหล ลอยหน้าลอยตาไม่ได้ครับ
  • จริงหรือ คุณ cnp !!!
  • มาตอบแทนลูกพี่ของมึงก็ได้นะ ไอ้โมขี้ :-)) :-))
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/35016/มา-cnp-มาเจอ-กันหน่อย.-/p4

จากกระทู้นี้
    ผมไม่แน่ใจจริงๆ ว่าเจ้าของเวปเขาแฉถึงหมาราคาแพงของคอกไหน เรื่องไข่ใบเดียวและเสือกบัดความรับผิดชอบ แต่ผมก็เดาได้ไม่ยาก เพราะมีโรงงานปั๊มหมาแห่งหนึ่ง ชอบทำหมาไข่ทองแดงออกมา เฉพาะที่ผมรู้ก็มีถึง3ตัวแล้ว แถมราคาแพงพร้อมกับความไม่รับผิดชอบเหี้ยไรทั้งนั้นจนเจ้าของเงินต้องน้ำตาตกใน และเรื่องจังไรแบบนี้เกิดขึ้นได้ก็มีเฉพาะไอ้คอกเหี้ยนี้เสียด้วย แต่ผมก็ไม่แน่ใจ100% ว่าเจ้าของเวปเขาเอ้ยถึงไอ้เหี้ยตัวไหนหรือคอกไหน ทำให้ค้างคาใจผมเป็นอย่างมาก

แต่อาการทุรนทุรายของนักเลงใจหีมดที่พวกมันแสดงออกมา ทำให้ผมต้อง.... ฮ่าจน :-)) :-D :-)) อุจาระแตก อุจาระแตน คริ คริ

imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 60K
    2.jpg 53K
    3.jpg 57K
    4.jpg 46K
    5.jpg 39K
    6.jpg 34K
    7.jpg 38K