ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ ^:)^
  • สุดยอดครับ อกไหล่ดีมากครับ :o040:
  • ชอบมากครับ เสียง จุ๊ๆ ฟังดูดีมาก ครับ
  • ของเค้าดีจริงๆ hummer ยอดมากครับพี่ video don t lie ไม่ต้องแต่งรูป ชัดเจนมาก ทรงนี้
  • ธรรมชาติแบบมิต้องจัดแต่ง... =D>

สวยงามมาก... :063: :063: :063:
  • @39East ขอบคุณมากเลยครับ คุณราง ^:)^

@kenjiro พี่ตั้นมองจุดประสงค์ของคลิปไปคนละเรื่องแล้วพี่ :017:

@avirut ขอบใจจ้าโอ๊ต :-D
  • ขอบคุณครับพี่สุ ^:)^
  • ต๊อบ แฟนชวนไปดูอ่ะ แกบอกตัวอะไร :O
    ส่วนผม นี่เลย =D> :O :006:
  • เชิญเลยครับพี่หมูพี่รัต ยินดีต้อนรับเสมอครับ ^:)^
  • ไปด้วยคนคับผมพี่หมูพี่รัต อยากเห็นๆๆๆๆเสาร์นี้เลยดีไหมเนี่ยอิอิอิ :002: สวยงามมากคับผมท่านพี่ต็อบ :063: :016:
  • นัดมาเลยดีกว่า โอ :013:
  • ครบทุกรสเลยครับ Gang นี้ ...พุ่งยังกะจรวด...
  • อยากได้แบบนี้สักตัว
  • สุดยอดเลยครับ
  • แบบนี้ต้องมีคลิป2ปล่อยออกมาอีกชิมิ
  • สวยมากเลยอะพี่ต็อบจองเป็นลูกเขยเลยได้ไหม่เนี้ย :021: :063:
  • @koy_o ขอบใจจ้าโอ ถ้าจะมาวันไหนบอกเลยนะจะอยู่รอต้อนรับครับ

@PitBullLive ขอบคุณครับพี่โต กลุ่มพวกผมก็ค่อยๆก้าวไปทีละก้าวละครับพี่

@beloved_may ขอบคุณครับ

@Best_Bully_Cadet ขอบคุณครับ

@avirut เอาทีละนิดละน้อยพอจ้าโอ๊ต^^

@Korat1 พึ่งจะ 6 เดือนเองรีบจองแล้วหรอครับชาญ^^

• เล็กจับจิต สวยจับใจ พรมเช็ดเท้าผืนเดียวยังยืนได้สบายเลย
  • พี่ต็อบงานหน้าเอามาด้วยนะเอาลูกหลาน Miagi มา stack รวมกันคงจะเป็นอะไรที่งามตาดี :-D
    สวยดีสวยดีพี่ตัวนี่
  • งามแต๊ๆ ในคลิปยังขนาดนี้ อยากเห็นตัวเป็นๆซะแล้วครับต๊อบ :-bd
  • @tanakrit ขอบคุณมากครับ ^:)^

@GarageBullies ขอบใจจ้าบอส งานหน้าเอามาเจอกันครับอยากจับถ่ายรูปเรียงกันแบบเมืองนอกจัง :-bd

@TT ขอบคุณครับพี่ตุ้ย งานหน้าพาไปด้วยแน่นอนครับผม ^:)^
  • ไอยะ 6เดือน มาขนาดนี้แล้ว :063:
  • สุดยอดเลยครับ พี่
  • :-bd สวยมากครับ แน่นดีจริง ๆ :006:
  • โอ้โห สุดๆครับ งามๆ
  • @Aek_ES_BKK ก็หวังว่าจะดีขึ้นเลื่อยๆตามวัยมันนะครับ

@Hell_Angel ขอบคุณครับ ^:)^

@ATT_CK ขอบคุณครับ ^:)^

@Khoinpan ขอบคุณครับ ^:)^
  • มือใหม่อย่างผมจะมีโอกาสได้เข้าไปชมมั้ยครับนี่ สวยมากครับ พอจะมี เมล หรือเบอร ให้ติดต่อมั้ยครับ
  • @ABACUS ยินดีต้อนรับครับ ตัวผมเองก็ยังมือใหม่ครับ
    ถ้าจะมาพกเนื้อขี้เลื่อยติดมาด้วยนะครับ :030:
    0874556419 ต๊อบครับ
  • สมคำร่ำลือค่ะ
    ต้องเตรียมตัวเมียไว้ผสมสะแล้ว
    ขอบัตรคิวไว้ก่อนเลยนะค่ะ (แจ้วคิวกลับด้วยนะค่ะ) ;-)
  • 555 ได้เลยครับ เดี๋ยวหิ้วไปฝากครับ ไงขอรบกวนเวลาสัก2-3ชม ในการเยี่ยมชมครับ เดี๋ยวกลับจากภาระกิจ จะโทรไปหาครับ
  • @PGCAMP เรียนเชิญเลยครับคุณฝน ยังไม่ถึงขนาดแจ้งคิวหรอกครับ^^ :o063:

@ABACUS ก่อนจะมาแจ้งกันก่อนนะครับ เพื่อนๆจะสั่งซื้อเนื้อขี้เลื่อยกันหลายคนครับ :030:
  • อีกหนึ่งความร้อนแรง สำหรับวงการบูลลี่บ้านเรา
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ^:)^
  • :063: :063: :063: ..งาม..
  • ตัวนี้อยู่ไหนคับพี่ๆ สวยมากคับ ผู้ป่าวคับ เปิดผสมป่าวคับเนีย bird_kitsa@hotmail.com 0811101514 ชอบมากคับผม ไงถ้าถามไรผิดไปต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะคับ
  • @A_LBR ขอบคุณครับ ^:)^

@birdct หมาตัวนี้อยู่กลุ่ม Premier Pits ราชบุรี ตอนนี้อายุประมาณ6เดือนครับ เรื่องเปิดผสมขอให้น้องหมาได้อายุผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ขอบคุณมากนะครับที่ชื่นชอบและให้ความสนใจในหมาของผม ^:)^
  • สุดยอดครับ :063: :063: :063:
  • @ball_kating ขอบคุณครับ ^:)^
  • สวยบาดใจจริงๆ ราชบุรี ร้อนขึ้นอีก
  • @Bookham ขอบคุณครับ ^:)^
  • พี่ TOB_RBP ขอบคุณคับ ว่างจะส่งรูปตัวเมียของผมให้ดูนะคับ จะติดต่อพี่ได้ไงคับ พี่มีเฟสป่าวคับจะติดตามน้องหมาตัวนี้คับ ชอบมาก บอกตรงๆโคตรชอบเลยคับพี่ตัวนี้ :o019:
  • Premier-Pits Tob ครับ
  • คุณ ต๊อบ คุณคือสุดยอดแล้วครับ คุณหล่อมากครับ :o027:
  • ขอบคุณครับพี่จ๋อม ^:)^ ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกพี่ :-h
  • มาซะแบบว่า สุดๆๆเลย
  • ขอบใจจ้าว่าน :030: