ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thebullycamp Hammer, first inbred Miagi son in Thailand
  • 5 months old with 10" tall,2 fingers muzzle, girth bone, board shoulder, deep chest and "FULL TAIL". Stay tunes. More update soon.

เป็นตัวใหม่ที่กลุ่ม ราชบุรี Premier-pits นำเข้ามาเสริมทัพ
    ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ ^:)^

image
    ไฟล์แนบ
    photo.JPG 91K
  • สวยมากครับ =D>

• Hammer is half bro to Kindomline Bellagio, same dam

• Bellagio อีกคลิป
  • คลื่นลูกใหม่ มาแรงเสมอ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :039:
  • ขอบคุณครับพ่ีมาร์ค :019:
  • =D> สวยครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค

@stu2076 ขอบคุณครับ

:018:
  • นี่เลย..งามจัดครับยินดีด้วยครับ :063: :063: :063:
  • หน้าบล็อกนิยมของสายMiagiครับ สายบนล่างใช่ไม่ผิดพิมพ์
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 66K
  • :-bd :-bd :-bd
  • เหมือนพ่อเลยครับ ถอดบล๊อคมาเลย รอชมครับ
  • @A_LBR ขอบคุณครับ

@Yamatosan ขอบคุณครับทางกลุ่มเราก็อยากให้เป็นเช่นนั้นครับ :018:

@TNT ขอบคุณครับพี่ต้อม

@PitBullLive กลุ่มนี้ค่อยเป็นค่อยไปนะครับพี่โต :015:

@Bully_Bully ขอบคุณครับ ไว้จะอัพรูปเพิ่มเร็วๆนี้ครับ
  • สุดยอดมากครับมีของดีดีมาเข้าวงการบลูลี่บ้านเราอีกหนึ่งตัวแล้วยินดีด้วยครับ :021:
  • งามมากครับ :063: ^:)^
  • สวยมากครับ =D> =D>
  • เกินคำบรรยาย จริงๆ
  • อุ้ย!! ภาพมันฟ้อง :063: :063:

Exotic Time lol !!!!
  • @pook99999 ขอบคุณครับ ^:)^

@Goals ขอบคุณครับ ^:)^

@numhooker ขอบคุณครับ ^:)^

@tanakrit ขอบคุณครับ ว่าแต่เกินคำบรรยาย ทางบวก หรือ ทางลบครับ^^ :015:

@PGCAMP ตัวมันเล็กจิงๆครับคุณฝน :018:
  • ท่านTOB_RBP หมาอวกาศ มันมาจากต่างดาว :)
  • สุดยอดจิงๆครับ
  • ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าลูกใคร :063: :063: :063:
    ในคลิป อายุเท่าไหร่แล้วครับ
  • @MRW ดาวดวงนี้แหละครับพี่เก้ว :032:

@avirut ขอบใจจ้าโอ๊ต

@Aek_ES_BKK ในคลิป bellagio น่าจะอายุ 10-11เดือนแล้วนะครับ
  • ยินดีด้วยครับ nice pick up exotic all day :m15:
  • ขอบคุณครับ คุณราง ^^
  • สวยมาก ๆๆๆๆ อืม แรงจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฉุดไม่อยู่แล้ว กลุ่มนี้ :063:
  • ขอบคุณครับพี่ตั้น กลุ่มผมก็ค่อยๆไปเหมือนหอยทากเป็นตะคริว คงไม่มีใครอิจฉาคนที่กำลังจะพัฒนากันหรอกครับ เพื่อนที่หวังดีกับวงการก็มีเข้ามายินดีทั้งนั้นครับ^^

มีงานวันไหนบอกน้องเลยนะพี่ ราชบุรี Permier-Pits สนับสนุนเต็มที่ครับ
  • สวยครับพี่ เห็นไม่ต้องถามเลยว่าลูกใคร :063: :063:
  • ขอบคุณนะครับ ^:)^
  • ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆ เปิดมาทำงานวันแรกได้เห็นของดีมีคุณภาพมาในบ้านเราอีกแล้ว พี่ต็อบจัดเต็มเลยครับผม ยินดีด้วยนะครับใช้เลยตัวนี้สวยงามมากๆ :021: :063: :063:
  • ขอบใจจ้าชาญ ต้องเอาตัวนี้เข้ามาเสริมทัพ ไม่งั้นสู้โคราชไม่ไหว สะสมอาวุธหนักๆทั้งนั้นเลย :o021:
  • โคราชมีแต่ของในน่าพี่ต็อบ น้องมิกล้า ขอตามๆพี่ๆไปแบบนี้อะครับสะบายใจดี :063: :063: :013:
  • ว้าววเปิดตัวเเล้วเหรอเนี่ยไม่ได้เข้ามาดูหลายวัน กลุ่ม RBP เค้าจัดเต็มกันจริงๆสวยมากครับผมท่านพี่ต็อบ :063: :021:
  • ขอบใจจ้าโอ เพื่อนๆชอบเราก็พอใจละครับ :030:
  • 55555ตามนั้นครับผม :063: มีพิทมีเพื่อนร่วมเดินไปพร้อมๆกันคับ :013: =D>
  • โอ้ววววววว:063:
  • ยินดีด้วยครับ สวยครับ :-D
  • @NEUNG_BURAPA ขอบคุณครับ ^:)^

@buspitt ขอบคุณครับ คุณบัส ^:)^
  • โอ้ !!!!!!!!! ตัวนี้นี่เองงงงงงงงงงงง :063:
  • ขอบคุณครับพี่ต้น ว่างๆน้องกลุ่มราชบุรี ขอไปเยี่ยมหาความรู้ติดตัวหน่อยนะครับ^^ ^:)^
  • แรงมาก คุณต๊อบ แซงทุกโค้งเลยนะครับ :o040: :o027: :063:
  • ขอบคุณครับพี่จ๋อม ก็ค่อยๆเป็นค่อยๆไปอยู่แหละครับพี่ :030: