ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สถานที่รับฝากสุนัขนะครับ
  • พอดีเดือนหน้าจะไม่อยู่่ หนึ่งสัปดาห์ครับ อยากหาที่รับฝากสุนัขแถวๆราชพฤษ์หรือรัตนาธิเบศร์ และท่าอิฐครับ :o015: ขอราคาด้วยก็ดีครับขอบคุณ(ถ้าทราบนะครับ). ขอบคุณครับ :o006: อีกอย่างพันธ์ุเกรทเดนนะคราบบ
  • กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ
    เหมือนว่าโก๋โอ๊ค เคยทำอยู่แต่หาเบอร์ไม่เจอ........!!!
    มีลูกค้าจะเอาพุดเดิลไปฝาก
  • กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ
    เหมือนว่าโก๋โอ๊ค เคยทำอยู่แต่หาเบอร์ไม่เจอ........!!!
    มีลูกค้าจะเอาพุดเดิลไปฝาก
  • http://www.dog-united.com/contact_us.html. ด๊อก united รับฝากครับ แต่ไม่แน่ใจเรื่องเกรทเดน จะรับหรือเปล่า ไงลองโทรไปดูนะครับ บริการดีมากๆ เคยใช้บริการ เป็นไจแอนท์อลาสก้า
  • d1-training dog รับฝากปะครับไม่มั่นใจ
    k9ดอนเมือง มันเป็นศูนฝึกแต่รับฝากป่าวไม่รุ้ครับ ลองดู
  • บาววาว,คริ้กเกอร์ด้อก ลองๆหาดู
  • ดอนเมืองมีครับ เป็นศูนย์ฝึกสุนัขของทหารอากาศ ผมเคยเอาไปฝาก วันละ 150 บาท ลองโทรสอบถามดูครับ โทร 0897600675 (พี่สมจิตร)
  • คลิิ๊กเกอร์ด๊อกรู้สึกจะรับแต่หมาเล็กมั้งครับถ้าจำไม่ผิด อันนี้เพื่อนสมัยเรียนผมเอง
  • ครับขอบคุณครับ เดี่ยวลองโทรไปถามดูครับ :o018: มีที่แนะนำอีกก็รบกวนด้วยนะครับ :m43: ส่วนจะเป็นฝากสุนัขเล็กเยอะมากเลยครับ สุนัขใหญ่หายากจังเรย
  • ได้ที่ไหนรบกวนบอกสถานที่และราคาด้วยนะครับน่าจะมีอีกหลายคนรอคำตอบอยู่เหมือนกัน เผื่อจะได้ใช้บริการด้วย ขอบคุณครับ :o034:
  • โทรไปแล้วครับพี่สมจิตรเค้ารับฝากครับ. แต่รบกวนถามคุณ Tuynuys. หน่อยครับสถานที่เป็นยังไง แล้วเค้าปล่อยวิ่งเล่นมั่งไมครับ :m15: พี่เค้ารับฝากถูกมากเราก็เกรงใจถามไปเดียวหาว่าจุกจิก :m26:
  • ฝากร้านด้วยนะคะ

DOG HOMESTAY

บริการรับฝากเลี้ยงสุนัขและสัตว์เลี้ยงทั่วไป นอนในห้องปรับอากาศ เย็นสบาย ไม่ขังกรงตลอดเวลา พาเดินเล่นและทำธุระอิสระ 4 เวลา เช้า-กลางวัน-เย็นและก่อนเข้านอน สุนัขจะไม่เครียด มีคนดูแลตลอด และมีการถ่ายรูประหว่างวันส่งให้เจ้าของได้หายคิดถึงกันด้วย

เราดูแลด้วยใจรัก ให้เหมือนกับอยู่บ้าน เปิดบริการทุกวัน เวลาตั้งแต่ 8.00 น.- 21.00 น. ( กรณีมานอกเวลา กรุณาโทรแจ้งล่วงหน้าก่อนนะคะ จะเปิดร้านรอคะ)

*มีบริการพิเศษ สำหรับสุนัขที่ชอบการออกกำลังกาย นอกจากมีเวลาอิสระแล้ว เรายังมีบริการ พาจูงเดิน-วิ่ง สำหรับเวลาที่ปกติอยู่กับเจ้าของแล้วพาเดิน-วิ่ง ทุกวัน สามารถแจ้งได้คะ ว่าให้พาจูงเดิน-วิ่ง ด้วย ปกติอยู่บ้านเป็นอย่างไร เราจะทำให้เหมือนอยู่บ้านมากที่สุดคะ
    เพื่อความสบายใจของเจ้าของและเด็กๆเองคะ*

ร้านอยู่แถวฝั่งธนฯ ถนนเอกชัย ซ.34 กทม คะ ใกล่ เซ้นทรัลพระราม2 บิ๊กซี่บางบอน วัดสิงห์ ศาลธนบุรี

รายละเอียดเพิ่มเติม ได้ที่นี่เลยคะ

0868149699 puch987@hotmail.com

https://www.facebook.com/pages/Dog-Homestay/181787768652135