ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถุง F1ครบ10 ชิ้นส่งที่ไหนค่ะ T_T
  • คือหนูเพิ่งสะสมครบ ค่ะ ตอนนี้ ยังส่งไปแลกเสื่อได้อยู่มั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • ได้ครับ ส่งมาที่ 57/62 ถนนนิมิตใหม่ ซอย 20 แขวงทรายกองดิน เขตคลองสามวา กรุงเทพฯ 10510 ครับ
  • ยังได้อยู่ค่ะ ส่งรายละเอียดมาที่ abcdogclub@hotmail.com ทางเราจะแจ้งที่อยู่ที่คุณจะซองมาค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทราย
  • ขอบคุณคะ :m15:
  • ขอโทษนะครับ อยากทราบว่าแลกอะไรหรอครับ ที่บ้านใช้f1อยู่เหมือนกันครับ 8->
  • โลโก้เล็กๆตรงปากถุง สะสมครบ 10 ชิ้น แลกเสื้อที่เชิ๊ตได้ 1 ตัวครับ
  • กำไม่รู้เรื่องไรกับเค้าเลยเราถิ้งหมดเลย.......
  • คนที่ไม่รู้ ไม่ใช่เรื่องแปลกครับ เพราะจะรู้กันในวงแคบๆเฉพาะลูกค้าที่ใช้มาตั้งแต่ช่วงเปิดตัวใหม่ๆเท่านั้นครับ
    และพวกเขาก็ใช้ต่อเนื่องมาเป็นสิบปีแล้ว จะยกเลิกนโยบายนี้ก็แล้งน้ำใจเกินไปหน่อย ผมก็เลยให้แลกได้มาเรื่อยๆครับ แต่ลูกค้าใหม่จะแลกบ้างก็ไม่ได้ห้าม เพียงแต่ไม่ได้มีการประชาสัมพันธ์อย่างจริงจังเท่านั้นเองครับ รายการนี้มันเป็นสิทธิพิเศษเฉพาะแฟนพันธ์ยุคแรกเริ่มจริงๆครับ :-D