ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Bk ลูก โรบิลฮูด & เจอาร์imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 146K
    image.jpg 161K
    image.jpg 136K
    image.jpg 127K
    image.jpg 161K
    image.jpg 173K
  • เยี่ยมเลยครับ =D>
  • วันนั้นไปไม่ได้ชม ท่าเดินเหมือนพ่อมันเลย
  • :o071: :o071: :o071:

น่ากลัวจัง อาวุธ พิตบูลโซน ธน :m01:

• ตามรอยพ่อ...ของจริงต้องรู้จัก พอเพียง
    งั้น รางวัล หรือ ตำแหน่ง ขอให้เพื่อนๆเค้าเอาไปก่อน

แหละกันเนอะ คุนโอ้ อิอิ :p :*
  • :063: :063: :063: :063: :063:
  • คิดได้ไงอ่ะ ท่านสู้ :-D
  • @yakuza ขอบคุณครับ
    @พี่เก่งสวยกว่าพ่อมันหน่อยครับ555
    @ท่านสู้ ปีนี้ยอมให้ก่อนครับ บลังก้าพึ่งฝึกได้สามเดีอน ส่วนที่เหลือก้อยังเด็กอยู่ แต่ปีหน้าต้องเหนื่อยกันหน่อยครับ
    @Heromaerim ขอบคุณครับ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 105K
    image.jpg 97K
    image.jpg 122K
  • เห็นสนามซ้อมเดินยางแล้วน่าอิจฉามากๆ :033:
  • พี่โอ้เอาจริงแฮะ ฝึกแต่เด็กยังนี้โตเป็นหนุ่มคงไม่เบานะพี่โอ้งานเมืองทองอย่าลืมพาไปเชียร์พ่อโรบินฮู๊ดนะพี่โอ้ตอนนี้กำลังฝึกสั่งลากแบบใหม่พี่ เกี่ยวชุดเสร็จไม่ต้องสั่งก่อนเดินขึ้นรถลากเลยมันลากเอง555เกิดมาลากมันก็ต้องลาก :-D ไว้จะค่อยชมพัฒนาการ bk นะครับพี่เป็นกำลังใจให้ :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3319.JPG 165K
  • ท่านAoe เอาจริง เยี่ยมครับผม
  • @superkimขอบคุณครับผ่านมาก้อแวะมานะครับ
    @พี่กอฟเดี๋ยวโทรหาพี่อยากได้สูตรใหม่55
    @MRWขอบคุณนะท่าน
  • @Aoe เอาสูตรใหม่ห้ามโทรมา ต้องมารับด้วยตัวเองพร้อมเบียร์เย็นๆด้วยโอ้555
  • :063: :063: :063:
  • โอ้ววว นี่มันเสือร้าย ฝั่งธน จริงๆ :063: :063:
  • สุดยอดจริงๆ เด๋ววันใหนว่างๆขอเข้าไปชมหน่อยนะครับโอ้
  • @ใจร้ายอะพี่เก่ง555
    @A_LBR ขอบคุณครับ
    @Mofy ขอบคุนครับ
    @poppop ขอบคุณครับ
  • แชมป์ในอนาคตเลยนี้หน่า
  • ต้องมาชมด้วยตาครับ ไม่ได้มีแต่ เจ้า BK นะ ยังมีทายาท Red King

นามว่า Red Sting อีกหนึ่งหน่อ ประจำการอยู่ ที่นี่ด้วย