ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยหน่อยคับ
  • หมาผม ตอนนี้ 3 เตือนและ
    ไม่รู้เป็นไร อยู่ดี มันไอเหมือนจะอวกอะคับ(แต่ไม่อวกนะคับ) ..และตามันก็แดงๆอะ อยากรุ้ว่ามันเป็นไร

ช่วยแนะนำหน่อยคับ..
    ไฟล์แนบ
    PIC_2245.JPG 79K
  • กินไรไป แล้วติดคอป่าวคับ
  • รีบพาไปหาหมอดีกว่าครับดีที่สุด
  • อาการแบบนี้ไปหาหมอเลยครับหมาผมเคยเป้นสวนมากก็เป็นไข้ครับ:o008:
  • น่าสงสารจังค่ะ พาไปหาหมอเลยนะคะ ไม่ดีแน่เลยหากว่ามีอาการที่ตาด้วยอะ

เป็นกำลังใจให้เจ้าตัวน้อยนะคะ:o060:
  • ของผมเคยเป็นอย่างนี้ เป็นโรคปอดชื้นครับ ไปหาหมอคนแรกสรุปอาการไม่ถูก(ท่านเพิ่งจบใหม่)

ไปหา 3 รอบก็ยังไม่แน่ ก็เลยคิดว่าไม่ได้การเลยไปหาหมออีกท่าน ดูท่าทางชำนาญการกว่าให้ยา

มากิน 1 สัปดาห์ นัดมาตรวจดูอีกที หลังยาหมด ก็หายครับ
  • ปอดชื้น กินยาอาทิตย์ ก็หาย