ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPIES FOR SALE !!!!!:::::GIANT x MARUKO:::::BY PREMIER-PITS
  • GIANT (Dough Boi x Genesis) x MARUKO (R2D2 x Sexy)

Puppy born : 21/MAR/2013
    Facebook : PREMIER-PITS@hotmail.com
    12,000 - 15,000 with UKC.

Sir : GIANT

image

Dam : MARUKO

image
    ไฟล์แนบ
    313405.jpg 130K
    maruko1.jpg 277K
  • PICCOLO (MALE)

image

image
    ไฟล์แนบ
    piccolo1.jpg 249K
    piccolo.jpg 259K
  • RAMESES (MALE)

image

image
    ไฟล์แนบ
    rameses.jpg 268K
    rameses1.jpg 224K
  • ATLAS (MALE)

image

image
    ไฟล์แนบ
    atlas.jpg 225K
    atlas1.jpg 263K
  • OLORIN (FEMALE)

image

image
    ไฟล์แนบ
    olorin.jpg 295K
    olorin1.jpg 251K
  • ISIS (FEMALE)

image

image
    ไฟล์แนบ
    isis.jpg 167K
    isis1.jpg 263K
  • NEITH (FEMALE)

image

image
    ไฟล์แนบ
    neith.jpg 285K
    neith1.jpg 223K
  • ขอขอบคุณเวป Pitbullzone และพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่โฆษณาในครั้งนี้ครับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมครับ
  • PICCOLO กับ RAMESES หูมันแหวกแนวพี่น้องเลยนะนั่น ดูท่าจะไม่ธรรมดา :-D
  • อีกผลงานหนึ่งที่มีคุณภาพ กับน้องคนนี้ บรีดดิ้งนี้ จัดจ้าน มากสำหรับสายเลือด เป็นการเอาท์ครอสไปหาก๊อตติ ที่ีมีกระดูก เนื้อตัว บวกกับบล็อกหน้า Re. ที่สำคัญราคาแบบนี้น่าสะสมเป็นอย่างยิ่ง
  • ราคาน่าสนใจมากครับ เอ้าครอสได้งดงามเลย
  • พ่อชุดนี้หน้าตาโหดมาก สายเลือดทั้งบนและล่างก็สุดๆครับ ราคานี้ถือว่าเกินคุ้มครับ
    ปล.เอารูปพ่อแม่ของมารูโก๊ะมาให้ชม R2 x Sexy
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 114K
  • คุนภาพเกินราคาจิงๆ ลูกหมาสวยมากคับ :-D
  • แจ่มมากครับ..ของสวยราคาถูก.. :063: :063: :063:
  • งามแท้ๆ
  • งามครับผม คุณภาพอีกแล้ว :063: :063:
  • ของเค้าดีจริง :063:
  • ขอบคุณพี่ตั้ม..หมาแนวหูบิน 555

ขอบคุณพี่โต พี่นก สำหรับคำแนะนำต่างๆมากๆครับ..เป็นพี่ที่ให้ความรู้ได้ตลอดเลย

ขอบคุณมากครับคุณ Best_Bully_Cadet

ขอบใจมากโอ๊ด

ขอบใจมากบูน

ขอบคุณครับคุณ wongvit

ขอบคุณครับคุณเอ

ขอบใจเบส กะเมย์

ขอบคุณมากชาญ โคราชมิทำมะดามากๆ

ขอบคุณมากครับพี่แมว..อยากเห็นทายาทพาราไดซ์ไวๆเหมือนกันพี่

และขอขอบคุณทุกสายที่โทรมาสอบถามข้อมูลมากๆครับ.. ^:)^
  • น้องหมาน่ารักมาก :063:
  • บรีดนี้งดงามจริง ๆ จัดจ้านมาก
  • ขอบใจต๊อบ และเอก.. :*

ขอบคุณ tarbully

ขอบคุณจ่าเจ๋งมากครับ (ถ้าจำผิดขออภัยด้วยครับ)

ขอบคุณ NEUNG_BURAPA ครับ

ขอปิดการขาย PICCOLO , RAMESES และ ATLAS ครับ.

ขอบคุณที่ให้ความไว้วางใจในลูกสุนัขชุดนี้ครับ และท่านที่โทรมาสอบถามทุกๆท่านนะครับ
  • โอ้....มาเร็วไปเร็วจิงๆเด็กชุดนี้...ของดีมีคุณภาพจิง
  • ตัวผู้หมดแล้ว ของเค้าดีจริงๆ คุณภาพบวกสายเลือดimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 94K
  • ขอบใจมาก บูน และโอ๊ดด้วย

สำหรับท่านที่ถามรูปด้านข้างของ Olorin ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    PicsArt_1369062936048.jpg 257K
  • ขอปิดการขาย Olorin ครับ ...

ขอบคุณน้องมากครับที่ชอบทั้งชื่อ และตัวเจ้า Olorin ครับ ^:)^
  • :063: :063: :063:
  • ขอปิดการขาย Isis อีกตัวครับ .... ขอบคุณมากนะครับ ^:)^