ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้หน่อยครับ
  • เรื่องน้ำหนักตัวของ pitbull (โดยประมาณก็ได้ครับ)
    1 เดือน น้ำหนัก ?
    2 เดือน น้ำหนัก ?
    3 เดือน น้ำหนัก ?
    4 เดือน น้ำหนัก ?
    5 เดือน น้ำหนัก ?
    6 เดือน น้ำหนัก ?
    7 เดือน น้ำหนัก ?
    8 เดือน น้ำหนัก ?
    9 เดือน น้ำหนัก ?
    10 เดือน น้ำหนัก ?

อยากทราบรายละเอียดในการตัดหูด้วยครับ ****ขอตัวอย่างทรงหูด้วยครับ****

?????????? ขอบคุณก่อนเลยนะครับ ?????????????
  • มึงจะรู้ไปทำเชี้ยอะไรว๊ะ แล้วแบบหูหมาเค้าลงให้ดูทุกวันมึงหัดเปิดดูบ้าง ไม่ใช่เอะอะไรก็ตั้งกะทู้ถามแต่ปัญหาปัญญาอ่อน
  • กระทู้ก่อนนี้มีเยอะแล้วครับหย่าให้เขาดาเลยครับ
  • ขยันหากะทู้เก่าๆดูซิ ไอ้โง่
  • ถ้าผมรู้รู้ผมคงไม่ถามหาพ่อผีหลอกครับ ไอ้สาด
    มีการศึกษาบ้างปล่าวเวลาจะแสดงความคิดเห็น
  • แปลกใจว่า ทำไมมีแต่ พวกผี อัณทะ พาลวะ คนเขาไม่รู้ก้อบอกเขาดีๆ ซิวะ่่เป็นผีแล้วยังเป็นพวก อัณทะ พาลอีก ขอยำ้ ว่า อัณทะ พาล หรือแถวบ้านผมเรียก ลูก กะโปกงะ่
  • ลองค้นหากระทู้เก่าๆดูครับ มีเยอะเลยเรื่องการตัดหู

และ นน. ไม่มีการวัดเป็นมาตรฐานหรอกครับ แค่ดูว่า ไมผอมซี่โครงขึ้น

ไม่ซึม กินได้ เล่นได้ ถ่ายไม่เหลว เป็นใช้ได้