ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปี2013 ใครเลี้ยงแนวAmerican Stafford บ้างครับ
  • ปี2013นี้ ยังมีใครเลี้ยงแนวAmerican Stafford กันบ้างครับ
    ตอนนี้พ่อแม่ตัวเด่นๆในเมืองไทยมีตัวไหนกันบ้าง สืบเชื้อสายมาจากไหน
    ใครมีแนวนี้เก็บไว้ ช่วยเอามาโชว์หน่อยเป็นลูกหลานใครบ้าง
    แล้วอีก3ปีข้างหน้า คิดว่าแนวAmerican Stafford ยังมีเหลืออยู่หรือปล่าวครับ
    คิดถึงจังครับ
  • Samurai of Shining Field. Lastest imported AmStafff from Serbia. Owned by Elegant kennelimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 84K
  • :021: :063: :063: :063:
  • Samurai @ 8 weeks oldimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 72K
  • พี่ โรจน์
    ตัวนี้ขายหรือโชว์นะครับ สวยดีครับ
    เอาเข้ามากี่ตัวนะครับ
  • Samuraiสวยดีครับ
    อยากเห็นAmerican Staffordที่มีอยู่ในเมืองไทย หรือนำเข้ามาแล้ว ในปัจจุบันมีกี่ตัวกันบ้าง
    มาจากพ่อแม่ตัวไหนในเมืองนอก

ปัจจุบันนี้หาดูในเวปไทยไม่มีAmerican Staffordเลย (หรือผมหาไม่เจอก็ไม่รู้)
    ไม่ได้เข้าเวปนานมากแล้ว

ไม่รุ้ว่าตอนนี้American Staffordในไทยเป็นไงบ้าง
    อยากเห็น และศึกษาไว้ เผื่อในอนาคตถ้าพร้อม อาจจะหาไว้สักตัวครับ

• :063: :063: :013: :033:
  • เท่าที่เหลือตอนนี้ในไยคงมีแค่ คอก doggyworld และ skyline amstaff
    สำหรับเจ้ส samurai ผมนำเข้ามาประกวด allbreed สนุกๆ เพราะชอบเจ้า don king of ring เป็นพิเผศษimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 46K
  • สวยมากๆครับลุงหนวด เห็นแล้วอยากย้อนยุคครับ คิดถึงนะครับ :)
  • ของผมสายไหนครับ
  • รูปหมา