ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 3x Romeoครับ พ่อDoughboi แม่ Vinny. เป็นลูกโรมิโอทั้งคู่. ตัวผู้นะครับ50วัน
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 100K
    image.jpg 117K
    image.jpg 102K
  • 35000บาท ใบเพ็ดukcครับ ใครกำลังมองหาตัวผู้สายเลือดดีๆ ไว้เป็นพ่อพันธุ์ ติดต่อเข้ามาได้เลยครับ หน้าตาแบบนี้รับรองได้ไม่มีคำว่าแหลมแน่นอน : :013:
    Thirtynineeast@hotmail.com. Facebook: Thirtynine East Kennel Thailand,
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 46K
  • บรรพบุรุษ 4เจนเนอเรชั่นครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 126K
  • พ่อกับแม่
    image

Romeo
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 151K
    image.jpg 200K
  • หน้าตาดีจังเลยครับ คุณราง ผมว่าตอนเด็กยังขนาดนี้
    โตมาไม่ผิดหวังแน่ เสียดายที่บ้านตัวผู้เยอะแล้ว ไม่งั้นจะจัดมาสักตัว
  • :063: :063: :063:
  • Romeo son meet Romeo daughter 2x Romeo OMG
    เอาลูกbig money ในusaมาให้ชม doi boyเป็นพี่น้องbig money block buster double romeoเช่นกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 103K
  • หน้ามันจะจัดกว่าพ่อมันอีกไหมครับเนี่ยคุณราง ฮ่าๆๆ
  • แพลนบรีดนี้เยี่ยมจริงๆ คุณภาพเกินราคาจริงๆ
  • สวยครับผมพี่ราง:063: ;-)
  • ลืมลงเบอร์โทร0841118343 :-c

ขอบคุณพี่แมวกับน้องโอและคุณตั้มด้วยครับ ชุดนี้โหดจัด555 8->
  • Blockbuster นี่มันโคตโหดเลยยยอะโอ๊ต สายนี้ของเค้าดีจิงไรจิง :m56: