ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวนครปฐมมีรวมมั้ยครับ มือใหม่ครับ
  • รบกวนถามครับ ปกติจูงสุนัขเดินเล่นที่ไหนกันอ่ะครับเพิ่งย้ายมาครับ
  • อยู่แถวไหนหรอครับ :-D
  • ผมเบสท์อยู่แถวศาลายาครับ :-D
  • ผมอยู่หนองแขมครับ แต่ไอ้แสบทั้ง2อยู่นครปฐม ตรงข้ามบิ๊กซีครับ
  • แถวไหนของหนองแขมครับบ้านแม่ผมอยู่คลองขวางฝั่งเหนือครับ :-D
  • ตลาดศูนย์การค้าหนองแขมครับ
  • ตลาดศูนย์การค้าหนองแขมครับ
  • ตลาดศูนย์การค้าหนองแขมครับ อ่อ ผมชื่อเคนนะครับ
  • ครับยินดีที่ได้รู้จักครับวันนี้พึ่งไปบ้านที่คลองขวางมาเองครับเข้าไปทางซอย81ยังพาไอ้แสบไปด้วยครับ :-D
  • 555 ปกติพาไปเดินเล่นที่ไหนครับ
  • ผมอยากหาสมาชิกและสถานที่รวมอยู่เหมือนกันครับ :-D
  • ถนนอักษะและแถวๆบ้านที่ศาลายาครับ
  • แถวๆนี้ยังมีเลี้ยงกัน3-4คนเหมือนกันครับแต่ส่วนมากผมจะพาไปด้วยเกือบทุกที่ครับ :)
  • ดีครับ วันอาทิดหน้าช่วงเย็นๆว่างมั้ย ครับ ว่าจะพา2สาวไปเดินเล่น แถวไหนดีครับ
  • น่าจะว่างนะครับช่วงเย็นๆสะดวกแถวไหนครับ
  • อักษะก็ได้ครับ
  • แล้วศาลายา นี่ช่วงไหนครับ
  • วันนี้พาไปเล่นที่ถนนอักษะมาครับตรงบ่อนํ้าพุตรงกลางสะพานน่ะครับเค้าปิดซ่อมอยู่ถ้าอาทิตย์หน้าเค้ายังไม่ทำน่าไปครับกว่างปล่อยนอกสายจุงได้เดี๋ยวใกล้วันต้องไปดูก่อนอีกทีนะครับ :-D
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 45K
    3.jpg 25K
    n2.jpg 33K
    DSCN3427_副本.jpg 22K
  • ครับผม :-D
  • ตามนั้นนะครับ
  • มีเฟสมั้ยครับ Rude Boy Meesomauthชื่อเฟสผมนะครับ@มาได้นะครับ :-D
  • ขอโทษครับ วันอาทิดเห็นทีจะไม่ว่างแล้ว :022:
  • @hippi ผมขออนุญาติแอดเฟสด้วยนะคับ ผมชื่อแจ็คอยู่สามพรามคับ
  • @hippy@เฟสแล้วนะคับ ผมจบเพาะช่างเหมือนกัน น่าจะปี38คับ

• เจอพี่น้อง ชาวแดงดําแล้ว ผมก็จบ พช มาครับ รุ่น 83
  • ผมเด็กสุดเลยครับปั้น92ยินดีทีได้รู้จักกับพี่ทุกคนนะครับ ^:)^ ^:)^ :-D
  • ผมคนละแนวเลย 555 :-D
  • แนวเดียวกันที่ตรงรักPITBULLไงเคน :-D
  • ชัวร์ครับพี่เบส555555
  • พระประโทนข้างเทคนิคนครปฐมครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    380694_472460899467195_1566500718_n.jpg 14K
  • บึ้กแท้ :-D
  • ลูกสาวผมทั้ง2ครับ :) image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 221K
  • บูลลี่ อั่งเปา (ไม่ตัดหู) เป็นลูกของHarley ที่ชลบุรี เรด พิท โบตั๋น ลูกTorosto จากท่าจุ้ย พิท จัทบุรี แต่ทั้ง2ตัวกินยากมากกกก แนะนำหน่อยครับช่วงเกือบปีควรทำอะไรมั่ง หนักกันแค่18 , 16 โลเอง :-|
  • Pitbullzone พฤษภาคม 2011 Permalink
    ให้มันอดครับ วัดใจกันไปเลย วางให้กิน ไม่กินเก็บเลย ทำแบบนี้ทุกมื้อ ไม่นานก็ชนะครับ
    พิตบูลมันอึดมาก บางตัวเป็นอาทิตย์กว่ามันจะยอมสยบครับ เครดิสพี่มาร์คครับ
  • ตัวเก่าก็มีปัญหาเรื่องกินครับใช้วิธีนี้ได้ผลครับ สำหรับเจ้าตัวนี้ก็ใช้วิธีนี้แต่เล็กเลยครับเลยหมดปัญหาเรื่องกิน ให้อะไรกินอยู่ครับตอนนี้? ลองเอ็กซ์ตรีมบูลลี่ซิครับน่าจะฝึกง่ายขึ้นอีกเยอะตัวเก่าก็เริ่มจากเอ็กซ์ตรีมบูลลี่นี่แหละครับกลิ่นแรงหอมยั่วยวนไม่ได้เป็นพรีเซ็นเตอร์นะครับแต่ใช้ดีจริงๆ :063: :-D
  • ออกกำลังกายครับเริ่มจากจูงเดินทุกวันครับวันละ20นาทีก่อนให้เค้าคุ้นเคย
  • ว่างๆน่านัดมาพบปะและพูดคุยกันบ้างนะครับที่สำคัญสังสรรค์กันด้วย :042:
  • 5555 ต้องหาวันอ่ะครับ สองสาวก้อยุ่ที่นครปฐมนู่นน :-D
  • วันนี้ไปนครปฐมเยี่ยม2สาวมาครับ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 151K
    image.jpg 131K
    image.jpg 138K
  • น่ารักทั้งคู่เลยครับ เคน=D> =D> :063: :063: :-D
  • แล้วที่นครปฐมใครเลี้ยงให้อยู่ครับเคน :)
  • อาผมครับ วันไหนผมเลิกงานเร็วก้จะขับไปหาครับ เลิก5โมงทุกวัน ที่ผมบอกว่ากลัวมานัดรวมไม่ทันไงครับ 55555
  • เคนพร้อมเมื่อไหร่ก็ทักมาทางเฟสเลยนะครับ :-D
  • คร้าบบบบบ ;-)
  • ตอนนี้ไอ้โบตั๋นเป็นโรคไข้หัดอยู่ครับ :-<
  • ถึงมือหมอยังครับ :-(
  • เปนมาอาทิดนึง้วครับ เอากลับมารักษาเองแล้ว ถ้าหายก้มีสิทตาบอดอยุ่ดีครับ