ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนที่ดีที่สุดของผมในตอนนี้
  • เลี้ยงแบบบ้านๆแต่เน้นวินัยครับ
    image
    image
  • มีความสุขก็ดีแล้วคับ ผมอยากเลี้ยงมา 3 ปีแล้ว ความรู้คิดว่าพร้อมแล้ว เข้ามาอ่านทุกวัน ตั้งแต่ยังไม่เป็นสมาชิก แต่ปัจจัยอื่นทำให้รับสมาชิกเพิ่มไม่ได้ จากความฝัน ความสุข กลัวว่าจะกลายเป็นความทุกข์ อยากระบายคับ เห็นแล้วอิจฉา 555
  • แฟนซีสีสวยครับ :063: :033:
    @คุณFrodo =D> =D> =D> :063: :063: :-D
  • @คุณFrodo
    เช่นเดียวกันครับ ผมก็ชอบมานานแล้วศึกษามาพอสมควรเข้ามาอ่านทุกวัน ตั้งแต่ยังไม่เป็นสมาชิกจนได้มีโอกาส แต่ก่อนผมก็ทำงานในเมืองมีปัจจัยหลายอย่างจริงครับ แต่ตอนนี้ได้กลับมาทำงานที่บ้านตัวเองเลยได้โอกาส
    @hippi
    ขอบคุณครับ

image

7 เดือน
    image

10 เดือน บัจจุบัน
    image
    image
    image
  • อยู่จังหวัดอะไรหรอครับสวนยางเต็มเลยครับ
    ลูกชายหล่อมากเลยครับท่าทางจะจี๊ดน่าดูรอยแผลบึ้มเลย :-D
  • @hippi
    ขอนแก่นครับ มันบ้าพลังครับ :-D ปีนต้นไม้มุดพุ่มไม้ มันชอบเกาจนเลือดไหลครับไปหาหมอ หมอบอกว่ามันคันหูเหมือนจ๊ะครับ :-D น่าจะมีน้ำเข้าหูเปล่าไม่รู้ครับ มันชอบเล่นน้ำมากว่ายได้ทั้งวันครับ
  • กร๊ากๆก๊าก :-))
  • สวยครับ ผมก็ชอบแนวนี่ครับ
  • ถ้าจะจี๊ดน่าดู หลักฐานเต็มหน้าเลยนะนั่น 555+
  • @kafae
    ขอบคุณครับ
    @bigfour
    พอสมควรครับ

ทำวีดีโอเก่าๆมาให้ดูเล่นๆครับ

• บางที ผมอยู่กับคนมากๆ ก็เรื่องเยอะเบื่อ ว่างๆ ผมเลยชอบอยู่กับบ้าน เล่นกับหมา สบายใจ