ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโชว์ขุมพลังแดงๆที่บ้านครับ
  • ตัวแรกเจ้าHomer ด้วยวัย8เดือนครับ สีนี้ได้มาจากบรรพบุรุษครับ :030:
  • ลืมลงรูปครับ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Homer.jpg 118K
    Homer1.jpg 119K
    Homer2.jpg 108K
    Homer3.jpg 108K
  • ใจเย็นๆซิทั่นจอนท์ 555555
  • ต่อด้วยหญิงสาวแสนสวยมีนามว่า Tasha วัย 8 เดือน ที่มีน้องคนหนึ่งซื้อไปแล้วแต่ด้วยความที่ไม่พร้อมเลยขอเอามาคืน เลยได้กลับมาอยู่ด้วยกันอีก :019:
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    tasha.jpg 121K
    tasha1.jpg 120K
    tasha2.jpg 109K
  • และนี้พ่อของเด็กๆเจ้า Riddick ดูรูปเลยดีกว่า 55555
    image
    image
    image
    ตามด้วยสายเลือดของเจ้าRiddick
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    RIDDICK.jpg 17K
    ริดดิก 18 1 56.jpg 89K
    ริดดิก 18556.jpg 109K
    scud.jpg 261K
    tukky.jpg 132K
  • และนี้แม่ของเด็กๆจร้า
    image
    image
    image
    มาดูที่สายเลือดกันบ้างจร้า
    image
    image
    image
    image
    รองดูเอาแล้วกันครับว่าเด็กๆชุดนี้เป็นทายาทรุ่นไหนของสายJAMJAMครับ
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1010/dada
    ต้องขอขอบคุณพี่สมพงษ์และพี่จอนท์ที่ได้แบ่งสายเลือดดีๆอย่างนี้ให้ผมได้มีไว้ครอบครองครับ และขอขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ
    ไฟล์แนบ
    ดาด้า2.jpg 116K
    ดาด้า4.jpg 102K
    ดาด้าเลี้ยงแพะ.jpg 123K
    256597.jpg 108K
    256598.jpg 53K
    IRON.jpg 18K
    สายเลือดดาด้า1.jpg 90K
  • โห!! ใจคอจะให้เดิน 3 ก้าว สุดรางเลยรึพี่ท่าน :-D :-D
  • ถ้ามันยอมเดินก็ไม่มีปัญหา แต่ปัญหาคือมันไม่ยอมเดินมากกว่า กร๊ากกๆๆๆๆๆ
  • มีที่สวยๆ ไม่แพงรีบบอกนะ เผื่อจะได้ขึ้นไปเที่ยวเหนือทุกเดือน ฮิ้วๆๆๆ
  • สาวน้อยTasha หุ่น บาดใจ จัง :o027:
  • เดียวผมหาให้ครับป๋า ช่วงนี้กำลังวิ่งเรื่องหอพักอยู่ครับ ป๋าสนใจไหมหอพักมีลุกค้าอยู่เต็มทุกห้องมี18ห้องไม่เิกิน7-8ล้านป๋าสนใจป่าว พอดีเจ้าของเขาว่ามันเล็กไปเขาเลยจะทำ30ห้องน่ะป๋าใกล้ห้างโรบินสันใกล้แอร์พอร์ตถ้าสนก็ขึ้นมาดูได้น่ะครับป๋า อิอิ
  • ครั้งที่แล้วซ้อมน้อยไปครับป๋าอิอิ
  • ตอนนี้มีเด็กมาทาบทามอยู่แต่ขอดูเยอะๆหน่อยเดี๋ยวเป็นเหมือนคนเก่าอีกปวดหัวครับถ้าไม่ย้ายไปอยู่กับคนอื่นเก็บไว้ทำประกวดหน้าจะดีครับ รอป๋าจัดประกวดดีกว่าน่ะครับป๋า555555
  • Homerสูงขึ้นเยอะเลยนะครับอ้ายเก่ง หน้าซวกเหมือนแม่มันเลย อิอิ
    ขอแนวประกวดด้วยคนครับอ้าย :013:
  • ครับกรไหนเอารูปพี่Homerมาโชว์มั้งดิกร พี่อยากเห็นน่ะ :-D