ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ Ghost พี่มาร์ค เพื่อนพิทบูลโซน
  • เนื่องจากกระทู้ 4727#
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4727&page=1#Item_0

ผมนายเชาว์ แซ่ข่าง บ้านเลขที่ 122/110 ม.อุทยานทักษิณฯ จังหวัดนครศรีธรรมราช
    เบอร์โทรศัพท์ 083-6343900

ครั้งสุดท้ายที่ได้ใช้พื้นที่ของบอร์ดพิทบูลโซน โดยประมาณ 3 ปีที่แล้ว แต่ก็ได้ติดตามข่าวคราวมาเรื่อยๆ
    ไม่ถนัดที่จะวิจารณ์ หรือติชม สุนัขของใครตัวใดตัวหนึ่ง
    แต่เข้าใจอยู่เสมอว่า สุนัขที่ผมโพสต์ขึ้นมาบนบอร์ดนี้สามารถวิจารณ์ได้ 100%
    ผมรับได้ แต่สำหรับความคิดเห็นของคุณ Ghost (ปรสิต) ที่ผมรับไม่ได้ตรงที่มันเกี่ยวข้องกับศักดิ์ศรีน้องผู้หญิงสองคน
    ซึ่งเขาไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสีย ผมเสียอีกที่รู้สึกผิดที่เอารูปของน้องเขาเอามาใช้เกี่ยวข้องกับเหตุการณ์ตรงนี้
    ถ้าคุณ Ghost (ปรสิต) วิจารณ์สุนัขของผมรุนแรงขนาดไหน ผมรับได้ครับ
    แต่ไม่เข้าใจว่าทำไม คุณ Ghost (ปรสิต) ต้องออกความเห็นหรือจะซื้อสุนัขโดยที่ผมต้องแถมน้องสาวของผมให้ไปค้างกับคุณด้วย
    อยากให้คุณ Ghost (ปรสิต) เปรียบเทียบกลับกันง่ายๆ ว่าวันนึงคุณ Ghost (ปรสิต) โพสต์สุนัขขึ้นมาขายหนึ่งตัว
    แล้วมีคนบอกกับคุณว่า ตกลงจะซื้อสุนัขของคุณแต่มีเงื่อนไขว่า คุณ Ghost (ปรสิต) ต้องยอมให้น้องสาวของคุณ Ghost (ปรสิต)
    ไปนอนกับลูกค้าที่จะมาซื้อสุนัขของคุณ Ghost (ปรสิต) ด้วย อยากถามว่าคุณ Ghost (ปรสิต) รู้สึกอย่างไร ?
    อย่างที่สอง อยากถามว่า คุณให้เกียรติเจ้าของบอร์ดบ้างไหม ? ที่คุณออกความเห็นอย่างนี้ และที่สำคัญที่สุด
    คุณดูถูกตัวเองที่สุด แต่ก็เอาเถอะ ตามที่คุณ Ghost(ปรสิต) ขอมา ผมได้ปรึกษากับน้องสาวผม 2 คนแล้ว
    เค้าให้เครดิตตามความคิดของผมว่า ผมจะทำอย่างไรก็ได้เกี่ยวกับเรื่องนี้
    ที่นี้คุณ Ghost (ปรสิต) ฟังดีๆ นะครับ ที่คุณ Ghost (ปรสิต) บอกว่าสุนัขของผมแพงผมยกให้คุณ Ghost (ปรสิต) ฟรีๆ
    อย่างที่สอง ผมยกน้องสาวผมสองคนฟรีๆ เป็นเวลาสองคืน พร้อมค่าห้องและอาหาร
    แต่คุณ Ghost (ปรสิต) ต้องมารับสุนัขและน้องสาวผม ด้วยตัวเอง

.
    .

คุณ Ghost อาจจะสงสัยคำว่าปรสิตแปลว่าอะไร
    ปรสิตคือ สิ่งมีชีวิตที่อาศัยอยู่ตามสัตว์สี่เท้ามีขนทั่วไป เช่น สุนัข วัว ควาย
    ไม่มีประโยชน์ และสร้างความเดือนร้อนให้กับสัตว์นั้นๆ

หมายเหตุ ; พี่มาร์คและเพื่อนๆ พิทบูลนครศรีธรรมราช ทุกคนๆ เป็นพยานด้วยว่าที่ผมพูดมาทั้งหมด
    ผมพูดจริงทั้งหมด แต่ขออย่างเดียวให้คุณ Ghost (ปรสิต) มารับสุนัขและน้องสาวของผม ด้วยตัวเอง
    หรือจะให้ผมไปส่งที่ไหนก็ได้ ชื่อ ที่อยู่ และเบอร์โทรศัพท์ที่ผมบอกไว้ เป็นสถานที่จริง

,,

ขอโทษพี่มาร์คและเพื่อนๆพิทบูลโซนทุกคนครับ ไม่อยากให้เกิดบรรยากาศอย่างนี้เลย
    แต่มีคำพูดอยู่คำนึง คือ " ผู้หญิงเป็นเพศที่สร้างโลกครับ เหยียดหยามไม่ได้ "
    ขอบคุณครับ

โกเชาว์ นครศรีฯ .::
  • " ผู้หญิงเป็นเพศที่สร้างโลกครับ เหยียดหยามไม่ได้ " ชอบมากค่ะ สุโค่ยยยยยยยยยย...:m110::m110::m110:
  • หน้าน้องคุณหยั่งกะ..............
    พวกเราเอาไ่ม่ลงหรอกครับ - -*
  • ผู้หญิงน่ะชอบทำให้ตัวเองดูไม่มีคุณค่า
    เลยโดนผู้ชายหยามขนาดนี้ไงครับ
  • เอ่ออออ เค้าด่าแล้วยังไม่สำนึกอีกเฮ้ออออ..:m014: รึว่าเค้าใช้ภาษาสุภาพเกินไป เลยไม่เข้าใจ
  • คุณ Ghost คะ ไม่ทราบว่า
    คุณแม่หรือน้องสาวของคุณเป็นเพศเดียวกับน้องของเค้าสองคนรึเปล่าคะ
    คุณมาแสดงความคิดเห็น อย่างนี้เท่ากับคุณดูถูกแม่หรือน้องสาวคุณด้วยรู้ไหมคะ ด้วยความหวังดี
    ไม่ได้เข้าข้างใครค่ะ
  • ไอ้พวกหัวควย ghost กุถามจริงๆ เหอะ ใจพวกเมิงทำด้วยอะไรวะ

ใจทรามชะมัดเลย พวกมึงอะ

แมร่งเลวได้ใจจริงๆ
  • ไอ้Ghostมันก้เก่งแค่นักเลงคีย์บอร์ดหล่ะวะ

นักเลงจิงเค้าไม่ทำแบบนี้หรอกอะ

โตโตกันแล้วอะ

นะ

ที่พูดอะเตือยด้วยความหวังดี
  • ด่ากูไมวะ
    ไอ้คว ย
    กูไปเยดแม่มึงมารึไง หะ
  • :m025:พี่มาคครับ ทำไมต้องมี Ghost ด้วยล่ะครับ จำเป็นด้วยหรอพี่ใครอยากโพสก็ให้ลงทะเบียนดีกว่าครับ จะได้รู้ตัวคนที่พูดไม่ค่อยดีด้วย
    เจ๋งมากครับพี่โกเชาว์ ผมก็เกิดที่นคร อย่ายอมหรือหยุดประนามมันครับ มันเป็นเกรียนครับ 555
  • ถ้าถ้ามีนิสัยอย่างนี้ก็ออกไปจากบอร์ดนี้ซะเถอะค่ะ
    ขอพูดในฐานะผู้หญิง ฉันรู้สึกส่าคุณเป็นขยะของบอร์ดนี้

:m048::m048:
  • เยี่ยมครับ นี่ดิ ของจริง โก (ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนครับ)
  • คนที่สมัครสมาชิกในเว็ปนี้กูขอให้มึงทุกตัวค วยเน่า สาธุ
  • 555555555555555555555555555555555555555555

ไอ้Ghostแม่งเก่งไม่เลิกจริงจริง

กุไม่ถือเมิงหรอกอะเพระเมิงเก่งแค่ในนี้อะ

เอาไว้เมิงเลิกเปนนักเลงคีร์บอร์ดแล้วค่อยมาเจอกุนะ

ขอโทดทนะคับบบบบบบบบ

ทุกคนนน

รอหายเปนเดกน้อยแล้วเราค่อยมาคุยกันใหม่นะคับบ
  • อ๋อออ... พี่มาร์คไม่ต้องตอบแล้วครับ ผมเข้าใจแล้วครับ ว่า เกรียนมันเป็นโดยสันดานครับ ถึงจะสมัครหรือไม่สมัครมันก็เกรียนครับ อย่างนี้นี่เอง สงสัยปลูกฝังการเป็นเกรียนตั้งแต่เด็ก 555
  • งานนี้ ล่าตัวไม่ยาก
    ถ้า คุณ มาร์ค มีเวลา หรือ web master จะมาช่วยครับ

รอดู super man มาจับผี ลืมหลุม

คุณเชาว์ ผมขอแสดงความนับถือ
  • คนเค้าช่วยเตือนสติ(ด่า) มันยังไม่สำนึก จมปลักจริงๆ :m036:

ใช้คำว่าจมปลักจะเหมาะรึเปล่าเนี่ย เห็นชาวนาเค้าบอกว่าควายฉลาดเหมือนกัน สอนไถนาไม่กี่ครั้งมันก็จำได้แล้ว (ด่าแบบสุภาพ มันจะเข้าใจมั๊ยเนี่ย)
  • ดูๆแล้ว ผีชุดนี้เป็นเด็กๆ พูดไม่รู้จักคิดอ่ะครับ เห็นว่าโพสต์ได้ ไม่มีใครเห็นตัวก็เลยกล้าทำ แค่คำพูดก็แสดงออกมาว่าไม่มีความรับผิดชอบแล้วครับ ดีแต่ปาก ต่อหน้าไม่กล้าหรอก แบบนี้มีเรื่องกัน มันไม่กราบตีน ผมให้กระทืบเลย
  • IP Address ปลอมได้ครับ ทำได้ไม่ยาก เจอ IP ปลอมก็ไม่ง่ายแล้ว
  • น้องเสื้อดำนี้ ลูกสาวทหารไม่ใช่เหรอ น้องปรางค์ รึป่าว
  • จำได้เตะสะให้เข็ดพวกผีนี้ คนใต้ไม่ชอบให้หยามโว้ย

ผมคนสุราดไม่ชอบให้ใครมาหยามเช่นกัน
    เจอแบบนี้รู้ตัวโดนส่องแน่
  • Ghost ดี ๆ ขอให้ดีต่อไปครับ อันนี้สำหรับ Ghost ที่ไม่มีหัวคิดนะครับ
    อันสิงห์สาราสัตว์ยังหัดได้ วัวควายไถ่นาน่าสรรเสริญ
    คนสอนคนไม่ได้อายเหลือเกิน น่าจะเอาควายมาสอนคน
  • :030:สุดตี............นนเลยครับ...มันไม่กล้าไปหรอก....เพราะกลัวไม่ได้กลับ...555
    ไฟล์แนบ
    IMG_1197.jpg 35K
  • ไอ่ผวกผีเอ๊ยมืงดีแต่ใช้วิชาหน้าตัวเมีย
    พี่ผู้หญิงข้างบนชื่อพี่ขวัญกูรู้จักมืงด่าเค้าก็เหมือนด่ากู
    กูไม่ได้ร้อนตัวแทนเค้าหน้าตัวเมียอย่างมืงไปเอาผ้าถุงมาใส่แล้วกลับเข้าไปอยู่ใน..ห..หมาเหอะเหมาะกะมืงแล้ว
    แทนที่จะละอายใจที่ทำเลวๆลงไปมืงยังไม่สำนึกอีกอย่างว่าพวกหน้าตัวเมียดีแต่เก่งในบอร์ดอย่างมืงคงไม่มีคนสั่งสอนหรอก
  • ก่อนอื่นผมต้องขอแสดงความเสียใจต่อโกเชาว์ด้วยสำหรับข้อความที่เกิดขึ้นในบอร์ดแห่งนี้
    และไอ้คนที่ใช้ถ้อยคำจาบจ้วงน้องสุภาพสตรีทั้งสองท่าน ผมไม่รู้จะสรรหาถ้อยคำอะไรมาเรียกพวกมันดีถึงจะสาสม
    ผมขอร่วมประณามการกระทำที่เลวทรามต่ำช้าแบบนี้ด้วยครับ และคนแบบนี้วันหนึ่งมันจะต้องรับกรรมแน่นอนเชื่อผมเถอะ

หากจะเอาเรื่องก็บอกนะครับ ผมยินดีให้ความร่วมมือเต็มที่
    หากโกเชาว์จะด่ามัน ผมก็ไม่โกรธเลยครับ เชิญตามสบาย ผมสนับสนุนเต็มที่
    และขอให้ข้อมูลเพิ่มว่า ผีตัวแรกกับตัวที่สอง จากกระทู้นั้นเป็นคนละตัวกันครับ

เรียนพี่น้องครับ

การสมัครสมาชิก จะช่วยป้องกันคนปลอมชื่อเราไปด่าคนอื่นครับ เพราะชื่อสมาชิกจะเป็นชื่อส่วนตัว ชื่อใครชื่อมัน
    แต่ใครก็สามารถสมัครได้ ซึ่งหากเขาไม่เผยตัวเราก็ไม่รู้อยู่ดีว่า ชื่อสมาชิกท่านนั้นเป็นใคร ประโยชน์จึงมีแค่ ได้ใช้ชื่อเฉพาะของตัวเอง ป้องกันคนแอบอ้าง

แต่การสมัครสมาชิกมันไม่สามารถป้องกันผีได้ครับ เพราะผีเวลาล๊อคอินก็ขึ้นชื่อสมาชิก แต่ถ้าไม่ล๊อคอินก็ขึ้นเป็น Ghost เช่นเคย
    เราต้องทำใจครับ ผมไม่ได้สนับสนุนพฤติกรรมของผีนะครับ แต่ต้องยอมรับว่าในบอร์ดนี้มันมีทั้งผีดี ผีไม่ดีครับ

แต่ขอเตือนไอ่พวกปากพล่อย การหมิ่นประมาท เป็นความอาญา หากเจ้าทุกข์เขาเอาเรื่องมีโทษถึงจำคุก เมื่อถึงวันนั้นอย่ามาร้องขอความปราณีจากใครก็แล้วกัน

ในฐานะผู้ดูแลบอร์ด ผมต้องขออภัยต่อผู้เสียหายทุกท่านอีกครั้งครับ
  • สู้ๆๆหลวงเป้
  • ขอบคุณคุณมาร์คและเพื่อนๆ พิทบูลโซน
    แทนน้องผู้หญิงทั้งสองคนด้วยความจริงใจครับ

::. โกเชาว์ นครศรีฯ
  • เล่นงานมันเลยโก สู้ๆ
  • :016:ผมเป็นคนหนึ่งที่เล่น พิทบูลโซน มานานแล้วผมไม่ค่อยว่าใครเท่าไรผมจะด่าเฉพาะไอ้พวกที่มันไม่ให้เกียจผู้หญิงเท่านั้นแหละครั้งนี้ก็ด้วย ไอ้ Ghost ฟั ก ไอ้เว ร ไม่มีคำจะด่าแล้วแต่ที่แน่ๆไปตายซะไอ้ Ghost

โกเชาว์ นครศรีฯ สู้ๆพี่หลวงผมก็อยู่สงขลา
    ไฟล์แนบ
    m22.jpg 101K
  • ไอพวกผีมันต้องเจออย่างนี้ ผมเห็นด้วย
  • ไอพวกผีถ้ามันแน่จริง
    มันคงไม่เห่าแทนหมาอย่างนี้หรอก
  • ไอ้พวกนี้มันแค่เห่าไปวันๆครับพวก ผีไม่มีที่ไป ถ้าเป็นผีที่มีวิญญาณเขาเรียกสัมภเวสี หรือพวกเปรตครับ ถ้าจับได้คงได้เผาผีกันล่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    k5.JPG 51K
  • ไอ้พวกผี พวกนี้มันเก่งแต่เสือกเรื่องขอคนอื่น ทำเป็นเก่งเรื่องคนนั้นคนนี้ แต่พวกมันมีอย่างเขาหรือ
  • ผีตัวนี้ชื่อปรสิต เพื่อนผมชื่อปรเมท มันทำเหล็กดัดอยู่คลองเตย จะเรียกใช้ทิ้งเบอร์โทรไว้จ๊ะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    a379941.jpg 39K
  • กลัว อย่างเด๋ว ล่ะ ครับ ที่บอกให้ พวกผีสมัคร เเล้ว วิจาร

ถ้ามันสร้างชื่อเรียนเเบบล่ะครับเเล้วทำให้เจ้าชอบชื่อ เสียหาย

เเล้วมาโพสด่าอ่ะครับ จะทำไง คนก็เข้าใจผิดว่าเป้น คนๆ นั้นสิครับ- -*เช่น

yakuzaawaa

yakuzaawaa มองเผลินๆ คล้ายกัน
  • ...จังสีมันต้องถอนอ่ะ....:015::015::015:
  • สังคมไทย ทำไรให้เกียตริกันหน่อยครับ พูดอย่างกับว่า เขาไม่รู้สึกเลยมั้งครับ
    ผี bitch Go to fuck your self ดาไอ้ผีที่มันว่าขอผู้หญิงด้วย ผีดีก็มีครับ
  • * james
    * CommentTime16 ชั่วโมงก่อน

คนที่สมัครสมาชิกในเว็ปนี้กูขอให้มึงทุกตัวค วยเน่า สาธุ

(สงสัยจะเป็น ไอ้ Ghost เเน่ๆเลยครับเเบบนี้) ควยพวกผมไม่เน่าเพราะไม่ได้ใช้น้ำมัน จิ้งเหลน ทา ควย อย่างเมิง
    555+
  • ไอ่ผีขี้เรื้อน

ผีมีสองแบบ ผีดีก็ขอชมเชย แต่ไอ่ผีเซี่ยนี่ดิ ต้องจับมันมากระทืบซะให้เข็ด:016:
    ไฟล์แนบ
    20081009095928_20080912070950_20071124115517_b0035b1fdc8dab06d7e5f78ad8061ad82.gif 39K
  • ในฐานะที่เป็นน้องใหม่ แต่ก็ติดตามและศึกษาพิทบลูในบอร์ดนี้มานานพอสมควรที่จะซื้อมาเลี้ยงและได้อ่านข้อความหลายๆ ข้อความของพวก ghost ข้อรวมการประนามนี้ด้วยคน
    และอีกอย่างหนูก็เป็นผู้หญิงเหมือนกัน ข้อให้คำพูดของพวกGhost เหล่านั้นกับไปสนองกับเขาเองดังคำโบราณว่า ให้ทุกข์แก่ท่านทุกข์นั้นถึงตัว โอมเพรี้ยง.....
  • :064:สารเลวจริงๆ..ค่ะ........ไอ้ฟายยยยยยยยยยยยยยย

ไอ้พยาธิ ไอ้ปรสิต ไอ้ไส้เดือน ไอ้กิ้งกือ ไอ้หนอนไชหมาเน่า.....ไอ้แมงวันหัวเขียว....อี๋อี๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สกปรกไม่มีประโยชน์ รกโลก:016::016::016:
  • ผมคนคอนเหมือนกันโกเหอ เด็กมันเอิดพันนี้ต้องเอาให้หลาบ....