ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นายโจโฉออกศึก
  • อีกสักครั้งกับชุดรัดอกหนัง ช่วยวิจารย์+ติชมหน่อยครับ (บางครั้งทำเองคิดเอง มุมมองอาจจะแคบไปบ้าง เพื่อนๆชาวพิทบูล ติชมได้เต็มที่นะครับ )imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_2277r.jpg 154K
    DSC_2273r.jpg 156K
    DSC_2261r.jpg 161K
    DSC_2243r.jpg 149K
    DSC_2237r.jpg 157K
    DSC_2235r.jpg 227K
  • ด้วยความสัตย์จริงครับ !!!!! หมาแดงตัวนี้เตะตามากเลยครับ เนื้อตัวหนา ผิวหนังสะอาดสะอ้าน

ชุดหนังผมมอง ทีหลังเลยครับ 555
  • งามมากครับ ออกจะเจ้าเนื้อนะครับ
  • ชุดรัดอกชื้อที่ไหนครับ. สุนัขงามมากครับ
  • นายแบบเปะมากๆครับยืนโพสได้เหมือนหุ่นเลย สวยครับ
  • ขอบคุณมากครับสำหรับคำชมนายโจโฉ ส่วนชุดรัดอกหนังที่นายโจโฉสวมใส่อยู่นี้..ผมตัดเย็บเองครับ ..ซึ่งยังมีสิ่งที่ต้องปรับปรุงแก้ไขอีกหลายจุด
  • ส่งมาให้ซักชุด......หน่อยเด๊!! ท่านอาจารย์ :-D :-D image
    ไฟล์แนบ
    Panorama 132.JPG 227K
  • สวยครับแต่ตอนใส่สะดวกมั้ยครับสนใจครับ =D> :063: :-D
  • ชุดสวยหมาสวยครับ ปลอกคอสวยครับ
  • งามขนาดเลยครับ
  • พี่ผมสั่งทำชุดสิครับราคาเท่าไรอะครับสวยดี
  • ผมว่าสวยนะครับ ดูทะมัดทะเเมงดีครับ
  • สวยคับ หมาสวยใสไรก็ดูดีคับ ดุดีทั้งหมาทั้งชุดคับ เท่มากนายโจโฉ
    :o019:
  • โคตรเท่ขอบอก ^ ^