ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีสกุตเตอร์พลังหมามาเสนอคับ
  • คุณกรผมว่าแบบยืนดีกว่านะครับโดดง่ายดี555
    งานนี้ถ้าสั่งมาใช้สิ่งที่ตอ้งฝึกให้หมาเคยชินอีกอย่างคือการใส่ตะกร้อครอบปากนะผมว่า
  • ทำต่อจักยานปลอดภับกว่าครับ ยังใช้ขาช่วยยันได้ แต่กับพิทบูลควรใช้ในที่ๆ คนไม่เยอะและไม่มีหมา เพราะว่าถ้าหมาวิ่งมาไล่กัดที่ข้างหลัง ชุลมุนสุด ๆ และล้อหลังควรมีที่บังขาด้วย เพราะเวลาพิทบูลเอียงตัวถึบขาจะเข้าไปติดที่ล้อหลัง พลังพิทบูลเกินความคาดหมาย
    ผมเคยทำใช้ที เมื่อ 7-8 ปีที่แล้ว โครงเก่ายังเก็บไว้เลย ใช้เล่นไป 2 ครั้ง ครั้งที่ 2 หมาวิ่งมากัดกัน ติดอยู่ข้างๆ แยกยากมาก หมาเราเจ็บหนักเลย สู้ไม่ถนัด แถมขา หลัง เข้าไปติดที่ล้อหลังอีก
    ใช้สนุกดี ครับ แต่สำหรับพิทบูลต้องเล่นที่ๆ ไม่มีหมาอื่นปล่อย จะปลอดภัยกว่า ต่อนี้อายุมากแล้วไม่กล้าเล่น imageimage
    ไฟล์แนบ
    2012-02-09 12.05.09.jpg 102K
    2012-02-09 12.04.28.jpg 101K
  • สวัสดีคับคุณ Korn_YoungTurkสำหลับคำถามที่ว่า
    เอาแค่ตัวล็อคหมาอย่างเดียวได้ไหม ที่บ้านมีจักรยานเยอะแล้ว (จักรยานญี่ปุ่นทพับได้)
    ตอบว่าใด้คับแต่ผมแน่นำให้ไปทำเอาเองดีกว่านะคับเพราะจะใด้ทำให้พอดีกับน้องหมา
    ที่สำคันเราตอ้งเชื่อมติดกับจักรยานด้วยคับ เอาแบบของผมไปให้โรงกลึงดัดตามแบบเลยคับ
    แล้วก็เชื่อมติดกับจักรยาน ราคาน่าจะอยู่ที่1500-2000นี่ละคับ
  • งั้นขออนุญาติ ขโมยแบบไปนะครับ ใช้ดียังไงเดียวมาบอก
  • ขอบคุณคับ
  • สอบถมาหน่อยคับว่าเราจะเลื่อนตำแหน่งประกาศใด้หรือป่าวคับ
    ไม่เคยทำคับ ขอบคุณคับ
  • แจ้งข่าวคับสินค้ารุ่น2ตอนนี้หมดแล้วคับเนื่องจากผลตอบรับที่ดีทำให้
    โช๊คที่เอามาทำรุ่น2หมดคับ ร้านอุปกรณ์บอกว่าไม่มีโช๊คขายแล้ว
    จึงขอปิดการขายรุ่น2กอ่นคับ แต่ยังมีรุ่1ขายอยู่นะคับ ยังไงก็ตามถ้ามีของ
    จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งคับ ขอบคุณทุกๆคนมากคับ
  • ขอทราบราคาด้วยครับ แล้วก็สถานที่รับสินค้าครับ
    akarapon_63@hotmail.com
  • ส่งmailให้แล้วคับ
  • แล้วเหล็กที่พ่วงแข็งแรงมากไหมครับ กลัวหัก
  • เหล็กที่ใชเป็นเหล็กหนาคับและอีกอย่ามันยังมีสปริงช้วยลดแรงกะแทกด้วยคับ
  • แจ้งข่าวคับตอนนี้มีรุ่น2แล้วคับใด้โช๊คมาแล้วแต่ว่ามี่แค่2คันนะคับ
    ขอบคุณคับ
  • มีวีดีโอพิทบูลมาให้เพื่อนๆดูคับ http://youtu.be/owIh5tSU4uQ
  • สนใจค๊ะ ขอราคาทั้ง2รุ่นเลย+ราคาค่าจัดส่ง ทั้งรุ่นมีโช๊คและไม่มีโช๊ค อยู่จ.นครปฐม
    ปล.บริเวณจุดที่สุนัขจะลากสามารถปรับระดับได้ไหมค๊ะ ช่วยส่งข้อมูลมาที่: gukikza_eiei@hotmail.com

รบกวนช่วยส่งข้อมูลให้หน่อยนะค๊ะ ภายใน1-2วันนี้ เพราะว่าจะต้องเดินทางไปต่างประเทศ
  • mailให้แล้วคับ
  • ราคาเท่าไหร่คับ ทั้งสองรุ่น
  • oatuck@hotmail.com ขอรายละเอียดด้วยคนนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
  • รออยู่นะครับ ขอ 2 รุ่น ราคาส่งที่ นครปฐม กับ สมุทรสาคร ครับ
  • mailให้แล้วคับ
  • พี่ครับ หมวดpaeเค้าสั่งรึยังครับ ถ้าหมวดเป๋สั่งไปแล้งอยากให้พี่ติดต่อหมวดขอคลิปเจ้าแท้งค์มาลงให้ดูหน่อยครับ เห้นเจ้าแท้งค์มันจี๊ดดี เหมือนกับสายกัดที่บ้านครับ30กว่าโลจี๊ดๆ อยากดูว่าเป็นยังไง เผื่อสั่งมาใช้บ้างครับ
  • มีรูปมั้ยครับ อยากเห็น+ขอราคาด้วยครับ
  • ขอทราบราคาทั้งสองรุ่นด้วยครับ. wasinkrit@gmail.com
  • ขอราคาและรูปทั้งสองรุ่นเช่นกันครับ imthemantammada@hotmail.com
  • ขอราคาทั้งสองรุ่นคับ samsibhaa@hotmail.com :063:
  • สมใจมากครับ ขอราคารุ่นแรกครับ ไม่มีโช๊คครับ อีเมล์ bank_mommam@ymail.com
  • ขอราคาครับ
    ีืuncha77@gmail.com
  • ขอราคารุ่นที่ทนที่สุดค่ะ fon.charoensiwawat@gmail.com
  • ยังมีสินค้าอยู่ป่ะครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ Artpongsakorn@hotmail.com :-D