ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักรบรุ่นเยาว์ กลุ่มฝั่งธน
  • ขออนุญาตเอามากระตุ้นกระแสนักลากมือใหม่หน่อยนะครับ (รวมทั้งผมและในกลุ่มด้วย)

Red Cisse ลูก red king- yokie
    image
    image
    image
    image

ต่อไป
    Red String ลูก red king-yokie เหมือนกัน
    image
    image
    image
    image

วันนี้เอามาโชว์ 2 ตัวก่อนนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    cisse1.JPG 49K
    cisse2.JPG 48K
    cisse3.JPG 35K
    cisse4.JPG 40K
    string1.JPG 40K
    string2.JPG 65K
    string3.JPG 51K
    string4.JPG 66K

• อีกตัวครับ เจ้า Bk

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 134K
    image.jpg 136K
    image.jpg 156K
  • โหๆ ซ้อม กันน่าดู ทีมนี้
  • อาทิตย์หน้าจะพิชิต ไห้ได้ตามที่คุยกันไว้พี่โอ้ แค่นี้ สตริงก็ชนะใจผมแล้ว
  • เห็นเขามีรางแล้ว อยากมีบ้างจัง แต่หามุมเหมาะๆลงไม่ได้เลย :002:
  • @ pitbuizone เอาบ่อปลาออกสิพี่ แล้วเอารางไปตั้งแทนงามเลย555
    นักรบเยอะมากค่ายนี้ สงสัยต้องกลับไปเป็นเด็กฝั่งธนดีกว่า555 :063:
  • พี่มาคร์ยังไม่มีรางมาลากรางฝั่งธนก่อนได้พี่ :-)) :-)) :-))
  • ไม่ได้การแล้ว คลองสามวาต้องมีรางกับเขาบ้าง เดี๋ยวตามเขาไม่ทัน คุยกับใครก็ไม่รู้เรื่อง 55
  • พี่ๆทีมนี้เค้าจัดหนักน่าดู :o008:
  • ขยันซ้อมกันอย่างนี้อนาคตสดใสแน่ๆครับผม :063:
  • @yakuza ขอบคุณครับ
    @Mofy ขอบคุณครับ
    @พี่มาคร์ พวกผมก้อแค่งูงูปลาปลา ครับพี่
    @พี่เก่ง มาเลยพี่กลุ่มธนจะได้มีแชมร์
    @Gio ซ้อมมั่งไม่ได้ซ้อมมั่งครับพี่ :-D
  • @ขอบคุณมากพี่กอฟ
  • อยากบอกว่าตัวโหดอยู่นี่ ฮ่าๆ ๆ ๆ
    image
    ซีเซ่ สตริง รอไอ่โร่ด้วยนะค๊าบบบบบบ
    BK เบา ๆ หน่อยก้อได้ ท่าลากชักจะสวยเกินไปละน๊ะครับ อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    249156_568313536524539_1541877229_n.jpg 147K
    943487_568313976524495_1085768266_n.jpg 155K
  • กลุ่มฝั่งธนอยู่แถวไหนหรอครับ เผื่อจะไปขอคำแนะนำบ้างผมก็อยู่แถวฝั่งธนครับ ^:)^ ^:)^ :-D
  • อยู่แถว ถนนกัลปพฤกษ์ หรือ กำนันแม้น หนองใหญ่ ครับ
    สะดวกเชิญได้ทุกท่านเลยนะครับ
  • ขอแจมด้วย มือใหม่เหมือนกัน ครับ
    พิทบูล ฝั่งตะวันออก ซ้อมๆอยู่ครับ
    กลัว ดึงออกตัวไม่ไหว image
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC02096.JPG 134K
  • ขอบคุณมากครับ ^:)^ :063: :-D
  • spec รางฝั่งธน ค่อนข้างหินนะครับ สโลบ 7 เซน พรมลื่น ล้อหนืดนิดๆ
    555 ตกลงมีไรดีไหมเนี่ย แต่หมาตัวไหนลากผ่าน รับรองแข่งสบายแน่ ครับ
  • มิน่าดูในรูป หินแถวเดียวหมาตัวโก่งเลย
  • มันหนืดสุดๆอ่าครับ รับรองผ่านรางฝั่งธนได้ที่อื่นบ่อมีปัญหา
  • ทีมนี้ ซาดิสต์ มากๆครับ โดนเฉพาะ โอ้5555
  • งั้นงานเมืองทองต้องเอามาลอง
  • จริงที่ซู๊ดดดดด เลยพี่เก่ง
  • @พี่เก่ง อบอุ่นจะตายพี่
    @korn เมืองทองขอเป็นตัวประกอบครับ 55
    @Art เดียวเขารู้กันหมด555
  • โหดจังทีมนี้ :o071:
  • งานเมืองทอง บลังกล้า บ๊อบบี้ บัดดี้ ลงเปิดตัวให้กลุ่มไปก่อนนะครับ
    รุ่นเด็กๆ คงปลายปี หรือ ปีหน้า ได้ไปเฟี้ยวด้วยแน่ครับ
  • กำ ลากยางเพลินไปหน่อย หมาขาบวม เดินกะเพลกเลย :002: