ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ครับขอฝากตัวด้วยครับ
  • สวัสดีครับผม ผมเป็นสมาชิกใหม่นะครับผมตอนนี้กำลังศึกษาPitbullอยู่ครับอีกสัก1-3ปีไม่เกินนี้น่าจะรับเขามาเป็นสมาชิกในบ้านอีกสักคนแต่เท่าที่ศึกษามาผมมีข้อสงสัยอยู่นิดหน่อยตอนนี้คือเราต้องเป็นจ่าฝูงของเขาไช่ไหมครับแต่ปัญหาคือผมชอบนอนกับหมาอ่ะ(ไม่ได้นอนแบบนั้นนะครับ)คือแบบว่าเรารักเขาหน่ะครับ
    เราก็ไม่ได้คิดว่าเขาเป็นหมาแต่แบบนี้เท่าที่อ่านมา มันจะเสียการปกครองไหมครับเพราะพิตบูลไม่เหมือนพันธุ์อื่น แล้วในอนาคตเนี่ยถ้าผมมีลูกครั้งแรกที่ผมให้เขาเจอกับลูกผมผมต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ปล.ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผมแบงค์ครับอายุ22 ปี
  • ก็เลี้ยงหมาให้เป็นหมาแหละครับ จะมากรักน้อยก็อย่าให้เกินพอดี มันก็จะดีเองในภายหลังครับ เมื่อตอนมีลูกเองนั้นแหละ :033:
  • ขอบคุณครับผมสำหรับความคิดเห็น