ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พรมรางลากหาซื้อได้ที่ไหน
  • ใครมีรูปเสาสปริงโพลนํามาให้ดูหน่อย
    ครับจะทําเสาสปริงโพลให้หมามันเล่น
    รบกวนด้วยครับ
    ที่ขาดไม่ได้ใครมีพรมรางลากจําหน่าย
    ลงเบอร์และรูปไว้นะคับ
    เพื่อกิจกรรมล้วนๆๆเลย
    ขอบคุณมากครับ
  • พรมผมเพิ่งสั่งจากเจ้านี้มา https://www.facebook.com/phomtekai
  • ตลาดโรงเกลือ...คับ :-D
  • ร้านอยู่แถวนนทบุรี เป็นพรม มือ 2 สภาพยังดี ตัดให้ตามขนาดเย็บขอบให้เรียบร้อย พันต้นๆ ความหนา 2 ปอน หรืออยากได้หนาได้บางลองดู 0816195523
  • สงสัยต้องต่อรางไว้ทีบ้านบ้างแล้ว เอามุมไหนดีหนอ เทปูนถาวรเลย
  • อยากรู้ ถ้าไม่ลงเสาเข็มมันจะทรุดไหม?
  • คงไม่หรอกครับ พี่ ที่บ้านวาง กับดิน
  • ไม่ทรุดพี่มาร์ค น้ำหนักเยอะก็จิงแต่ไม่ได้วิ่งเหมือนรถบรรทุกครับ อันนี้ช่างบอกผมนะ
  • ถ้าให้ดีวาง วายเมท หน่อยแจ่มเลยเทหนาหน่อยสบายคับ
  • ตั้งรางที่บ้าน ยกหินขึ้นๆลงๆ หลังจะเสียนะป๋า 55555
  • จริงดั่งเจมส์ว่า
  • ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากครับผมก็กำลังตามหาพรมอยู่เหมือนกัน :-D
    ขอบคุณพี่ gsx750 มากครับ ผมโทรไปตามเบอร์ที่พี่ให้ไว้ราคาโอเคเลยครับเย็บขอบให้เรียบร้อย ^:)^
  • ไม่เป็นไรคับช่วยกัน จะได้ใช้ของถูกไม่ต้องซื้อของใหม่มันแพงและอีกอย่างเฮียแกใจดีด้วยคับ
  • เจมส์ไม่น่ารีบบอกป๋าเลย...ดีครับสดวกซ้อมได้ทุกเวลา..
  • มีรางเองจะได้ซ้อมทุกวัน เผื่อกรามเทพจะได้ไปถึงดวงดาวกับเขาบ้าง 55
  • เจ็บเอวไม่คุ้มกันนะพี่ 5555
  • ที่บ้านเล่นเอง ก็ยกเอง55 เจ็บหลังดี
  • ขอบคุณมากคับ
    ทุกคนที่มาช่วย
    แนะนําคับ
    ขอบคุณคับ
  • Saguya1
    อยู่ใต้หรือป่าวคับ
    ขอบคุณพี่กอล์ฟ
    ชัยภูมิด้วยคับ
    กิจกรรมของพี่
    ผมชอบมาก
    เป็นแรงบันดาล
    ใจ
    ขอบคุณทุกคนอีกครั้งคับ

• ใช่ครับ ผมอยู่พัทลุงครับ :013:
  • ใส่ทิ้งไว้เลย 1,500 เอาไว้ซ้องออกตัว ทบทวนคำสั่งก็พอ
  • พื้นดินบ้านใหม่ ดินยังไม่เซ็ตตัวเต็มที่ถ้าใส่ทิ้งไว้ 1,500 มีโอกาสทรุดสูงมากครับ
  • ก็คิดว่าน่าจะเป็นแบบนั้น ขนาดแทงค์น้ำตั้งเฉยๆ ยังทำพื้นปูนทรุดเลยครับ