ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________ FOR SALE BY KIDAKORN KENNEL SISAKET________
  • สวัสดีครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวพิทบูลโซนทุก ๆ ท่าน

วันนี้ทางคอก Kidakorn Kennel ก็มีผลงานชุดที่ 4 ออกมาให้จับจองแล้ว
    หลังจากที่ห่างหายนานคัรบ สำหรับลูกสุนัขชุดนี้เป็น Pitbull ออกสไตล์ Bully ซึ่งเกิดจาก
    พ่อพันธ์ คือ iPad[Kimbo-Hana] ซึ่ง iPAd เป็นพ่อพันธของเราเอง
    ส่วนแม่พันธ์คือ Snowwhite [ Woodie - Pinklady ]ซึ่ง Snowwhite ก็เป็นแม่พันธ์ของคอกเราเอง

สำหรับ Breeding Plan ชุดนี้เป็นการผสมผสานระหว่าง Bully Stlye ในสายเลือด Re มา Mix กับ Gotti , Greyline
    ส่วนผลที่ได้ออกมาก็เป็นลูกสุนัข เพศผู้ 5 เพศเมีย 2 ครับ ที่นี้ลองมาไล่ดูสายเลือดกันสักนิดพอรู้เป็นแนวทางนะครับ

พ่อของลูกสุนัขชุดนี้ คือ iPad ตัว iPad เป็นลูก Kimbo [ Mojo x Vinus] โดยเจ้า iPad เป็น Bully ที่มีเนื้อตัวที่หนา ส่วนสู่งกำลังพอดี ไม่สู่ง ไม่เตี้ยจนเกินไป
    ลิปปากใหญ่ กระบอกปากหนา เป็นทรงและใหญ่ ที่สำคัญ iPad สามารถที่จะเล่นกิจกรรมเบา ๆ ได้ เช่น สปริงโพล ว่ายน้ำ
    iPad เคยให้ลูกมาแล้วคอกหนี่ง ถือว่าเป็นที่พอใจกับทางคอกมากครับสำหรับชุดนั้น และเราก็ได้เห็นแนวทางการจ่ายลูกของ iPad แล้วว่าจะออกมาทางไหน ต้องแก้ทางไหน
    เราจึงได้ทำการวาง Plan breeding สำหรับ iPad ไว้ โดยการมองหาแม่พันธ์ที่มีความ Correct ไว้
    จนในที่สุดก็ไปได้ Snowwhite [ Woodie - Pinklady ] ซึ่งบรีดโดย หมวดเป๋ (ยศในขณะนั้น) เราก็เฝ้าเลี้ยง Snowwhite มาจนสามารถที่จะเป็นแม่พันธ์ได้จึงได้ทำการ Breed กับ iPad ขึ้นมา
    และก็ได้ลูกสุนัขเป็น เพศผู้ 5 ตัว เพศเมีย 2 ตัว ครับ โดยลูกสุนัขเกิดเมื่อวันที่ 15 เมษายน 2556
    แต่เป็นที่น่าเสียดายครับ ลูกสุนัขชุดนี้ได้ถูกจับจองไปหมดแล้ว เหลือเพียงตัวสุนัขเพศเมียเพียงตัวเดียวเท่านั้น ที่ยังเหลืออยู่ครับ
    ถ้าท่านใดสนใจสุนัขเพศเมียในแบบ Bully โดยที่ท่านสามารถนำไปต่อสายได้อีกไกล เราขอเสนอสุนัขเพศเมียตัวนี้ไว้ให้ท่านพิจารณาครับ ลูกสุนัขอายุได้ประมาณ 45 วัน วัคซีนแล้ว 1 เข็มครับ
    สนใจติดต่อ 086-8682444 หรือที่ Facebook : Panupong Wannawong ได้ตลอดเวลานะครับ

เิริ่มที่ ตัวแรกเลยนะครับ ตัวนี้ เป็นตัวผู้ขายไปแล้วครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0469.jpg 18K
    DSC_0275.jpg 279K
    DSC_0469.jpg 153K
  • ตัวผู้ตัวที่ 2 ครับ ขายไปแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0461.jpg 227K
    DSC_0454.jpg 166K
  • ตัวผู้ตัวที่ 3 ครับ ขายไปแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0456.jpg 108K
    Toxic-Underground-Flyer-Template.jpg 149K
  • ตัวผู้ตัวที่ 4 ครับ ขายไปแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0462.jpg 191K
    DSC_0352.jpg 206K
  • ตัวผู้ตัวที่ 5 ครับ ขายไปแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0277.jpg 131K
    DSC_0381.jpg 133K
  • ตัวเมียตัวที่ 1 ขายไปแล้วครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0479.jpg 237K
    DSC_0360.jpg 281K
  • สุดท้ายครับ ตัวเมียตัวนี้ ยังเหลือให้จับจองครับ ท่าน imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0489.jpg 178K
    DSC_0471.jpg 142K
    DSC_0317.jpg 213K
  • สุดท้ายเป็นภาพหมู่ รวม ๆ แต่ละตัวนะครับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0210.jpg 230K
    DSC_0283.jpg 247K
    DSC_0402.jpg 196K
    DSC_0480.jpg 237K
  • สุดท้าย ต้องขอขอบคุณเวปไซด์ Pitbull zone , คุณมาร์ค Pitbull zone เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่คอยให้

คำปรึกษาเกียวกับสายเลือด ขอบคุณ พ่อตาแม่ยาย ที่ทนรับกลิ่นไม่พึงประสงค์จากลูกสุนัขเหล่านี้ ขอบคุณ

ครับ
  • กระดูก หน้า นี่อย่างมันส์เลยครับพี่โต แถมราได้ใจดีจริงๆครับ ^_^
  • อวบ อั๋นน่าฟัด มากเลยครับพี่โต
  • คุณภาพล้วน ๆ เลยครับพี่โต....นับถือ นับถือ
  • หมดไว้แท้:017: ของดีมันก็ต้องอย่างนี้ การดูแลเทพจิงๆ :021: :063:
  • ของคุณภาพไปไวดีจิงๆเลยคับพี่โต...การวางแพลนก้อสุดยอด...เยี่ยมเลยคับพี่...ขาวอวบทั้งน้านนนน
  • น่่ารักทุกตัวเลยคับ

:o060:
  • งาม หลาย :021: :063:
  • รายระเอียดครบถ้วนเลยครับ.. :063:
    น้ำเลี้ยง มืออาชีพเลยนะครับพี่โต :063: สวยครับผม
  • ขอบคุณครับท่านตั้ม...รอชมของตั้มอยู่นะครับ
    ขอบคุณครับเอ...
    ขอบคุณครับจ่า จ่าอะไปไกลกว่าผมเยอะแล้วครับ ว่าง ๆ เดียวไปเยี่ยมเน้อ
    ขอบคุณขอบคุณครับต๊อป รอชมผลงานต๊อปอยู่นะครับ เรียบผลิตหน่อยนะครับ อย่าซุ่มนานไป 5555
    ขอบคุณครับสุ สุก็ใช่ย่อยมาเงียบ ๆ แต่ผลงานไม่ธรรมดา
    ขอบคุณครับคุณ boom_pit_transister..
    ขอบคุณครับ Amarican_EURO
    ขอบคุณครับ ท่านเอ
    google1234 :063:
  • เด็กๆ น่ารักทุกตัวเลยครับ :)
  • แจ่มมากครับ
  • มันงามจริงๆครับไม่ต้องขอบคุณครับ :063:
  • ผลงานคับแก้วจริงๆครับ พี่โต =D>
  • ขอบคุณครับ ประหนุ่ม สารคาม

ขอบคุณครับคุณคิง Hanami30

Amarican_EURO :063:

ขอบคุณครับ พี่แมวครับ SS Western Camp ของพี่แมวอลังการกว่าเยอะครับ...
  • มีแต่ตัวสวยๆ หล่อๆทั้งนั้น งามหลายๆ
  • คุณภาพคับแก้ว :021:

:m01: :m01: :m01:
  • คอกนี้เค้ามีแต่ของคุณภาพจริงๆ :063: :063: :063:
  • ขอบคุณครับ คุณ Khoonpan

ขอบคุณครับ คุณ power_pit

ขอบคุณครับ คุณ Gio_
  • ลูกหมาเนียนสุดๆแถมไปไวเหลือเกิน :063: