ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การแข่งลากน้ำหนักสนาม 2 (30/6/2556) Impact
  • เนท พูดได้ดีครับ....สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมเน้นถ้วยครับ ฮ่าๆๆๆอยู่รุ่นไหนก็ไม่หวั่นครับ :062:
  • สนามนี้ ต้องหาใครมาปราบไลแค่นเสียหน่อยแล้ว ชนะได้ก็ดังเลย
  • พี่ก็พูดไปไม่ถึงขั้นนั้นหรอกครับ ^^
  • เรียนสมาชิกสิงห์นักลากที่เคารพรักทุกท่าน

เมื่อวานมีการประชุมร่วมกัน ระหว่าง กลุ่มยังเติร์ก นนทบุรี เพื่อตั้งคณะกรรมการจัดงาน สมาชิกเข้าร่วมประชุมประมาณ 30 ท่าน

ทุกคนมีความเห็นร่วมกัน ให้กัปตันจอน เป็นประธานดำเนินการจัดการแข่งขัน มีสิทธิอำนาจชี้ขาดในการตัดสิน และให้ กลุ่ม พิตบูลโซน นนทบุรี กลุ่ม พิตบูลโซนปราจีนบุรี และกลุ่มยังเติร์ก เป็นคณะกรรมการร่วมกันในการจัดงานครั้งนี้ โดยน้องๆ จะขออาสามาทำหน้าที่ชี้แจงทำความเข้าใจถึง กฎ กติกา และ วิธีเข้าร่วมการแข่งขัน

และสำคัญที่สุด มีมติ ปลดผมออกจากทีมงาน แล้วให้มาทำหน้าที่ เป็นที่ปรึกษาเพียงอย่างเดียว(โดนจับแขวน) และห้ามเข้ามาบู้กับใครในกระทู้อีกต่อไป อิอิ :-D

จึงเรียนมาเพื่อทราบ :036:
  • มติเอกฉันท์
    image
    บางส่วนกลับไปก่อน และบางส่วนก็เพิ่งมาถึง
    ไฟล์แนบ
    d1re.jpg 28K
  • ผลจากงานประชุม กติกา ข้อมูลต่างๆ กำลังเรียบเรียงอยู่นะครับ จะได้รัดกุม และปัญหาน้อยที่สุด และจะเริ่มเปิดรับสมัครในวันที่ 1 มิ.ย. นี้นะครับ ขออภัยในความล่าช้านี้ด้วย อยากให้ออกมาดีที่สุดครับ
  • นึกว่ายังไม่สร่างเสียอีก ทำอะไรให้ว่องกันหน่อย 55
  • ดีนะที่พี่นัฐ พี่แอนให้ค่าน้ำมันไม่งั้นไม่ถึงบ้าน 5555555
  • แค่ซื้อถั่วอาบังเลี้ยงพี่แค่นี้ ถึงกับไม่มีเงินเติมน้ำมันกลับบ้านเลยหรือ 55
  • พี่ๆเขาให้เพิ่มครับ ใจดีจริงๆ
  • งั่น ก็มีสิทธิ์ เพียงจูงกราม......เข้าสนาม เท่านั้นละซิพี่มาร์ค 5555555เท่ากันกับผมเลยทีนี่นะ มาๆๆๆมาลุยเต็มๆ เป็นนักกีฬาเต็มๆๆ ลองดูimage
    ไฟล์แนบ
    6668.jpg 151K
  • เป็นนักกีฬาเต็มตัว...ก็หวานนะซิจะไม่ได้ไม่มีข้ออ้างว่า...ทำ 2 อย่างในเวลาเดียวกัน!! เด๋วเจอ เด๋วเจอ คนเสื้อขาว (หมูสนามป่าวพี่ทูล....คอมเม้นหน่อยอยากฟัง) ปล. คนเสื้อดำกางเกงขาสั้นสีครีมซ้ายมืออยากเจอในฐานะแฮนเลอร์...มิทราบแว้ไฟดับยัง!! ฮิ้วๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-))
  • สนามนี้ใครทำได้มากกว่าก็ให้เขาชนะไป แต่ถ้าทำไม่ได้เขาก็ต้องยอมรับความพ่ายแพ้

เครดิส : กรามเทพ 55
  • "สนามนี้ใครทำได้มากกว่าก็ให้เขาชนะไป แต่ถ้าทำไม่ได้เขาก็ต้องยอมรับความพ่ายแพ้

เครดิส : กรามเทพ 55"
    5555555555555555555 :-)) :013: :065:
  • ผ่านอีสานทีมให้ได้ก่อนคับ ถึงจะเรียกว่าเจ๋งจริงฮ่าๆๆๆๆงานนี้เดี๋ยวมันแน่ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่มีคนจับสัก5ลังกับผมจริงๆหรอครับ T^T
  • สวัสดีคับพี่น้องทุกท่านผม"โจ้"ขอแจ้งนักกีฬาที่ชื่อ.สต๊อป.ป่วยหนักและกระทันหันมากเนื่องจากเป็นพยาธิในเม็ดเลือด+กับปอดบวม+มีไข้สูง...ขอถอนตัวนักกีฬาคับถ้าอาการดีขึ้นยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีคับ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ขออภัยทีมงานผู้จัดด้วยคับ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • ไรแว้ ดูแลยังงัยนี่ ป่วยตลอด ต้องโดนลงโทษซะละม้างงงง
  • อาว สต๊อบ ขวัญใจผม ถึงมือหมอแล้ว เดี๊ยวก็หาย พิทบูลมันอึด เป็นกำลังใจให้นะครับ
  • ขอให้หายไวไวนะครับ " สต๊อป "
  • สต๊อป สู้ สู้ เป็นกำลังใจให้ครับโจ้ :033: :X
  • ขอให้หายกลับมาโดยเร็ว นะครับ สต๊อป
    ก่อนงานเมืองทองปีที่แล้วผมก็เจอคับ พยาธิเม็ดเลือด กินยาเป็นเดือน ยังดีที่กลับมาแข่งทัน :062:
  • นักกีฬาผม บาซ่าส์ตอนนี้เดินสามขาครับ.. สาเหตุมาจากให้วิ่งสปิดไปเก็บลูกบอลบนพื้นคอนกรีต แต่พลาดวิ่งเลยลูกบอลแล้วหมุนตัวกลับจะงับลูกบอล แล้วเกิดล้มกระทันหัน ทำให้นิ้วและเล็บเท้าขาหลังด้านขวาเกิดมีแผลถึงกับเลือดไหลออกมา :025:

อาการจะหายทันเปล่ายัง50:50 อยู่เลยครับ [-O<
  • ขอให้หายไวๆนะคับ..บาซ่า [-O< :062: :039:
  • เริ่มนับถอยหลังกันดีกว่า เราจะได้รู้ว่าเหลือเวลาอีกเท่าไร ?
    คึกคักกันหน่อยนะพี่น้อง ปี่กลองเชิดแล้ว 555
  • ช่วงนี้หน้ากากมาแรง เด๋ววันงานผมใส่หน้ากากไปเรียกหมาดีกว่า

image
  • ถ้าใส่มาแล้ว เวลาเรียกหมามันจะเดินให้เรามั้ยคับฮ่าๆๆๆ(กลัวมันงงๆเพราะไม่เห็นหน้าเจ้าของมัน)
  • เ่ริ่มซ้อมแล้วนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    7696.jpg 180K
  • image
    ไฟล์แนบ
    6036.JPG 279K
  • มาเริ่มซ้อมเอาตอนนี้ไม่สายไปเหรอคับพี่ฮ่าๆๆๆน้องทีมสารคาม+ขอนแก่นเห็นบอกซ้อมมาได้ 2 เดือนแล้วว่างั้นฮ่าๆๆๆ
  • เอารูปเก่ามาขู่ ไม่กลัวหรอก 55
  • ยังดีที่ยังมีรูปถ่ายครับ
  • ถ้างานนี้ยังได้ที่ 1 อยู่ .. งานหน้าไม่ซ้อมแล้วน่ะ อิอิ >:/ >:/

image
  • https://www.facebook.com/pitbullmkteam ฝากเพจด้วยน่ะครับ
  • รูปเก่าที่ไหนพี่ เพียงแต่คน ก็คนเดิม เสื้อผ้า ก็พอดีวันนั้นดั๊นใส่ชุดเดิม อุปกรณ์ รถยนต์ก็ต้องใช้คันเดิมนะ หมา มันก็ไอ้โด้ตัวเดิม แล้วจะให้ทำยางงาย คริ คริimage
    ไฟล์แนบ
    7669.jpg 154K
  • ไม่เชื่อ อมพระมาพูดก็ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ขอปะทะเจ็ทฯซ่ะหน่อยดีกว่ามั่ง...อิอิ :o016:
  • โอ๊ะ อย่าๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวเขาจะหาว่าจับหมู กร๊ากกๆๆๆ
  • หมูน้อยบลูลี่รออยู่นะคร๊าบบบบ....กร๊ากๆๆๆๆ :-))
  • เฮ้ยๆๆๆ ไม่กลัวศักดิ์ศรี อดีตแชมป์สนามนี้ปีที่แล้วเลยหรือ ?
  • ไม่กลัวหรอกคับกลัวทำไมมัวแต่กลัวก็ไม่เก่งสิอาจารย์...เก่งๆอย่างนี้สิผมชอบ
    การเป็นแชมป์ที่ว่ายากแต่การรักษาแชมป์นั้นยากกว่าเยอะ...และจงรักษามันให้ดีๆนะคับ...อิอิ :o003:
  • สุดยอดเลยลูกศิษย์เรา ใจจริงๆ เหนือกว่า ฮะเก๋าเยอะ รายนั้นวันๆไล่จับกินแต่หมู 55
  • ฮะเก๋ามันเป็นหมา กากๆๆๆๆๆๆ ไม่อะไรไปสู้ หมาเทพๆได้หรอกคับ :o046:
  • อ้าววว ยังอยู่รึ นึกว่าเมาหลับไปแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • ไปหาหมอมาวานนี้ เขาเตือนน้ำตาลสูงแล้วนะ .........55555555 ไงยังจะมาเจอแต่ของ "หวานๆๆ"ระเนระนาดอยู่ในเมืองทองอีกนะนอ เนาะ มาเลยโจ่มาเลย ......ต้องเจอของจริงซิถึงจะคุยถนัดว่ามาะ55555โด้ยอมเป็นบันใด แต่คนไต่ให้ระวังแค่นั้นเอง คริ คริ คริ
  • เป็นเกียรติแก่วงตระกลู"จ้าว.ธีรธรณ์{STOP}"เป็นอย่างยิ่งที่ได้ปะทะเจ็ทฯผู้โด่งดังแห่งอีสานทีม...ขอบคุณคับ ^:)^

• ใครประมาทกรามเทพมีหนาวแน่ เผลอๆเจ้ทโด้เห็นคลิปนี้วิ่งหาผ้าห่ม 55