ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GM TURBO Premium Dog Food [Protein 33%, Fat 12% ]
  • GM TURBO Premium Dog Food (อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ เกรด พรีเมี่ยม)
    [Protein 33%, Fat 12% ]

จุดขาย

ZINC CHELATE promote healthy skin and shiny coat
    สังกะสี คีเลทช่วยบำรุงเส้นขนและผิวหนัง
    MANNAN OLIGOSACCHARIDE (prebiotic) Boot immune system and protect digestive system.
    แมนแนนโอลิโกแซคคาไรด์ช่วยกระตุ้นการสร้างภูมิคุ้มกัน และป้องกันทางเดินอาหารจากแบคทีเรียที่เป็นพิษต่างๆ
    Yucca schidigera extract reduce stool odor.
    สารสกัดจากต้นยัคค่าชิดิเจอร่า ช่วยให้มูลจับตัวเป็นก้อนและลดกลิ่นมูล
    Lecithin emulsify fat for digestion and metabolism.
    เลซิติน ช่วยในการแตกตัวและดูดซึมไขมันทำให้เผาผลาญไขมันได้ดีขึ้น

APPEARANCE: Shape: Disc 8 -10 mm. Dia. น้ำหนัก 15 kg

ราคาถุงละ 800 บาท

ตัวแทนจำหน่าย สามารถเข้าไปเช็ครายชื่อตัวแทนจำหน่ายในแต่ละภาคเพียงแค่เลื่อนเมาส์ไปที่เขตพื้นที่แต่ละภาค

http://www.gmdogfood.com/map.html

และท่านใดที่สนใจในผลิตภัณฑ์สูตรอื่นๆเข้าไปชมสินค้าและเยี่ยมชมเวปบอร์ดได้ที่

http://www.gmdogfood.com/index.html

ฝากไว้ให้พิจารณากันนะครับ ลองโทรหาสั่งดูซักถุงสิครับ

WE ARE TWPA
    ไฟล์แนบ
    gustturbomain2.jpg 68K
  • ไม่มีเงินจ้างสื่อ โฆษณาของตัวเอง แล้วจะมีปัญญาซื้อส่วนผสมที่ดีมาทำอาหารเหรอ
    แบบนี้เขาเรียกการตลาดแบบปราสิต กาฝาก ใครจะว่าไงผมไม่สนก็ให้บรรลุจุดมุ่งหมายของผมก็พอ
    อนาจแท้หนอ...................................กินเข้าไปหมาจะตายไหมเนี่ย.....................
  • เฮ้ยเอามาแจกฟรีดีก่ามั้งวะมีคนซื้อมั่งยัง
    คนในเวปนี้เค้าไม่ซื้อของมึงหรอกเค้าใช้F1กัน
    แม่งเค้าด่ามรึงกันทั้งบอร์ดยังหน้าด้านมาขายในเวปเค้าอีก
    เฮ้อทำไมมรึงหน้าด้านยังงี้วะ
    เอามาแจกฟรีกรูคงเอาไปให้หมาวัดแดกละมรึง
    ผีF1โว๊ย
  • คนเค้าด่ามึงไม่รุ้เท่าไหร่ ยังจะมีหน้ามาขายอีก หน้าด้านจริงๆๆว่ะ
    เก็บไว้แดกเองเถอะ มีงนี่คงมีปัญหาทางจิตเนอะ
  • แม่งเหมือนพวกขายตรงเลยว่ะ น่าเบื่อ น่ารำคาญ เปลืองเนื้อที่บอร์ดฉิบ
    ให้ฟรีกูยังไม่เอาเลย กัวหมาที่บ้านแม่งปัญญาอ่อน ไอคิวต่ำ เหมือนคนขาย
  • เฮ้อ .... ผมว่าเค้าคงไม่ใช่ผู้ชายหรอกครับ หรือว่าตัวเป็นชายแต่ใจเป็นหญิง เพราะสันดานแบบนี้ ไม่ใช่ผู้ชายแล้วครับ
    ป่วยการที่จะต่อต้าน เหมือนทะเลาะกับผู้หญิงไงไม่รู้ ไม่มีศักดิ์ศรีลูกผุ้ชายเลย

เอากระโปรงเมียผมไปใส่ม่ะครับ แถมโกเต๊กให้ถุงนึงด้วย
  • ทางบริษัท ชาง นา หี กำลังหาตัวแทนจำหน่าย เห็นว่า สมควรจะยกให้ไปเลย
  • ขอบใจช้างน้อย ที่รับฟังคำแนะนำไม่ลงชื่อโจทก์เจ้าของบอร์ดเขาในรายชื่อตัวแทน

เหลืออีกอย่างเดียว ตอบกระทู้อย่ากวนตีนแล้วล็อคอินในชื่อจีเอ็มเทอร์โบเวลาตอบกระทู้

มันจะดูจริงใจไม่กวนตีนดี อย่าเป็นผีใจหมาอีกละ หรือถ้าไม่มีใครถามเรื่องอาหารแค่มาด่าเฉยๆไม่ต้องตอบก้อได้

ถ้าไม่กวนตีนเจ้าของบอร์ดเขา คุณมาร์คคงใจกว้าง ไม่ว่าอะไรในการนำเสนอสินค้าหรอก

ที่เหลือคงวัดกันที่คุณภาพแล้วละ

ผีมาร
  • แบบนี้มันกวนตีนแล้วนี่ ไอ้ช้าง ไอ้สาดดดดด
    ไม่รู้จะด่ามึงยังไงแล้ว เจอเมื่อไหร่ ขอกระทืบซักที
  • เวรกรรม ช้างแม่งมาลงทีไร เจอรุมด่ายังกะหมูกะหมาทุกที
  • คุณช้างครับผมว่านะการที่คุณทำแบบนี้ไม่เป็นผลดีกับคุณและบริสัดของคุณนะ คุณรองคิดดูให้ดีว่าGmจะเสียผลปะโหญดไปเรา สมติว่าเสียลูกค้าไป1ใน1คนนั้นเลี้ยงหมา2ตัวสองตัวใช้เคยGm 4ถุง/ด 4*800 = 3200฿ ถ้า 20คน = 64000฿ *12ด= 768000฿/1ปี แล้วบริสัดคุณจะทำการค้าแค้ปีเดียวหรือ? และในความเป็นจิงคงมีมากกว่า20คน นั้นเพราะบางคนอาจเรียง 10-20ตัวก็มี และหลายคนเขาอาจไม่อยากลงชื้อก็มี ทังยังมีลูกค้าใหม่ที่กำลังคิดว่าจจะรองใช้เข้าอาจจะลมเลีกความคิดนี้ไปก็ได้ และแต่ละคนยังมียาติมีเพื่อน...หากเขาร่วมกันชวยละดมคนให้เลีกใช้ Gm ผมว่าบริสัดคุณยิงจะสูญร้ายได้ไปเป็นจำนวนมากมายนะครับ คิดดู ผมว่าคุณไม่ได้เลวร้ายมากมายหลอกครับขอให้ใช้ สิติ ใช้เหตุผลมากนะครับผม
  • kn1 เราว่านายไปเรียนภาษาไทยเพิ่มจะดีกว่ามั๊ย เวลาเขียนอะไรมันจะได้มีความน่าเชื่่อถื่อมากกว่านี้

เราเรียกหลานเราอยู่ประถมสี่ มาอ่าน มันยังหัวเราะเลย
  • ถูกครับ คุณ kn1 ควรไปเริ่มเรียนประถมตั้งแต่ประถม1เป็นอย่างมาก ผิดนึดผิดหน่อยพอทน
    นี้เล่นผิดซะอายเด็ก อ่านแล้วฮาจริงๆ
  • Kn1 เป็นชาวต่างชาติครับ เค้าเข้าใจภาษาไทยและใช้ได้ขนาดนี้ผมว่าก็โอแล้วนะครับ.
  • ผล fc kn1 ไอ่แสด มาว่า kn1 ทำไม เขาพยายามที่จะฝึกหัดภาษาไทย ทำได้แค่นี้ก็ดีมากมากแล้ว

เอาใจฃ่วยคุณ kn1
  • :013:ชาวต่างชาติ อ่านเขียนได้ขนาดนี้ ไม่เรียกว่าพอได้หรอกครับ ต้องเรียกว่าเก่งมาก แล้วกำลังจะลงเรียนกฎหมายที่เทืองไทยอีก ผมว่า เป็นเพื่อนกันดีกว่าครับ สังเกตุดูคุณkn 1 เฝ้าหน้าบอร์ดทุกวันเหมือนกัน ได้ข่าวว่า คำใหนเขียนผิดแกถามเมียแกจนเมียแกรำคาญแล้ว 55555555555555:006:
  • :064:เป็นผีชั่วๆ นี่มันดีอย่างนี้นี่เอง ด่าใครไว้ก็ไม่ต้องรับผิดชอบ ตัวเมียจริงๆครับ คุณผี

ส่วนเรื่องอาหารหมาเจ้านี้นี่นี่ ขอเป็น 1 เสียงที่ไม่สนับสนุน และไม่อุดหนุนครับ แต่ขอให้เข้าใจว่า ที่ไม่อุดหนุนไม่ใช่เพราะตัวสินค้า
    แต่เป็นเพราะวิธีการโฆษณา ประชาสัมพันธ์ แบบนี้ ทำให้ไม่มั่นใจในความรับผิดชอบของผู้ขายครับ
  • อ้าว คนต่างชาติหรอ งั้นเราขอโทษ เราไม่ทราบนึกว่าเป็นคนไทย

ขอโทษจริงๆไม่ใช่คนไทยเขียนได้ขนาดนี้ เก่งแล้ว

ขอโทษๆ
  • นั่นไง ผีดี มีเยอะเยี่ยมครับที่แสดงความรับผิดชอบ แบบนี้ดีครับ.
  • ผมเป็นผีอีตัวนึงที่ไปว่าคุณ kn1 เข้านะครับ ไงก็ขอโทษด้วยเน้อ

ก็มันไม่รู้น่อว่าเป็นชาวต่างชาติ

ขอกราบขอโทษมานะที่นี้ด้วยครับ