ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณคุณเอ (ภูเก็ต)
  • +++ ขอรบกวนพื้นที่เล็กๆ เพื่อขอบคุณคุณเอ (ภูเก็ต) ค่ะ +++

พอดีได้ตัดสินใจซื้อสุนัขบูลลี่จากคุณเอ หลังจากแอบดูมาหลายตัวจากเวบนี้ค่ะ มีปัญหาติดขัดนิดหน่อยหลายประการ...จนถึงวันขนส่ง ปกติคุณเอ แจ้งว่าการบินไทย รับ-ส่ง ได้ แต่พอถึงวันส่งตัว สายการบินไทยไม่รับส่งสุนัขพันธ์พิกบลูแล้วนะค่ะ เนื่องจากเค้าให้เหตุผลว่า เป็นสุนัขที่ขึ้นบัญชีอันตราย เป็นภัยต่อมนุษย์ ก็เลยยกเลิกการรับส่งสุนัขสายพันธ์พิกบลูตระกูลเธอเรียทั้งหลาย (นาทีนั้นโมโหมาก อยากจะด่าพวกที่เลี้ยงสุนัขแล้วไม่รับผิดชอบ คนที่เค้าเลี้ยงดีๆซวยไปด้วยเลย >"<) คุณเอ ก็เดินเรื่องให้อย่างเต็มที่ โทรคุยกันตลอดเวลา ใน 1 วันเต็ม ทางเราก็รอโทรศัพท์หวังว่าจะได้รับข่าวดี ไม้ตายสุดท้ายถ้าไม่ได้จริงๆคงต้องขับรถไปรับเองคนละครึ่งทางที่หัวหิน! แต่สุดท้ายก็ได้รับข่าวดีจากคุณเอ ว่าสายการบิน Bangkok Alway รับส่งให้ แต่ต้องพาสุนัขไปโรงพยาบาลอีกครั้งเพื่อขอใบรับรองว่าสุขภาพแข็งแรงดี จึงสามารถขึ้นเครื่องได้ คุณเอก็เดินเรื่องให้เต็มที่ จนมาถึงกทม. ตอน 3 ทุ่ม ^^<br />
    ++++ ก็อยากขอบคุณว่าอย่างน้อยก็ยังมีพ่อค้าคนนึงที่ซื้อขายของผ่านเวบไซต์แล้วไม่โกง ไม่เชิดเงิน แถมเดินเรื่องให้อย่างเต็มที่ ขอบคุณมากค่ะ.... ^^

>> รูปเจ้าตัวยุ่ง กว่าจะมาถึงได้ ="=
    ไฟล์แนบ
    945886_10200681286248279_1497473256_n.jpg 134K
  • ลูกของวุ่นวือ หมาผมเอง อัพรูปให้ดูบ่อยๆนะครับ
    นี่เฟสผม Vespapink Onlyrednose Camp แอดมานะคับ จะได้ดููรูปบ่อยๆ
  • woww !!!! หรอค่ะ ยินดีได้เจอพ่อลูกชายค่ะ เด๋ยวจะอัพรูปให้ดูนะค่ะ ตอนนี้ซนมากกกกก ^^