ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

F1 กินได้สองวันแล้วถ่ายดำ
  • หมาผมอายุสามเดือนแล้วก่อนหน้าเคยกิน เพดดีกรี ผสมโครงไก่ มันไม่กินเลยถ้าไม่ผสม ผมเลี้ยงอยู่สองตัวพิทบูลกับปั๊ก กินอาหารยากมาก ถ้าเม็ดอย่างเดียวมันไม่กินเลย หลังจากที่ผมได้อ่านมีแต่คนบอกF1ดีกินง่าย เลยคิดว่าดีขนาดไหนเชียว หาชื้อยากมากตัวผมอยู่เชียงรายในที่สุดหาชื้อจนได้มีอยู่ร้านเดียวในตัวเมืองขับรถไป30กว่าโล ลองดูวะดีจิงอย่าที่พูดกันไหม ผลที่ลองมาได้สองวันแล้ว หมาผมกินหมดทุกมื้อวางให้ก็กินเลยไม่ลีลา ปั๊กที่กินยากๆยังกินเรียบ ของเค้าดีจิงๆนับถือ ตอนนี้ให้กินเม็ดF1ม่วงอย่างเดียว (ตอนนี้เวลาถ่ายขี้มันมีสีดำเลยอยากถามว่าF1มันถ่ายเป็นสีดำหรือหมาผมผิดปกติ แค่สีดำไม่ท้องเสียหรือป่วยนะครับ)
  • อาหารคุณภาพ อึควรออกมาเป็นสี น้ำตาลเข้มหรือโทนดำครับ แต่ถ้าออกมาสีเหลือง หรือสีโทนอ่อน คุณภาพจะไม่ดี สีของอึ เกิดจากวัตถุดิบที่นำมาใช้ผลิตครับ
  • แสดงว่าดีใช่ไหมครับ อิอิ ของเขาดีจิงๆ ไม่เคยเห็นหมากินอร่อยแบบนี้เลย
  • ตอนนี้มันตดและขี้เหม็นมากสุดๆ5555
  • ตดทีผมกัแฟนวิ่งออกนอกบ้านเลยมันก็นั่งทำหน้าเหวอ :-S