ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบบนี้ เรียกว่าโหดหรือเปล่า ?

• แถวนี้แมร่งเถื่อน ไม่แน่จริงอยู่ม่ายด้ายยยยยยย
    ขอเตือนไว้ก่อน พวกนักปกป้องสิทธิหมา อย่ามายุ่งกะกู โอเค !!

• โคตรโหดๆๆๆๆๆสุดๆ555+ :o071:
    ของผมไม่ทันบอกให้กินเลยตั้งปุ้ปหายวั้บ :002:
  • นึกว่าจะเป็นแต่ของผมต้องยืนสั่งไห้กินแต่พอได้กินแล้วหยุดไม่อยู่แต่ต้องยืนเฝ้านะ

แต่ขอบอกว่าโหดอย่างนี้กรามลีอคยังกล้าอิดออดอีกหรอฮะ555ล้อเล่นนะพี่มาร์ค
  • โหดโคตร สมชื่อ มาเฟียร์จริงๆ :o071: :o071: :o071: 555555555
  • โอ๊ะ...เพิ่งสังเหตุหัวกรามล็อคเกือบเท่าชามข้าวแล้วววววววววว :-D
  • เม็ดเดียวไม่ยอมน่าเอาโซดาไปงับหัวช่วยกรามล็อคซะเลยคิๆๆ
  • 55 โหดเกิ้น =P~
  • สุด.........ๆ พี่ :-D
  • โหดสุดๆอ่ะครับ :o071:
  • ผมว่าธรรมดา ครับ ของผมถ้าไม่กินก็ไม่ต้องกิน เจอกันใหม่มื้อหน้าอีก ๒๔ ชั่วโมง ถ้ามาขอก็ไม่ให้ครับ ให้มันจำว่าถ้าไม่กินก็อด หลังจากนั้นมันก็กินตลอดครับ อย่าไปสนใจมันมาก
  • "ข้าวทุกจานอาหารทุกเม็ดอย่ากินทิ้งขว้างพ่อแม่หามาเป็นของมีค่าสงสารชาวนาต้องกินให้หมด"....อาจารย์ต้องท่องให้มันฟังเลยนะ :-))
  • สงสารไอ้กรามล๊อค
  • เกิดเป็นกรามเทพ ทุกอย่างต้องอยู่กฏเกณฑ์ ระเบียบวินัยห้ามหย่อนยาน55
  • เจ๋ง ครับ สุดยอด :-D
  • ใช่ครับพี่ BM. ของผมเหมือนกันต้องบังคับต้องยืนอยู่ถึงจะกินอ่ะครับ :-D
  • เออ มันก็ฟังภาษาคนรู้เรื่องแฮะ ดีๆ
  • ที่บ้านก็เป็น
  • กามล๊อค : กินให้หมดอย่าให้เหลือ
    พี่มาเฟียร์ : หมดแก้วๆ อย่าให้เหลือ
    555
    ล้อเล่นน่ะพี่
  • ถึงเวลากินก็ต้องกิน ถึงเวลานอนก็ต้องนอน ถึงวลาเล่นก็เล่น

ถึงเวลากินแล้วไม่กิน ที่บ้านผมเจอกันอีก 2 วันคับ

ทุกวันนี้วางปุ้บหมดปั้บครับ
  • :o001: สุดยอดเลยครับ
  • :063: ชะตาฟ้า หรือจะสู้มานะตน
  • จะบอกให้เลยนะครับผิดกฏหมายเต็มๆครับ ตามมาตรา 2 1 2. 2 2 4. 2 3 6.ครับ ว่าด้วยความซาดิสซ์ในอารมณ์ของสุนัข ต่อวรรค3. 3 1 3.3 2 6.3 3 9.ว่าด้วยการที่มันชอบให้เจ้าของบังคับขู่เข็ญครับ :m24:
  • ตอนแรก เดอะกรามมันจะไปร้องเรียน ต้องช่วยกันจับมันมัด ฮ่าๆๆ
  • สุดยอดเลยคับ :063:
  • โหดแบบแฝงไปด้วยน่ารัก 55555