ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เก่าเค้า ใหม่เรา MIAGI SON BONSAI
  • ขออนุญาติท่านเจ้าของเว็ป และท่านเจ้าของเดิม มาแนะนำพ่อพันธุ์ บลูลี่แนว exotic ลูกชายพ่อพันธุ์ระดับโลกอย่าง THEBULLYCAMPLINE MR.MIAGI นามว่า BONSAI ครับ imageรูปตอนอยู่ที่อเมริกาครับ
    ไฟล์แนบ
    1371188788717.jpg 27K
  • BONSAI มีชื่อเต็มว่า DIAMONDLIFEBULLIES'Z BONSAI เป็นลูก MR.MIAGI กับ แม่พันธุ์ชื่อ ENDLESS BULLIES'TEQUILA JUICE ซึ่งเป็นลูกสาวของพ่อพันธุ์สุดเพี้ยนอย่าง FREAKSHOW โดย BONSAI มีรูปร่างเพี้ยนๆ เหมือน FREAKSHOW แต่หน้าตาไปทาง MR.MIAGI เรียกว่า 2 in 1 เลยครับimage MR.MIAGI พ่อของ BONSAIimageTEQUILA JUICE แม่ของ BONSAIimage FREAKSHOW ตาของ BONSAI ครับ
    ไฟล์แนบ
    freakshow2.png 200K
    TEQUILA JUICE.png 236K
    miagi3.png 99K
  • การจับคู่บรีด BONSAI ค่อนข้างลงตัวครับ เพราะพี่น้องของ BONSAI ทั้ง 4 ตัวรวมทั้ง BONSAI ล้วนมีความสวยงามที่ใกล้เคียงกัน ลองชมดูนะครับimageEBK'S SHOCK WAVE OF RWB image EBK HMONGOLIAN BLUEBERRYimage ENDLESSBULLIES' JINKEEimage ENDLESSBULLIES' MS. GAGA OF NDKimage เจ้า BONSAI ตอนอยู่ที่นั่นครับ
    ไฟล์แนบ
    DIAMONDLIFE'Z BULLIES BONSAI.jpg 30K
    PicsArt_1371229252526.png 169K
    PicsArt_1371229202642.png 250K
    shock wave.png 184K
    blueberry.png 133K
  • ความนิ่งของสายเลือด BONSAI กับพี่น้องทำให้พวกเค้าล้วนมีผลงานที่อเมริกา โอกาสหน้าจะหารูปผลงานของพี่น้องชุดนี้มาให้ชมนะครับ ตัว BONSAI เองตอนอยู่ที่นั่นก็เป็นพ่อพันธุ์ประจำค่าย DIAMONDLIFEBULLIES'Zและมีการจับคู่บรีดและมีผลงานบ้างแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    1371193818994.jpg 80K
  • ปัจจุบันทางเราได้มีโอกาสดูแล BONSAI ต่อจากท่านเจ้าของเดิมครับ เลยถือโอกาสฝาก BONSAI ไว้ด้วยนะครับเผื่อว่าท่านใดสนใจจะนำแม่พันธุ์เพื่อมาผสม โทรคุยกันครับราคาพิเศษครับผม สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ เบอร์ 0844556191 imageimageimage รูปปัจจุบันของ BONSAI ครับ ยังค่อนข้างผอมไปหน่อยครับ แต่มีนิสัยที่ดี เข้ากับสุนัขตัวอื่นได้ดี หางดี ฟันดี ครับ ท่านใดสนใจ พาแม่พันธุ์มา STUD โทรคุยรายละเอียดได้เลยครับ
    ขอขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีดีแห่งนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    bonsai4.jpg 131K
    BONSAI2.png 213K
    BONSAI.png 218K
  • ค่าผสมดท่าไหร่
  • ยอเยี่ยมครับ อัดอีกนิด ผมไปใช้บริการแน่นอนครับ ตอนนี้เหลืออยู่ 2แม่ครับ
  • ราคา stud อยู่ที่ 45000 ไม่ติมีเทริ์นให้ครับ คุณ google 1234
    ขอบคุณมากครับพี่มานพ ของพี่ราคาหลังไมค์นะครับ :)
  • image
    ไฟล์แนบ
    bonsai.jpg 80K
  • เคยมีผลงานที่อเมริกากลับ ลูก MARCELLO ตัวนี้ด้วยครับ ไว้จะหารูปลูกๆเค้ามาให้ดูนะครับ
  • เมื่อวานซัดอาหารได้ปริมาณที่ดีครับ อีกไม่นานเกินรอคงจะพร้อมโชว์ครับ image
    ไฟล์แนบ
    bonsai1.png 243K
  • ฝากตัวนี้ด้วยนะครับ อยากโดนด้วย เดียวเป้นฮิตจะโทรหา ผมติ้งครับ เพื่อนเจ้าคุณมานพครับimage
    ไฟล์แนบ
    351689.jpg 192K
  • แนะนำเพื่อนในกลุ่มไปแล้วครับ คุณติ้งพลา ting_redbull เดี๋ยวผมจะเอาน้องโก่งตัวนั้นไปครับ
    ขอบคุณมากครับ
  • สวยมากคับ image
    อยากทับมั้งคับ
    ไฟล์แนบ
    7472_137832783081851_862065969_n.jpg 97K
  • ตัวนี้ฮีสผึ้งหมดไปคับ เดี๋ยวรอบหน้าจะโทรถามนะคับพี่ตัวนี้ของผมยังไม่มีไครเปิดซิงคับอิอิ
  • ขอบคุณพี่มานพอีกครั้งครับ
    พี่ติ้ง ยินดีอย่างยิ่งครับ แอบชอบขนมขบเคี้ยวตัวนี้อยู่ในใจด้วยครับ
    คุณ birdct เรียนเชิญครับ :009: ได้ตลอดครับ
  • หมาอยู่ที่ไหนคับ
    สวยมาก
  • นนทบุรีครับ คุณ google
  • มือถือกับเวลาใกล้ค่ำ image
    ไฟล์แนบ
    bonsai8.png 155K
  • สุราษคับผมไงเดี๋ยวให้ถึงเวลาจะติดต่อไปนะคับ
  • ยินดีครับ ราๆสวยจังimage
    ไฟล์แนบ
    bonsai13.png 222K
  • สวยมาก
    ถึงเวลา
    จะติดต่อ
    ขอใช้
    บริการคับ :-D