ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนท่าน ผู้จัดงานลากน้ำหนัก
  • เนื่องด้วยผม กอล์ฟ พิทบูลทุ่งสง เป็นตัวแทน ทีม RBS ทิทบูลทุ่งสง จะขอความอนุเคราะห์ ทีมงานผู้จัดงาน
    เพื่อเข้าร่วม สมัคร และแข่งขัน ในงานครับนี้.. แต่ประเด็น ก็คือว่า ทางผู้จัดงานได้ปิดรับสมัครไปแล้ว ทางผมจึงสมัครไม่ทัน เพราะผมได้ไปร่วมแข่งลากที่ภูเก็ต จึงผิดพลาดในการไม่ได้ติดตาม บอร์ด กระทู้ลากน้ำหนักของพิทบูลโซน เท่าที่ควร คือเรายังเป็นน้องใหม่ในการเข้าร่วมกิจกรรมแข่งขันต่างๆ จึงอาจจะติดขัดในเรื่องต่างๆ เช่น การ ติดต่อ หรือสื่อสาร จึงทำให้ตกหล่นปรกพร่องไป
    จุดประสงค์ก็คือ ผม ตัวแทนทีม พิทบูลทุ่งสง ขอความอนุเคราะห์ ท่านผู้จัดงาน แข่งขันลากน้ำหนัก ให้ทางผมได้ร่วม สมัคร แข่งขันในงานนี้ด้วย เพื่อเป็นตัวแทนทีมภาคใต้ และเพื่อเป็นการส่งเสริมกิจกรรมลากน้ำหนักในโซนภาคใต้ เพื่อเป็นกำลังใจและสนใจที่จะฝึกลาก เรามีความตั้งใจจะพัฒนาทีมลากภาคใต้ให้ได้ไปร่วมแข่งขันกันเยอะๆ จะได้ร่วมสนุกกันทั้ง4 ภาค จึงขอโอกาสทางผู้จัด ให้เราเข้าร่วมแข่งขัน
    น้อมรับการตัดสินใจท่านผู้จัด และทีมงานและ เพื่อน สมาชิกทุกท่าน
    ทั้งนี้ทั้งนั้น หากผิดพลาดประการณืใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
    ขอขอบคุณ พี่มาร์ค เพื่อนสมาชิก และพื้นที่พิทบูลโซน
  • image3G สังกัด ทีมRBSทุ่งสง จังหวัด นครศรีธรรมราช
    ไฟล์แนบ
    459839_514333878624003_1887127670_o.jpg 173K
  • เป็นกำลังใจให้อีกแรงครับ :039:
  • พี่น้องกันทั้งนั้น ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรงก็ขอให้ได้มาสนุกกันครับ
  • จะได้ครบทุกภาคเยอะๆๆสนุกดีครับ
  • พี่มาร์คเป็นเพียงนักกีฬ้ากับผู้สนับสนุนไปแล้วครับ ส่วนเรื่องการตัดสินใจเรายกให้พี่จอห์น เป็นผู้รักษากติกาและมารยาท จะได้หรือไม่ได้ต้องรอให้พี่จอห์น มาตอบครับ
    แต่ส่วนตัวผมก็อยากให้มารับรู้ประสพการณ์การแข่งขัน การจัดงานเผื่อบางทีคุณอาจนำไปจัดที่ภาคใต้ก็เป็นได้ เผื่อกิจกรรมจะได้ใหญ่ๆขึ้น
  • สำหรับผมยินดีมาก ถ้าจะมีนักกีฬามาจากทั่วทุกภาคของประเทศมาร่วมชิงชัยกัน และอยากเห็นบรรยากาศแบบนั้นเกิดขึ้นโดยเร็ว กรณีนี้ ผมไม่คัดค้านและก็ไม่มีความเห็นนะครับ ขอให้เป็นสิทธิในการพิจารณาของ ประธานการจัดงานและคณะกรรมการ สามารถใช้ดุลยพินิจตัดสินใจได้อย่างเต็มที่ครับ :-D
  • ถือว่าเป็นตัวแทนทางภาคใต้...ยินดีต้อนรับ สำหรัการแข่งขันในครั้งนี้ ครับ ช่วยแจ้ง รายละเอียดของสุนัขที่จะลฃแข่งด้วยนะครับ
  • ดีใจด้วยครับ พี่น้องทางใต้
    วันงานคงใด้ไปดูนักลากจากทุกภาค
    ตื่นเต้นๆ
  • ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่าน ที่โอกาส ทีม RBSพิทบูลทุ่งสง น้องใหม่อย่างพวกเรา ซึ่งเป็นตัวแทน ร่วมกับ ทีม พัทลุง โซน ภาคใต้ได้ร่วมแข่งขันในครั้งนี้
  • ชื่อสุนัข : 3G
    รุ่น : 31-34 กิโล
    แฮนเลอร์ : กอล์ฟ พิทบูลทุ่งสง
    สังกัด : RBS พิทบูลทุ่งสง
    Tel: 080-7001701
    เสื้อไซด์ XL ครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Scan_Pic0001.jpg 196K
    966743_527637620626962_1194913195_o.jpg 93K
  • :036: ยินดีด้วยครับ
  • โหแชมป์ภูเก็ต มาดูในเฟสมานานแระ คงได้เห็นตัวจริง3G
  • มาแล้ว...สิงนักลากจากแดนใต้ :063:
  • ยินดีด้วยครับ 3G ตัวแทน ภาคใต้ เยี่ยมมากๆครับ นับว่าเป็นนิมิตรหมายอันดีครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้โอกาส และสนับสนุน ครับ :)
  • ยินดีด้วยนะ นักล่าถ้วย :-D
  • ขอบคุณครับพี่คิม :-D
  • ผลงานสนามแรก ของทีม RBS พิทบูลทุ่งสง โดยการร่วมมือร่วมใจ ของพี่ๆน้องๆในทีมครับimage
    ไฟล์แนบ
    1008515_138829129653474_1529186025_o.jpg 185K
  • ดีใจด้วยนะครับ งานนี้ ครบทั้ง 4 ภาค เลยครับ พี่น้อง
  • เยื่ยมมากครับ ยินดีด้วย 3G ตัวแทนภาคใต้ อยากเห็นมากันเยอะๆครับ
  • จัดเหนือ ขึ้นเหนือ
    จัดตะวันออก ไปตะวันออก
    จัดใต้ ลงใต้ครับ อิอิ
  • น่าจะสนุกมากเลยนะครับ ได้เจอพี่ๆที่มีประสบการณ์ จะได้เก็บมาเป็นแนวทางการพัฒนาต่อไปครับ
  • ปีหน้าอาจจะต้องมีสี่สนาม หนึ่งสนามเราอาจจะต้องลงใต้นะพี่น้อง \:D/
  • นครศรีธรรมราช โอเคนะครับ แต่ยะลา ปัตตานี ไม่เอานะจ๊ะ :O
  • รู้สึกประทับใจมากเลยครับ ที่พี่ๆให้โอกาส และต้อนรับพวกเรา ทีมจากภาคใต้เข้าร่วมแข่งขันด้วย ผมว่านี่คงเป็นนิมิตรหมายอันดี ของวงการลากน้ำหนักในประเทศไทยเราครับ พวกผมยินดีสนับสนุนกิจกรรมนี้ อย่างเต็มความสามารถครับ
  • ครับมาช่วยกัน วันนี้สังคมเราพิตบูลแนวกิจกรรม พัฒนาขึ้นกว่าเมื่อก่อนมาก การแข่งขันสนุกสนาน มีสีสัน และเต็มไปด้วยมิตรภาพครับ เรามาช่วยกันทำลายกำแพงขวางกั้น แนวความคิดแบบเดิมๆ ที่มุ่งเพียงเอาชนะคู่ต่อสู้เท่านั้น วันนี้เรามาแข่งกับตัวเอง ทำให้ดีขึ้น ดีขึ้น หรือดีที่สุด แล้วค่อยเอาผลงานที่ทำได้ไปเทียบกับคนอื่น

หากเรามุ่งแต่เอาชนะคนอื่น มองแต่ผลงานคนอื่น แต่ไม่มองผลงานเราเอง หากคู่ต่อสู้เก่งกว่าเราก็ท้อ หรือคู่ต่อสู้อ่อนกว่าเราก็ประมาท ผมจึงอยากให้เราพยายามแข่งกับตัวเอง ทำให้ดีที่สุด จนสุดความสามารถ ได้เท่าไรก็ช่างหัวมันครับ :-D
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ผมจะจำคำที่พี่สอน เอามาใช้ครับ และแข่งขันด้วยน้ำใจนักกีฬาครับ :)
  • ดีใจมากครับตอนนี้งานนี้มีสุนัขลงแข่งทุกภาคเลย :063:
  • ผมก็ดีใจมากเลยครับ งานครั้งนี้เรียกได้ว่า ระดับประเทศทั้ง4ภาคจริงๆครับ ขอบคุณครับ :-D :062: