ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมเริ่มเป็นโรคจิตรึป่าว
  • ตอนนี้ผมเริ่มสงสัยตัวเองว่าเป็นโรคจิตรึป่าว ต้องเข้ามาดูเวปพิทบูลโซนทุกวัน วันไหนไม่ได้ล็อกอินเป็นผีมาดูก็ยังดี ถ้าไม่ได้เข้าเหมือนมันขาดอะไรไปอย่าง เป็นเอามาก........ :o023:
  • ไม่หรอกมั้งค๊ะ เพราะหนูก็เป็น 5555.
  • น่าจะใช่นะ แต่รับรองได้ว่ามีคนเป็นโรคนี้เยอะ อาการหนักบ้างเบาบ้าง 55555
  • ผมวันละ3รอบ
  • เป็นเหมือนกัน โรคนี้ รักษายากด้วย เข้ามาดุวันละ 3 รอบจ้า
  • ผมถึงขั้นเสพติดแล้วล่ะคับ5555+ :o028:
  • รักษายากติดแล้วติดเลย :-D
  • คงเหมือนเราได้อ่านหนังสือสักเล่่มหนึ่งที่ชอบเอามากๆ แล้วสังคมนี้คือชีวิตประจำวัน
    ที่เราต้องศึกษาเก็บเอาแต่สิ่งดีๆไปใช้ประโยชน์ ต้องขอขอบคุณpitbull zone มากๆคับ
  • เช่นกันครับ
  • ถ้าคุณเป็นผมก็เป็น และเป็นหนักกว่าด้วย 55
  • ผมนี้ว่างๆก้อเปิดดูตลอดเลยทั้งที่มีหมาอยู่ก้อชอบดูหมาใหม่อนากดูรุ่นใหม่ๆคุณภาพออกมา ดูเเละก้อเกิดกิเลท เข้าเฟจนี้มีเรื่องราวให้เรียนรู้มากมายจนติด
  • ผมไม่ได้เลี้ยงพิตบูล แต่ก็ต้องเข้าดูทุกวันครับ และถ้าเข้ามาแล้วไม่ได้ทำมันเหมือนจะตายให้ได้ คือการได้กวนตรีนไอ้พวกที่เข้ามาป่วนครับ :m71:
  • ว่างเปนไม่ได้ ต้องเปิดมาดู
  • ผมก็เปงคาาาาบบบบบ.....หนักเลยยยยย 5555555 :-))
  • ผมก็เป็นไม่ต่าง. ทั้งๆที่หมาก็ไม่มี ไม่รู้เป็นอาราย
  • ผมดีใจมากที่หลายคนถึงจะชอบพิตบูล ติดตามข่าวสารตลอด มาร่วมกิจกรรมแทบทุกครั้ง แต่ก็ยังไม่เอามาเลี้ยง เพราะยังไม่พร้อม นี่คือตัวอย่างคนประเภทคุณภาพอย่างแท้จริง :063:

ขอชื่นชมจากหัวใจครับ ^:)^
  • ผมเป็นแฟนคลับเลยล่ะ 5555
  • ติดเหมือนกันอิๆๆๆ :-D
  • บางครั้งแฟนถาม มึงจ้องหน้าเพจแดงๆนี้ทั้งวัน มึงไม่ไปสมัครเป็นผู้ดูแลเลยหล่ะ :o008:
  • เวปนี้.........ของเค้าแรงจิงๆ ติดกันงอมแงม ตอนนี้แฟนติดเชื้อจากผมแล้วครับ 5555+ :o040:
  • ของเค้าดีจริง แรงจริง ผมเข้าทุกครั้งที่มีเวลา วันนึงไม่ต่ำจากวันละ 8 ครั้ง
    สังคมออนไลน์แห่งการแบ่งปันอย่างแท้จริง ไม่รักที่นี่แล้วจะไปรักที่ไหน :X
  • มีเว็บเกิดใหม่เคยลองรึยัง 555
  • อ๋อ ไอ้เว็บมั่วๆนั่นน่ะเหรอครับ เข้าไปดูมาแล้ว :o065: ไม่ผ่านอย่างแรง
  • กร๊ากกๆๆๆ คำตอบโดนใจ เอาไป :063: :063: :063: :063: :063:

มันต้องมีคนกล้าพูดตรงๆแบบนี้เยอะๆ มันจะได้เลิกหลงตัวเอง ฮ่าๆๆๆ
  • ไอ่เว็ปเกิดใหม่ผมไม่ค่อยสนๆแต่งานลากเมืองทองอาทิตย์นี้
    ไปสนุกกันเยอะๆให้มันรู้ว่าpitbullzoneนี่สิของแท้
  • เวปเก่าๆของพวกมัน2-3เวป ยังเอากันไปไม่รอด เสือกเปิดเวปใหม่เรียกลูกค้า วัดเรตติ้ง เช็คชื่อใครอยู่ฝ่ายเดียวกับมันบ้าง
    แต่จริงๆแล้วที่แท้มีแต่พวกหาแดกกับหมาเข้าไปสุ่มหัวกันทั้งนั้น :013: :018:
  • รอให้ฝุ่นหายตลบ ผมอาจจะจัดงานใหญ่สักงาน รวมทั้ง พิตบูล และ บูลลี่ โดยไม่มีกาฝากเข้ามาแจมครับ
  • :063: บอกล่วงหน้าด้วยนะครับ อาจจะไปร่วมงานด้วย แต่ไม่โชว์นะคับ
  • เป็นเหมือนกันค่ะ อย่าแปลกใจ 5555
  • สนับสนุนพี่มาร์ดให้จัดอย่างแรงครับ เอาแบบรวมพลคนพิทโซนเยอะๆ :o043:
  • อ่อ....ขอเป็นแฟนพันธ์แท้พิทบลูโซนนะครับ ไม่เอาพันธ์ทาง 5555+
  • พันธ์ทางมันเข้าที่นี่ไม่ได้หรอกครับ บอร์ดมันร้อนนนนนนนนนนนนน 55
  • อ่ะท่าจะจริงของพี่มาร์ค 555555555+ :o023:
  • ผมเป็น เลิกไม่ได้ด้วย ไม่มีที่บำบัด
    ขนาดคนที่เลิกไปแล้ว ยังต้องย้อนกลับมาเสพอีกเป็นบางเวลา

ที่เห็น หนึ่งในนั้น มีปอบแก่ๆ อยู่ตัวนึง
    แถมเด็กน้อยน่าใส ที่ชอบปลอมตัวเป็นเด็ก

สองคนนี้เสพมาน พอจะให้เลิก ก็อดใจไม่ได้ซักที 5555
  • กำ แล้ว ผม3เวลา แถมก่อนนอนด้วย...ท่าจะเป็นหนัก