ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • รูปลงอย่างไรครับ
  • แนบไฟล์ตังลุ้มนี้ลุครับ
    ว่าง ทุกวันกิ๋นนักบะได๋ ไข้ไปต่อ อิอิอิซักกำบ๋อimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    lm.JPG 123K
    DSC06758.JPG 157K
    sun.JPG 198K
  • เชียงใหม่ เป็นอยางไรกันบ้าง มาเที่ยวเมืองกรุง แต่ไม่คิดจะเอาถ้วยกลับบ้านบ้างหรือ ?
  • image
    ไฟล์แนบ
    h.JPG 87K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ftyhudf.JPG 146K
  • image
    ไฟล์แนบ
    dghfxsdfthsdh.JPG 294K
  • image
    ไฟล์แนบ
    cghjmngcfxjn.JPG 277K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0628gcjcgyj.JPG 272K
  • image
    ไฟล์แนบ
    cthrwhr5.JPG 294K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0589.JPG 246K
  • ขายรถพ่วง ฮอนด้าเวฟ 100 ราคา 27500 บาท ต่อไว้ทุกเจ้าตัวข้างบนโดยเฉพาะ ไม่เคยทุกหนัก ไฟออกทุกดวง เครื่องเเละรถสภาพสมบูรณ์ สนใจติดต่อ 0899298855 ขอบคุณครับ
  • ป๋าครับงานนี้หัวหน้าทีมสั่งต้องได้ถ้วยทุกตัวครับอิอิอิดีให้พอ
  • หมาตัวนี้เท่เฮ้ยย หมาตางใดนะครับ
  • เอาถ้วยกาไก่ แม่นก่อ 55
  • ซันชีโร่ , เรดการ์ด , แอรีส ลงสมัครวันไหนครับ ใกล้หมดเขตแล้ววววนะพี่น้อง
  • ลงสมัครให้แล้วนะครับ ซันซิโร่ เรดการ์ด แอริส ยักษ์
  • ขอน้ำหนักตัวพอคร่าวๆ หน่อยซิครับน้องมอส

เพื่อทางทีมงาน หรือ คุณทราย สรุปรุ่นแบบพอประมาณไงครับ แล้วเจอกันเนอะ เดอะสกั๊ต
  • เชียงใหม่เกิดอะไรขึ้นครับ
    ไหง๋กระทู้ตกมามากขนาดนี้
    สงสัยจะซุ่มแหง๋แก๋.......
  • เมื่อแม่ทัพหาย ขุนทหารก็เลยหงอย งานนี้คิดว่ามาเที่ยวก็แล้วกัน 55
  • เห็นเงียบๆ แต่ซุ่มกันเพียบนะป๋าาา ฮิ้ววววววว
  • หลับมากกว่าม้างงงง
  • ผมเชื่อว่าใกล้เวลาตื่นมาม่วนกันแล้วนะครับ
    Pitbull club chiang mai ยินดีต้อนรับทุกๆท่านนะครับ ทุกกลุ่มทุกสาย
    ช่วงนี้สมาชิกหน้าใหม่ๆเริ่มทยอยแวะเวียนมากันเรื่อยๆแล้วครับ
    ถ้าพร้อมขอมิตติ้งกันสักวันดีไหมครับ ที่ว่างข้างร้านมีเพียงพออยู่แล้ว
    ขอเป็นเสาร์แรกของทุกเดือน โอเคไหมครับ ฝ่ายเสบียงกลับแกล้มและBBQ จะได้เตรียมพร้อมไว้รอ
    ขอเสียงหน่อยครับ???
  • เย้....ไม่เคยได้มีโอกาสไปแวะร้านพี่ใหญ่เลยครับ กว่าจะทำงานเลิกก็ดึก เดี๋ยวว่างเหมาะๆ โดดโอที ไปร่วมด้วยเลยครับ
  • ติดต่อพี่สมพงไม่ได้ มาวันกว่า ๆ ละคร๊าบอ้ายยยยยยย :o005:
    ถ้าบ่าได้แต้ ๆ วันนี้จะบุกเมืองลำพูน เน้อครับ :-h :-h :-h :-h
  • 555ว่าไดว่ากั๋นพร้อมเดินทางกุวันละเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    su.jpg 169K
  • เดินทางวันศุกร์เช้านะครับ :062: image
    ไฟล์แนบ
    350137.jpg 284K
  • เดินทางไปใส่เบียร์กั๋นก่อนดีก่าอ้าย 5555555
    อ้ายต่ายโทรหาอ้ายหย่ะครับ
    สู้ๆครับทีมเหนือเฮาเป๋นกำลังจั๋ยฮื้อทุกคนทุกตัวเน้อคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ละจะรอฉลองถ้วยตวยเน้อครับ
  • อ้าวแสดงว่าคืนวันศุกร์มีงานอะดิ
  • คร้าบบบพี่ :062:
  • ไม่ใช่ครับ ต้องคืนวันพฤหัสบดีครับ อ้าย ฉลองรอถ้วยเลยแม่นก่อครับอ้ายเก่ง ไปถึงปู้นมะต้องแข่งไปก๋ำถ้วยปิ๊กมาเลย ฮ่า ๆ ๆ ๆ :m01: :m24:
  • ก่อนเดินทางหยั่งกำบ๋อปี๋นี้.......เฒ่าละเอ็นเด้าบะไข้ดี เห้อๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    319506.jpg 214K
    DSC06758.JPG 157K
  • รถตู้ 084-7085040 ถอดเบาะกลางออก เหลือแถวหลังแถวเดียว
    ปั๊มปตท หน้าบิ๊กซีดอนจั่น 7.00 น ศุกร์ 28 ล้อหมุนเน้อครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    พุฒิพัตร.jpg 49K
  • อ้าย ส. เอาหมุดกับโซ่ล่ามมาตวยเน่อ
    มากี้คนจะได้เตรียมสะลีตี้นอนได้ถูก บ่อั้นจะฮื้อนอนตี้หาดเน่อ :032:
  • ไปตวยคนได้ก่อครับอ้าย อยากไปครับอยากไป 5555555
  • หมานอนนอก คนขอในเมืองเต้อะ จ๋าน...อิอิอิอะจุ๊กกรู้...imageimageไผ่บะได๋ไปเป๋นคนมีก๋ำ เห้อๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00277.JPG 145K
    DSC00291.JPG 211K
  • หมาเก็บ ที่ดีวัน คนอยู่ร้านเหล้า555
  • เอออ้ายน้องเปิ้นถามเรื่องเสื้อตี้อ้ายจะทำน่ะผมเลยบอกไปว่าเอาฮู้ปตี้บนหินน่ะเน้อครับอ้าย ไปว่าผมเน้อครับแล้วเอาเสื้อวันพู้กกะครับตี้ลำปางน่ะน้องเปิ้นว่าน่ะครับอ้าย บอกน้องเปิ้นกำเน้อครับอ้าย
    อ้าก่ะก๋ำนี้ถ้าจะยาวววววววล่ะอ้าย 555555
    คนอยู่ร้านเหล้าตอนกลางคืนตื่นเช้ามาก็มานอนที่สนามหมาไม่ต้องแข่งใช้ป่าวพี่จอนท์ เหมือนใครเอ๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยย 55555
  • ฮูปอ้ายซันตอนลากที่เมืองทองรอบก่อนกะหล่อเน้อครับ
  • ตัวอยู่เจียงใหม่ ใจอยู่ข้างรางนะครับ ส่งใจไปเชียร์เกินร้อย
    รอฉลองถ้วยอยู่ที่ร้านนะครับ
  • เอาเลขเด็ดมาฝากครับ ขนหน้าแข้งร่วงอีกแย้วเราimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 86K
    image.jpg 133K
  • เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะคราฟ
    ส่งแรงจัยให้ทีมหมาแดงล้านนาเอาถ้วยมาฝากกันเยอะๆๆนะคราฟพี่น้อง
  • ประกาศหาคนหลงตาง ปิกบ้านบ่ถูกเน่อ :-c
  • โอ้ววว มีคนหลงกรุงเตบ แล้วก่าครับ
  • ปี้น้องจาวเหนือเป็๋นใด กั๋นพ้องครับบบ
    ปิกมาถึงบ้านกันหรือยัง
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0089.JPG 126K
    DSC_0091.JPG 235K
    DSC_0103.JPG 220K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0108.JPG 264K
    DSC_0131.JPG 204K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0120.JPG 218K
  • ถ้าจะได๊ย้ายบ้านกั๋นกำเนี๊ยเน่อปี้น้อง55555image
    ไฟล์แนบ
    kapook_world-235451.jpg 51K
  • เสาร์นี้เชิญสมาชิกทุกท่านร่วมงานปาร์ตี้ที่ร้านพิทบลูคลับ พบกับ แฟนคลับพิทบลูทั้งไทยและเทศ
    ทุกกลุ่มทุกสายมาร่วมแบ่งปันเรื่องราวให้กันและกัน. กับแกล้มกะโคเหมาะๆเตรียมไว้รอเพรียบครับ
    งานเริ่มช่วงค่ำของวันเสาร์ที่ 6ก.ค. นี้นะครับ ส่วนนักกีฬาที่มีรางวัลติดมือมา หรือมีภาพสวยๆจากวันงาน
    ก็เอามาโชว์ในงานด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 60K