ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตั้งแต่เล่นเวบนี้มา ผมจำได้ว่าไม่ค่อยตั้งกระทู้หรือโพสต์อะไรซักเท่าไหร โดยเฉพาะคำหยาบคายนี่ ผมไม่เคยคิดที่จะโพสต์ออกมาเลย แต่วันนี้ขอสักวันนึงเถอะ
    ไอ้พวกนักการเมืองเหี้ย พวกมึงเอาส้นตีนคิดหรือไงวะ ว่าการแก้ปัญหาการขาดทุนโครงการจำนำข้าวคือการลดราคาจำนำ แค่ราคาปกติที่พวกมึงตั้งไว้ ชาวนาอย่างพวกกูก็ไม่เคยได้เต็มซักที เพราะไอ้พวกที่รับจำนำแม่งหักสารพัดหัก ทั้งความชื้น โน่น นี่ นั่น เยอะไปหมด แล้วนี่พวกมึงจะมาลดราคาลงอีก ไอ้ความเอ้ย พวกกูจะเเดกอะไร โทรศัพท์ iPhone เครื่องนิดเดียวแม่งแพงกว่าข้าวกูเป็นตันอีก
    ปัญหามันอยู่ที่พวกมึงโกงกินกันต่างหาก ไอ้พวกควาย มึงทำไมไม่แก้ที่ต้นเหตุวะ มาลงที่ชาวนาทำไม กูรู้ว่าที่กูพิมพ์เนี่ย พวกมึงไม่ได้อ่านหรอก แต่กูระบายออกมาเฉยๆ ถ้าพวกมึงคิดทางออกปัญหาขาดทุนจำนำข้าวได้แค่เนี้ย กูบอกได้เลยว่าหมากูฉลาดกว่าพวกมึงเยอะ
    เห็ใจพวกกูบ้างเถิด ไอ้พวกนักการเมือง "หยาดเหงื่อพวกกู ที่สูกำลังกิน"
    ขออภัยหลายๆท่านที่อ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกไม่ดี แต่ผมอัดอั้นตันใจไม่รู้จะระบายที่ไหน
    ขออภัยพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ด้วยนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0279_001.jpg 288K
    DSC02287.JPG 294K
  • ไม่รู้ะพูดยังไงดี ขอร่วมด่าด้วยคนครับ "ไอ้เหี้ยนักการเมือง ไอ้เหี้ยรัฐบาล" :o034:
  • ตามสบายครับ ด่าแม่งเยอะๆ เพราะผมก็เกลียดนักการเมืองครับ แม่งเข้ามาโกง ส่วนน้อยที่เข้ามาเพราะอุดมการณ์
  • ด่าเยอะๆ ช่วยกันด่ามัน พวกนักการเมือง เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอด้วยคนครับ fuck politician!
  • ผมด่าด้วย+1
  • ขอ ด้วย ครับ แม่งคิดได้ไงว่ะชาวนาเป็นกระดูสันหลังของชาติน่ะถ้าไม่มีชาวนาพวกมรึงจะได้กินข้าวดีดีไหม ไอพวกนักการเมือนสันตี แม่งใช้ควยไรคิดก็ไม่รู้ พวกเรามาล้มรัฐบาลแม่งเลยดีไหม 55555555
  • ให้ป๋าเป็นนายก เอาไหม อิอิ :-D
  • ผมก้อลูกชาวนาคับด่าด้วยคนคับ :001:
  • ประเทศไทยตอนนี้ เสาไฟก็เป็นนายกได้ 5555
  • ตอนเลือกตั้งคนพวกนี้ มันหาเสียงว่า จะเข้ามารับใช้ประชาชน ทำหน้าที่แทนประชาชน
    แต่ผมเห็นทุกคน พอได้รับเลือกตั้ง มีตำแหน่ง อำนาจ มันก็มองเห็นประชาชน เป็นทาส
    ต้องอ่อนน้อมให้มันเหมือน กับประชาชน เป็นขี้ข้ามัน และมันก็คิดว่าตัวมัน เป็นนายประชาชน
    โดยมันก็กินเงินภาษีของประชาชน ว่างก้ามใหญ่โต ผมไม่ค่อยสัทธาแล้วพวกนักการเมืองพวกนี้
    คนโง่ๆ ก็เป็นรัฐมนตรีได้ งง ในสายตาผมนักการเมืองมันก็คือ อาชีพนึงเท่านั้น
    ที่ทำให้คนมีอำนาจ กดขี่ และกอบโกย ผลประโยชน์อย่างเดียว
  • ถ้าผมเป็นนายก ชั้นชั้นนายทุน และพวกขี้โกงมันคงไม่ยอมแน่ ขนาดสังคมหมาๆ ทุกวันนี้ยังโดนต่อต้านเลย 55
  • ขอนิดเถอะ ขนาดมีจำนำแม่ผมยังขาดทุนเลย....แล้วมาลดราคาอีก......เหนื่อยแทนชาวนา...
  • ชาวนาโดนเอารัดเอาเปรียบทุกด้านครับ พวกที่มันโกงมันกิน มันไม่นึกถึงความยากลำบากของชาวนาหรอกครับ
    มันเคยนึกบ้างไหมว่าข้าวที่มันกินลงไป มาจากหยาดเหงื่อแรงกายของคนที่เป็นชาวนา จากใจลูกชาวนา
  • ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาช่วยผมด่าไอ้พวกจัญไรพวกนั้น ขอบคุณทุกๆท่านจริงๆที่เข้าใจชาวนาอย่างผม
    ผมไม่เคยคิดเสียใจเลยที่ตอนเลือกตั้งผมกาช่องไม่ประสงค์ลงคะแนน
    ขอสาปส่งไอ้พวกนักการเมืองคดโกง ขอให้มันฉิบหายย่อยยับไปจนชั่วลูกชั่วหลาน
  • กดไลท์ทุกหัวข้อครับ ...........แมร่งไม่มีสมอง สงสารแต่ตัวเอง ชาวนาเป็นยังไงก็ช่าง :o051:
  • ไม่มีความรู้ความสามารถ เข้ามาเพื่อโกงกินอย่างเดียว พอประเทศชาติล้มจม ก็พากันหนีไปอยู่ต่างประเทศ ปล่อยให้ประชาชนรับกรรม ชั่วจริงๆ
  • ตอนหาเสียงหมื่นห้าทุกเมล็ด ชาวนาขายได้จริงหมื่นสอง ตอนนี้ลดจำนำเหลือหมื่นสอง หักความชื้นเเล้วคงเหลือไม่เท่าไหร่
  • เราเกลียดนักการเมืองแต่เราอยู่กับนักการเมืองมาตลอด เลี้ยงพิทบูเยอะๆปล่อยเข้ารัฐสภา
  • พวกเหี้ยมันจะไปรู้อะไร ขนาด ถามว่า ขาดทุนไปเท่าไหร่ ไอ่เหี้ยณัฐวุฒิ มันยังตอบไม่ได้เลย ไอ่ ควยยย
  • ไม่ว่าจะมีโครงการไหนๆออกมา มีสักนิดไหมที่ชาวนาหรือชนชั้นรากหญ้าเคยได้รับประโยชน์จริงๆ มีแต่นายทุนและโรงสีและพวกนักการเมืองที่รวยขึ้นเรื่อยๆ จากการโกงกินกัน
    พวกนักการเมืองพวกนี้มันมียศอีกต่างหากนั่นคือ ท่านเส (เสแสร้ง) บอกทำเพื่อพี่น้องประชาชน แล้วไหนหละเพื่อพี่น้องประชาชน
    มีแต่แก่งแย่งตำแหน่งและอำนาจเพื่อเข้าไปกระทำชำเราประเทศชาติเอาง่ายๆประชุมสภาพวก ท่านเส เคยคิดแก้ปัญหาไหมมีแต่จ้องคอยที่จะกัดกัน
    เฮ้อออ
  • โรงสีอะ ตัวเหี้ย ตัวจริง โทษที่คับที่พูดความจริง :-D
  • ที่ใด้เต็มๆทุกนโยบาย ไม่ว่าจำนำ รึประกันราคาข้าว ก็คือโรงสี ไม่ว่านโยบายใหน มันก้หาทางกินใด้
    ปล่อยกู้ ดอกแพง ขายปุ๋ยปลอม เก็บเกี่ยวมาต้องผูกขายกับมัน มันจะให้เท่าไรก็ต้องเอา
  • เห็นด้วยครับ ว่าพวกโรงสีนี่แหละตัวการ
    แถวบ้านผมนะ พวกนายทุนของนักการเมืองก็คือพวกโรงสี กับผู้รับเหมา
  • อยากจะ ฟัก !! ดังๆให้กับ นักการเมืองไทย