ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

((((((((((( หาขาวล้วน สแตนดาร์ด บูลลี่ ))))))))
  • เน้นย้ำว่าไม่เอาแบบโหลดแป๊กติดดิน ถ้าได้ขาวล้วนจะดีมากเลย ^^ ขอไม่เกิน 3 เดือนเช่นเคย ลงรูปทิ้งเบอร์ หมาจิตนาการไม่ต้องผมไม่สามารถ ราคาว่ากัน
  • ลืมบอกเพศเมียนะครับ
  • พี่หาไปทำอะไรเยอะแยะ ครับ เนี่ย กะจะผสมเลยหรอ ครับ
  • ตัวเมียผมยังอยู่น่ะแต่พรุ้งนี้คนที่ชลจองไว้จะเข้ามาดู ถ้าต้องการเด๋วพรุ่งนี้ให้คำตอบ แต่ถ้าจะเอาไปผสมกันก็ไม่เป็นไร ครับ อินบรีส ไม่เวิร์คแน่ ๆ
  • แต่ขาวไม่ล้วนน่ะ แต่ขาวจะเยอะกว่าไอ้เจ้าฮาเล่ย์ ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 267K
  • อันนี้ลงให้ดูเฉยๆนะคับพี่แนวสแตนดาษ คับ เพศผู้คับ 8 เดือนกว่า ถ้าอยากได้ลูกมัน รอหน่อยนะคับ
  • ตัวนี้ ใช่พันธุ์ หมานอก ตาสองสีปล่าวครับ ( แมวไทยตาสองสี )

แซวเล่นนะครับ

เพิ่งเคยเห็นครับ

• เอาความกระจ่างไปเลยนะครับ ไอ้เรื่องผสมคงไม่ผสมครับผมไม่ใช่มือโปรขนาดนั้น แค่วันๆทำรถส่งก็ยุ่งชิบหายละ 55555 เรื่องมันมีอยู่ว่าหมาที่บ้านผมกับบ้านน้องสาวมันสิ้นบุญใปไล่ๆกัน

ก็อยากจะหามาแก้เหงาคนละตัวแต่ที่อยากได้ตัวเมียเพราะบ้านนั้นหัวโบราณ
    พวกเค้าว่าหมาตัวผู้เยี่ยวไม่เป็นที่ 5555
  • birdct ครับผมหน้าตาดุดันดียังไงส่งข่าวมาละกันครับ รอได้ไม่รีบ