ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครั้งแรกของ ทีม ฝั่งธน ทำได้แค่ 2100
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 182K
    image.jpg 173K
    image.jpg 102K
    image.jpg 191K
    image.jpg 198K
  • เก่งมากๆ ครับ
  • กลุ่มนี้มีความตั้งใจสุดๆเชียร์เลยครับ :063: :063: :063: :063:
  • เป็นกำลังใจให้ครับ :063:
  • ยินดีด้วยโอ้ทำได้ตามที่ตั้งใจแค่มีส่วนร่วมในกิจกรรมที่เราชอบก็พอละจริงมะน้อง
  • อ่อน.......แต่ยังอ่อนไม่พอ...........ผมอ่อนกว่า :(
  • สุดยอดเลยบลังก้า
  • 5555 กลัวไม่มีใครเห็นภาพพิต โนเนม บลังก้า เหรอ ท่านโอ้ :-)) :o027: :o027: :o027:

งั้นต้องจัดไป ยินดีกับความสำเร็จในสนามแรกด้วยครับ

บลังก้า สู้สู้ :m01: :m01: :m01: เปิดคอมมาเห็นพิตบลังก้าอาภัพรูปจัดหนักให้หน่อยแล้วกัลล์

:X :033: :062: :062: เจอกันสนามต่อไปคร้าบบบบบบบบบ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image

:m01: :m01: :m01: :o027:
    ไฟล์แนบ
    o.JPG 147K
    o1.JPG 154K
    o3.JPG 142K
    o4.JPG 185K
    o5.JPG 166K
    o6.JPG 132K
    o7.JPG 108K
    o8.JPG 162K
  • แค่ตั้งใจก็สำเร็จแล้วครับ สู้ๆ:o056:
  • บอกได้เลยว่า ไม่ธรรมดา บลังก้า
  • แน่จริงงานอีสาน ต้องดีกว่านี้ 55
  • ที่ลงทุนหยุดงานเสี่ยงไปทั้งที่ไม่เคยขับรถเข้ากรุงเทพ ก็เพื่อไปดูบลังก้า กับ ฮะเก๋า ไม่เสียแรงที่ไป 5555555555
  • พี่โอ้เล่นของ :m01:
  • พวกชมรมนักเลี้ยงสุนัขพิทบูลสุดเพี๊ยน ถ่อย สถุน และโคตรดักดาน(แห่งประเทศไทย) ระวังชาติหน้าอาจเกิดเป็นควายคอยลากคันไถ
  • mai1990 ผมไม่ใช่นักเลี้ยงสุดเพี้ยนนะ แค่เข้ามาแสดงความยินดี กับบลังก้า :-)) :-h
  • คนเลี้ยงหมาแดงเค้าเอาหมาลากกันหมดแหละครับ ( ลากยางผมก็นับ ) mai1990 มีแต่คนเลี้ยงงสุนัขพิทบูลสุดเพี๊ยน ถ่อย สถุน และโคตรดักดาน อย่างคุณแหละครับ เลี้ยงพิทบูลไว้แดกหญ้า ค่าอาหารเพียงวันล่ะไม่ถึง10บาท ห่าเหวอะไรนั่น เคยเอาหมาไปตรวจสุขภาพ ตรวจเลือดอะไรมั่งมั้ย หมาวันวิ่งได้ เล่นได้ ไม่ได้หมายความว่าหมามันจะสมบูรณ์แข็งแรงเสมอไปน่ะครับ
  • หวัดดีคับ Hades :">
  • กร๊ากกๆๆๆๆ พยายามทุกวิธี หาเหตุผลสารพัด แต่ก็เถียงสู้ไม่ได้ ............... งัดมุก ริว จิตวิปริต อ้างชาติหน้า ขู่ แม่ม เลย ฮา ......... [-X
  • บลังก้าสุดๆๆครับ
  • Mofy ขอบคุณมากครับ
    yoyosonic ขอบคุณมากครับ
    yakuza_kay ขอบคุณครับพี่
    Pk 923 ขอบคุณครับ
    Fighter2012 ขอบคุณครับพี่
    holdmyown ขอบคุณครับ
    Samurthp ขอบคุณครับ
    power_pit อะนะท่านสู้นิดนึง ขอบคุณครับ สำหรับภาพสวยสวย
    bigfovr ขอบคุณครับ
    gsx750 ขอบคุณมากครับพี่ที่ช่วยแนะนำครับ
    Pitbullzone จะทำให้ดีที่สุดครับพี่ ขอบคุณครับ
    papika ขอบจัยมากเพืี่อน
    Hades อาจารย์ขอบคุณครับ ที่แนะนำทุกอย่าง ขอบคุณมากมากครับ
    Mai1990 ขอบคุณครับที่แวะมา ขอบคุณที่เตือน ขอบคุณมากครับ
  • บลังก้าเก่งมากๆ สุดๆ สนามต่อไปคงจะน่ากลัวกว่านี้แน่ๆ :063: :063: :063:
  • มีแต่คนชมไม่รู้จะชมว่าไร เอางี้ละกันบลังเก่งมาก
    แต่แฮนเลอร์ไม่หล่ออะ กร้ากกกกกกกกกกกกกก
  • สุดยอดมากครับ คุณโอ้เป็นนักกีฟาที่มีระเบียบในการฝึกมากเชื่อว่าต้องได้อย่างหวังแน่ๆครับ
  • อาบัง สุดยอดฮะ แค่บังเดินก็ไม่สนแล้วว่าได้เท่าไร มันเป็นความภูมิใจของฝั่งธน

อาบัง เดินอย่างนี้ สนามต่อไปสนุกแน่ครับจิงไหมพี่โอ้ สุดยอดครับ บร้งก้า :063:

แล้วยังมี บ๊อบบี้อีกหนึ่ง เกิดมาเพื่อลากจิงๆ เก่งมาก ฝั่งธน สนามหน้าเต็มที่
  • ผมรู้ละ ทำไมพอ นน. 2300 ไม่ผ่าน
    เพราะพี่มาร์คไม่ได้มากดเวลาให้นี่เอง อิอิ
    :-D
    บลังก้า บ๊อบบี้ เก่งมากครับ
  • ทีเด็ดฝั่งธนอยู่ตรงนี้นี่เอง :m01:
  • ครั้งแรกทำได้เท่านี้ก็ถือว่าสุดยอดแล้วคับ ต่อไปเขาจะเก่งกว่านี้อีก
  • โฮ้ ไม่ธรรมดาแล้วนะ ขนาดนี้ :063:
  • สวดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด :m01: :m01: :m01:
  • ครั้งแรกยังขนาดนี้ ผมว่าครั้งต่อไปมันแน่ๆคับ

สู้ๆคับ ที่ อีสาน ทำสถิติใหม่ให้ได้นะคับ

:063:
  • @ เยี่ยมมากครับท่าน ..
  • @Baleng88 ขอบจัยนะ
    @Lipo ฮ่าๆๆ ตลอดน้องตู 55
    @PITatHEART ขอบคุณมากครับ
    @Art_bk ออกตัวว่าอ่อนไว้ก่อนพวกเรา มันไม่เดินจะได้ไม่อาย อิอิ
    @HLYCON ไม่ใช่ปอนพี่ว่าพี่จอนร์มาอยู่ไกล้ไกล้มากกว่า คริคริ
    @Gio รอดไปสต้อปอยู่คนละรุ่นไม่งั้นขี้แตกแน่ 5555
    @thai_mk ขอบคุณมากครับ
    @lamphun ขอบคุณมากครับพี่
    @Heromaerim ขอบจัยมากน้องมอส
    @boom_pit_transister ขอบคุณมากครับ
    @noy_22 ขอบคุณครับ
  • ยังมาได้อีกครับ สู้ๆ =D>
  • สนามหน้า เอาเพิ่มอีกสัก 500 ครับพี่โอ้ :)
  • สนามหน้าคว้าถ้วยเลยโอ้
  • โอ้ทำได้ดีแระไปต่อนะ
  • ตามคำขอ....คร้าบ เพื่อนโอ้ 2100 กก.

image
    image

:m01: :m01: :m01: เดอะ บลังก้า :063:
    ไฟล์แนบ
    8.JPG 195K
    9.JPG 202K
  • @macus_bull_...ขอบคุณมากครับ
    @YUTH_BarLey...ขอบคุณครับผม
    @tunchanok..ขอบคุณครับ
    @kaka2521...ขอบคุณครับพี่เค
    @power_pit..ขอบคุณครับเพื่อนสู้