ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงใหญ่ update Jimmie(Stone cold)xHoney Bee(Julong x Nobra (BJ) )80 Day
  • ลูกหมา น้ำหนักเฉลี่ย 10 กก วัคซีนครบ ถ่ายพยาธิ ใบ ABC ราคา 8,000-10,000 ผู้ 2 เมีย 3 สนใจสอบถามได้เลยครับ หนุ่ม 08-1265-4956, 08-2491-5654 http://pitbullzone.com/community/discussion/35408/แดงๆใหญ่ๆ-red-nose-jimmiestone-coldxhoney-beejulong-x-nobra50-dayimage
    ไฟล์แนบ
    986691_473635276048638_6759219_n-2.jpg 181K
  • image
    ไฟล์แนบ
    20130703_155035-2.jpg 245K
  • image
    ไฟล์แนบ
    20130703_161814-2.jpg 164K
  • image
    ไฟล์แนบ
    20130703_161322-2.jpg 246K
  • หมายืน ได้ ป่าวครับ :-D
  • ใครหาหมาทำลากรีบเลยครับ มุมขาดี อกสวย ชุดนี้อยู่ที่ผมตัวนึง สวยมากครับขอบอก
  • ตัวผู้เหลือแค่ m4 m5 หราคับ
  • m1 เข้าใจว่าเก็บใส่กระเป๋าคนเสื้อลายในภาพไปละครับ อิอิ
  • หมายืนได้ครับ แต่พอให้ยืนเอง แล้วเจ๊เสื้อลายแกวิ่งตามถุ่ายไม่ทัน 555
  • อายุเท่าไหร่ละครับ
  • 81 วันค่ะ หมายืนได้ค่ะ อิอิ ที่ถ่ายอย่างนี้ไม่ใช่จะปิดบังอะไรนะค่ะ พอดี ถ้าปล่อยมันวิ่งจะท้องผูก (ถ่ายยาก) มันวิ่งกันตลอดค่ะ กล้องช้าท้องเสีย (ถ๋ายไม่ทัน) แต่ขอดูตัวจริงได้ค่ะ ไม่ขายห่อหมกชัวค่ะ มุมขาไม่เสียค่ะ อีกอย่างอุ้มเพราะอยากให้เห็นขนาดเปรียบเทียบ กับคนอุ้ม (ไม่ใช่หน้านะค่ะ) 555 กระดูกค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะทุกท่าน ^ · ^ เพื่อท่านใดไม่เคยเห็นพ่อแม่หมาก็ตามลิ้งค์เก่าเลยค่า¡¡¡¡
  • :063: ครับ ถามขำๆครับ แต่ใหญ่จริงๆ
  • 5555 ค่า คุณyoyosoni แต่ชอบให้มีคนถามเยอะๆ นะค่ะ รู้สึกไม่เหงา มีเพื่อนคุยดี ขอบคุณนะค่ะ
  • M1 ไปอยู่ที่จังหวัดไหนครับ อยากรู้จัง ลูกสาวถามถึงนะครับ
  • ลูกหมามาดีมาก สายเลือดโอเค ราคามิตรภาพ ถ้ายังไม่มีจัดแล้ว ใครยังไม่มีรีบๆครับ
  • M1 เก็ยค่ะ ชุดนี้ก็คาดว่าจะเป็นชุดสุดท้ายแล้วค่ะ ที่ทางเราจะทำ เพราะหลายท่านที่มีลูกสุนัขออกมาขาย ก็จะทราบว่า การขายสุนัขที่จริงแล้วถ้าเปรียบเทียบค่าใช้จ่าย เวลา และอีกหลายอย่าง ถือว่าไม่คุ้ม อีกอย่างยิ่งถ้าเป็นหมาใหญ่ โตเร็ว กินจุ ไม่คุ้มเลย แต่ที่หลายคนทำลูกสุนัขออกมา แม้แต่ทางเราเอง จุดประสงค์ คือเรามีพ่อแม่หมาของเราเอง และเราคาดหวังว่าลูกสุนัขที่ออกมาจะดึงเอาจุดเด่นของพ่อแม่มันออกมา ลูกสุนัขชุดนี้ก็ไม่ทำให้เราผิดหวังจริงๆ เลยต้องขอเก็บไว้สักตัว และหวังว่าจะถูกใจหลายๆคน ด้วยนะค่ะ
  • ขอบคุณมากครับ sugarblue สำหรับข้อมูล :063:
  • ไอ้ตัวที่เก็บส่งมาทางนี้หน่อยเร๊ววววว!!! มาเป็นเพื่อนไอ้เต้หน่อยเร็ว ช่วงนี้มันเหงา
  • M3อยู่กับผมครับ//บ่งตงของเค้าดีจริง//แข็งแรง,กระดูกใหญ่//พัฒนาการดีมากฝึกง่าย//อยากเห็นรูปเข้าไปดูได้ที่
    @facebook//K Songwut Pongkun ได้น่ะคร๊าฟฟฟฟ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 62K
  • ขอบคุณครับ คุณ k_a um_BM มากครับ แล้วมาอัพเดทให้ดูกันบ่อยๆ นะครับ คอยตามผลงานเจ้า บีเอ็ม ดูมันจะอ้อนมากเลยครับ
  • ขอบคุณน้องวิทฉะเชิงเทรา M5 ครับ
  • ขอบคุณน้องโอ้ฝั่งธน M 2 เราอาจจะเจอกันในสนามลากนะครับ ว่างๆ จะไปขอคำปรึกษานะครับ 5555
  • ขอบคุณน้องแบงค์ตีนผีเมืองพิจิตร M4 ครับ น้องครับรถเร็วมาก ประทับใจจิงๆ
  • ขอรูปตัวผู้ทั้งคู่ครับ รูปพ่อแม่มีมั้ยเอ่ย mail : chun888777@gmail.com
    ขอบคุณครับ
  • ตอบคุณ phai ตัวผู้หมดแล้วครับ ตอนนี้เหลือแต่ตัวเมียครับ ขอบคุณคร้าบ!!
  • ขอบคุณคราบ
  • ขอปิดการขายนะค่ะ หมดแล้วจ้า
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 201K