ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาส้ม ฝากพี่ขวัญ จอจภูเก็ต
  • เดอะแบงค์ ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00367.JPG 90K
    DSC00359.JPG 89K
  • เดอะแบงค์ ต่อเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00421.JPG 94K
    DSC00408.JPG 91K
    DSC00378.JPG 80K
  • เจ้ามันนี่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00394.JPG 76K
    DSC00345.JPG 84K
    DSC00391.JPG 78K
  • เจ้าบู แฟนลูกชายผมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00431.JPG 73K
    DSC00428.JPG 74K
  • สุดท้ายครับ แก๊ง พี่เลี้ยงแบงค์ แบงค์
    ไฟล์แนบ
    DSC00350.JPG 75K
    DSC00353.JPG 38K
  • วันนี้โพสเยอะไม่หน่อย ฝากพี่ๆน้องๆ ติชมด้วยนะครับ

เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคม

วันหลังจะเอารูป เพื่อนๆพิทบลูใน จังหวัดกระบี่มาให้ชม กันนะครับ
  • ภูเก็ต ... อะไรภูเก็ตครับ งง

ถ้าอยูภูเก็ตตรงไหนอยากรุ้ครับ ... ผมก้ออยู่ภูเก็ตครับ

อยากรุ้จักครับ ภูเก็ตไม่ค่อยแสดงตัวกันเลนกำ:025:
  • :o013:แบ้งค์แบ้งค์นี้มันสูงขึ้นอีกป่าวเนี้ย:o008: ขอบใจนะที่ถ่ายมาให้ดู:o040:
    พี่ก็จะเลี้ยงด้วยรัก:o020:และรับผิดชอบเหมือนกัน:o010:
    ไฟล์แนบ
    63.jpg 74K
    58.jpg 85K
  • สวัสดีครับ
    ..........คุณหนึ่ง ผมเสือครับ เอ่อคุณอยู่อำเภออะไรครับ
    ผมมีบ้านอยู่แถวๆ อ่าวนางครับ เป็นบ้านของพ่อครับ ผมโตที่กระบี่ จบ ม. 3 ที่โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล ครับ
    นานๆทีผมถึงจะลงไปเที่ยวที่บ้านที
    เมื่อไหร่ผมลงไปเที่ยวหรือย้ายลงไปทำงานที่กระบี่ผมขอแวะไปดูหมาคุณได้มั้ยครับ
    ผมเห็นหมาคุณแล้ว สวยดี หุ่นนักกีฬา
    .........ช่วยตอบด้วยนะครับ
  • ผมอยู่ที่ กระบี่ครับ คุณยาว แต่ไปเที่ยวภูเก็ตบ่อย ถ้ามีโอกาสยังไงจะพาลูกชายไปมิตติ้งที่ภูเก็ตด้วยครับ

แบงค์มันไม่สูงขึ้นละมั้งพี่ขวัญ ตอนนี้วัดจากขาถึงโหนกไหล่ได้ 20 นิ้ว รอบหัว 22 นิ้ว อ้วน 40 โลพอดีครับ

บ้านผมอยู่แถวตลาดเก่าครับคุณเสือ ผมก็จบ ม.3อำมาตย์เหมือนกัน จำไม่ได้ว่ารุ่นไหน อิอิ
    ถ้ากลับมาบ้านเมื่อไรเชิญแวะมาเที่ยวที่บ้านผมได้เลยครับ ยินดีต้อนรับทุกคนที่ชอบในสิ่งเดียวกัน

หนึ่ง กระบี่
  • อยากรู้จัก คุณ ขวัญจังค่ะ

เออ ในรูปใช่ไมโลป่าวหว่า ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วยนะคะ
  • ในรูป หมาชื่อ ร่ำรวย คะ อายุ 1 ขวบ กะ 5 เดือน
    คุณกันได้คะ ที่นี้เลย bupparat_khvun@hotmail.com