ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อย่าเบื่อผมนะหาบ้านให้หมาครับ
  • https://www.facebook.com/#!/photo.php?fbid=635715713114225&set=a.151081551577646.28342.149321501753651&type=1&theater
    ตามลิ้งค์เลยครับ ทําใจก่อนดูนะครับ น่าสงสารมากๆ
  • ไม่มีใครเบื่อ คุณ Jcob_Rocky หลอกคับ คุณเป็นคนใจบุญ ทุกคนในนี้ก็เคยเห็นแล้ว ขอให้น้องหมาได้รับการช่วยเหลือในเร็ววันด้วยคับ
  • :063: ใครจะเบื่อคนดีๆในสังคมล่ะครับ เอาใจช่วยให้เค้าได้บ้านไวๆครับ
  • มันต้องมีคนอย่างคุณสังคมถึงจะน่าอยู่ครับไม่น่าเบื่อหรอกครับ :063:
  • พอดี ผมเห็นสังคมในนี้มีจิตใจที่ดีและช่วยเหลือผู้ร่วมโลก ผมเลยตั้งกะทู้เกี่ยวกับการช่วยเหลือหมาบ่อยๆ
    บางครั้งตั้งบ่อยกลัวทุกคนจะเบื่อครับ แบบว่ามาตั้งอีกแล้วหรออะไรทํานองนี้
  • :063: น่าจะเบื่อคนที่เลี้ยงไม่ได้มากกว่าครับ
  • น่าสงสารอ่ะ ถ้าผมมีธุรกิจรวยๆ ผมจะสละเวลาในชีวิตเกือบทั้งหมดมาช่วยเหลือหมาพวกนี้เลย
  • ถ้าเค้าส่งมาชัยภูมิได้ จะรับน้องเค้ามารักษาเลย แต่น้องอยู่ราชบุรี เราเม้นส์ใน unidog แล้ว ก็ไม่เห็นเค้าจะตอบว่า ให้น้องหมา หรือ ส่งเงินรักษา น้องมีทั้งหมด 6 ตัว เป็นขี้เรื้อนเปียกทั้งหมด สงสาร!!! อยากรับมาสักตัว