ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็น vodka ของคุณ heromaerim
  • อยากเห็น vodka ของคุณ heromaerim ตอนปัจจุบันครับและอยากทราบอายุปัจจุบันด้วยครับเพราะผมมีลูกพ่อเดียวกันแต่คนละแม่ตอนเล็กเหมือนกันมากอยากเห็นตอนปัจจุบันจะเหมือนกันอยู่ไหม?ขออนุญาตด้วยนะครับที่เอารูป vodka ตอนเล็กมาลงโดยยังไม่ได้ขออนุญาต....ขอบคุณครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled-111.jpg 130K
    ทักกี.jpg 130K
  • 555 ขอโทษทีครับคุณnai_lek VODKA ไม่ใฃ่ของผมหรอกครับ VodKa ตอนนี้มีชื่อใหม่ คือ The Dukeแล้วจร้าาาาาา
  • image
    ไฟล์แนบ
    339234.jpg 205K
  • อ้าวขอโทษทีเข้าใจผิดอย่างแรงนึกว่าลูกของ the duke ที่แท้ก็เป็น the duke เองเลยถึงว่าทำไมเหมือนกันจังที่แท้พ่อ-ลูกกันนี่เองimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0143.jpg 105K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-112.jpg 148K
  • ตกใจ นึกว่าแอบซุ่มหมาโหด 555