ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ก้อนใต้ผิวหนัง
  • คือผมไม่ทราบว่ามันเปนอะไร เเต่จับตัวมันมีก้อนใต้ผิวหนังนิ่มๆ ไม่ทราบว่าเปนตอนพาไปฉีดวัคซีนหรือเปล่า เพราะผมไม่ได้ดูตอนที่หมอฉีด รบกวนพี่ช่วยตอบด้วยคับ ขอบคุณคับ
  • พาไปให้หมอดูสิครับ :o034:
  • อาจจะเกิดจากการฉีดยาค่ะ ลองคลึงดูนะค่ะอาจจะดีขึ้น ถ้าไม่หยุบลงลองพาไปพบแพทย์ดูนะค่ะ
  • ถามหมอเเล้วคับหมอบอกเพราะตอนฉีดยาคับ หมอบอก ให้ใช้ผ้าอุ่นประคบ
  • เดียวมันก็หายไปเอาครับถ้าเป็นหลังฉีดวัคซิล