ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • หยุดเข้าพรรษาหลายวัน จัดทริป ปาย แม่ฮ่องสอน. 3 วัน 2คืน
    ทั้ง on road. และ off road ครับ สมาชิกท่านใด สนใจมาร่วมแจมเชิญครับ
    งานนี้ทริปอินเตอร์ มีทั้งไทยและเทศครับ ปิดรับ 18 ก.ค. ครับ
  • เลี้ยงฉลอง พูม่าถ้วยทอง ที่ไหน มะไดครับอ้าย เข้าพรรษา น้องเบนขอบ่าหื้อกินเหล้าเด้อครับอ้ายยยย
  • ตั้งแต่ปิ๊กมีดีใจว่าบะหั๋นกิ๋นเบียร์ 555เป็นหยั้งได หันแล้วไข้ฮาก น่ากะ เห้อ๐๐๐
    วัน และสถานที เอาน้องๆว่าก่อแล้วกั๋น จัดไปก้าอ้าย 3 ทาว์ คริ คริ คริ
  • บิ๊กซีดอนจันเลยบ่ >> ชอบสาวเชียร์เบียร์ เห็นแล้วเพลียใจหลายๆ ฮ่าฮ่า
    :032: :032: :032:
  • นะนะนะ สาวเชียร์เบียร์ก่าอ้าย ผมนี่จะต๋ายก่า 5555
  • ถูกใจเปรมเขาล่ะ..นัดมา 555imageimage
    ไฟล์แนบ
    leo5_1_01.jpg 117K
    Lady Asahi 2010027.jpg 65K
  • เอ้...ก้าว่ากิ่งไผ่ดี อิอิ
    เดียวรอหื้อคนมีเวลาน้อย(แต่มีเมียหลาย)มาบอกเวลาท่าจะดีก้าหา step one
  • 5555555555อ้ายนี้จะไดครับนิ ถึงผมจะมีเวลาน้อยแต่เมียผมนักอิ้บ่ะจั้ยล่ะก้าอ้าย เอาหมู่อ้ายนัดมาเลยครับช่วงนี้ผมเกาะเข้าพรรษาแต่ไปร่วมได้ขอกิ๋นน้ำตี้บ่ะมีแอลกอฮอล์เลาะผ่อสาวเกาะเอาล่ะคร๊าฟฟฟฟฟฟ 5555
  • ปายยยยย ปายหนายปายโหม๊ดดดดดด
  • ไปตวยคนได้ก่อครับ ... ง่อมขนาดดดด
  • @พี่เก่ง เข้าพรรษามันเป็นกิจของสงฆ์ คนธรรมดา มันจะไปเกี่ยวหยังครับอ้ายเก่ง อิอิ
  • มาฮับตวยเน่อimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1520.jpg 38K
    IMG_1507.jpg 44K
  • ป่ะ วันศุกร์นี้ดีก่า ผมเข้าเจียงใหม่ อิอิ

เอาตัวเฮาว่างว่าละ 555
  • ศุกร์เมา เสาร์ล่า อิอิขจัยออกความเห็นจะไดเลี้ยงกำเดียวมา เน้อ มาเน้อimage
    ไผ่กินเผื่อ อาจาร์ย ต้วย ผมบะสู้ กั๊ดต๊องครับ ฮ้าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_02861.jpg 222K
  • มาดีวัน ถ้าแน่จริง 55
  • จะไดก่อได้ ขอสาว ๆ นัก ๆก่อละกั๋นครับอ้าย อิอิ
  • ไปแอ่วทะเลแห๋มดีก้า ดูต้าง อิอิอิimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    363975.JPG 187K
    DSC_0085_resize.JPG 126K
    DSC_0103.JPG 220K
    DSC_0099.JPG 179K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0131.JPG 204K
    DSC_0170_resize.JPG 171K
    DSC_0217_resize.JPG 147K
    DSC_0213_resize.JPG 116K
  • สูตรลับ แช่น้ำเค็มแล้วลากดี
  • ถูกต้องครับป๋า หมาภูเขาเปลี่ยนบรรยากาศไปลงทะเลมันเลยมีชีวิตชีวาขึ้นมาล่ะครับ 555
  • งั้นต้องชวนอาจารย์ลงมาบ่อยๆ
  • มาเลย มาเลย ตอนนี้ผมอยู่บางพระแล้ว ป๋ามาเที่ยวซิ ยินดีต้อนรับ
    หมู่เฮา ไผมากุงเตป แวะมาบางพระเน่อ เป๋นผีตองเหลืองมาอยู่ใด๊เกือบติ๊ดแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1511.jpg 82K
  • อาจารย์ มีโปรแกรมอะไรเด็ดบ้างครับ
  • อ้าว อาจารย์ย้ายไปอยู่นุ้นตลอดเลยหรอครับ
  • อาจาร์ยกึ้ดเติงหา ซายูริก่อครับ 55imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0123_resize.JPG 98K
    DSC_0111_resize.JPG 117K
    DSC_0130_resize.JPG 108K
    DSC_0152_resize.JPG 145K
  • เดี่ยววันนี้จัดให้ป๋าตามคำขู่imageimageimageimageมันทำอะไรจัดเต็มวันนี้ก่อนส่งงานอิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0311.JPG 236K
    DSC_0289.JPG 251K
    DSC_0291.JPG 255K
    DSC_0295.JPG 280K
  • คิดถึง PG ตี้บิ๊กซีขนาด >> ใผ่ไปกิ๋นต้วยผ่อง ฮ่าฮ่า
    :041: :041: :041:
  • เปรมอ้ายเก่งว่าพอดี ซักกำบ๋อ ว่าไดๆๆๆๆๆๆ
  • ยังหล่อเหมือนเดิม ว่าที่นักรบแรงงานที่น่าจับตามมอง
  • จัดหนัก เครื่องวิ่ง ลากรถ ลากยาง ว่ายน้ำ ปาหิน รอหมำ่image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0318_resize.JPG 183K
  • หุ่นมัน โดนใจจริงๆ
    เอามาปั้นทำหมากล้าม แนว ADBA น่าจะสวยเทพ
  • แรงขับแบบเหลือๆๆครับป๋า
    พี่ น้องว่าได เอาละบ๋อ แลงนี้ .....
  • ทีมเหนือ สนามเมืองมาดีมากๆ ยินดีกับพี่สันต์ด้วยน่ะครับ พูม่าเก่งจริงๆ ต่อไปอีสานทีมดูเบา หัวเมืองเหนือไม่ได้แล้ว
  • สักกี่โมงดีอ้ายสม จะได้ไปจองก่อนสักทาวเวอร์ อิอิ
  • ขอบคุณครับเบ็นซ์

งั้นนี้เจอกันบิ๊กซีนะครับ :065:
  • 19นาฬิกา ครับ ว่าได ไปก่องไดจองน้องๆก่อน อิอิ
    งานอิสานเต้มสูบครับ เอาเจ้าบ้านให้อยู่หมัด 5555 เราเตือนคุณแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    334386.jpg 206K
  • 18.30 จะไปนั่งจองน้องก่อนเนอะครับ
    เมาแล้วต่อไหน ก็ว่ากั๋นแหมรอบ ฮฺฮฺ
    :032: :032: :032:
  • คร้าบ แล้วปะกั๋นเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    363282.JPG 59K
  • หาเรื่องขึ้นไปรับไอ้เกมส์สักสามสี่วันดีบ้อออออ
  • เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับป๋า :-D
  • ไม่มีใครงดเหล้าเข้าพรรษาใช่ไหม 55
  • เรื่องนั้นเป็นกิจของสงฆ์ครับ
  • เอ๊าๆๆๆ งั้น เหล่าสมีเตรียม เฮ ฮ่าๆๆๆ
  • จะรอนะคร้าบบบ
  • เดี๋ยวเย็นนี้ไปอุ่นเครื่องที่บิ๊กซีกันก่อนนะครับ ฮ่า ๆๆ
  • บันทึกเหตการณ์มายั่วเยอะๆครับ จะได้รู้ว่าของจิงไม่ได้โม้ 55
    พ่อเลี้ยงเดี๋ยวนี้ยังทำตัวเป็นนินจาอยุ่หรือเปล่า ฮ่าๆๆ
  • ผมมาจองโต๊ะคนเดียวหมดไปครึ่งทาวเวอร์แล้วครับ
    ใครก็ได้ช่วยด้วย PG รุม ฮ่าฮ่า
  • กิ๋นเผื่อตวยเน่อปี้น้อง เอามอกปิ๊กบ้านบ่ถูกก่อปอ5555
    ป๋าถ้ามาแถวชลบุรีแวะมาเยี่ยมด้วยนะครับ
    อ้นเลี้ยงไอ่ตั๋วน๊อยดีๆเน่ออนาคตนักกีฬาบ้านเฮา ป๋ายปี๋ถึงจะได้ปิ๊กเจียงใหม่
  • ถ้าจะยังบ่ลุกเตื่อนิ เงียบแซบบบบบบบ
  • ฉลองรองเท้าใหม่Pitbull เลยถือโอกาสใส่ไปลุยแม่ฮ่องสอนสักสามวันเนาะ นิ่มนวลกระชับเท้าดีมากครับ
    ล็อตหน้าถ้ามีขอจองอีกสองคู่ครับ