ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อนาคตจะเป็นยังไง

• ไม่ได้ทรมานมันนะครับกับเสียงที่มันแหกปาก มันร้องของมันเอง แค่อยากทดสอบคุณภาพเล็กๆน้อยๆ ครับ สำหรับ PITBULL 45 วัน
  • มันจี๊ดดีจังครับ
  • สวดยอดเลยครับ
  • เอาใจผมไป
  • เจ็งเบ้งงงงงงถ่ายพยาธิบ้างนะคร้าบ
  • :063: สุดยอดมากครับ แต่เป็นผมที่หลังไม่ให้เล่นแหละ ลำคาญเสียงมาก 555+ (ล้อเล่นนะครับ) :033:
  • ให้มันได้อย่างนี้สิ :063: มีหัวโตๆๆ หลุดมามั่งมะ
  • เห็นแล้วอยากเอามาปั้น ทำกิจกรรมแบบเมืองนอกมากเลยครับ =D>
  • :-)) เสียงสุดๆ55
  • อยากได้แบบนี้ ชอบมาก ดูไม่เบื่อจริงๆครับชอบๆ อนาคตอยากได้แบบนี้ไว้สักตัว
  • ปอดใหญ่ เสียงดี อนาคตไปได้ไกลแน่ๆ..555
  • มันมากับสายเลือดจริงๆ :063:
  • โหไอ้ตัวเล็กนี่มันกัดไม่ปล่อยเลย :063:
  • หมาผมยังอายกัดแปบเดียวเลิกเล่นละ
  • :063: อย่างเจ๋ง ร้องเสียงหลง แต่ไม่ยอมปล่อย สุดยอด หมาผม 7-8 เดือน ยังชิดริมๆซ้ายเลย =D>
  • ไอ้หมอนี่ไม่ธรรมดาแน่
  • จี๊ดมากเลยครับ
  • ช่วงนี้ อยากให้หมั่นสังเกต พฤติกรรมเขาให้ดีครับ เพราะมันจี๊ดผิดปกติ และ มันร้องแบบไม่มีเหตุผลครับ
  • ใช่แล้วครับคุณมาร์ค นี่แหละเหตุผลที่ผมลองทำแบบนี้กับมันและไม่ใช่แค่ตัวนี้ตัวเดียวมันเป็นทั้งครอก55+ผมงงกับมันเลย พยายามปรามๆมันตลอดครับเล่นปกติไม่มีไรเหมือนลูกหมาทั่วไปแต่ถ้าได้กัดหรืออะไรแบบนี้ก็อย่างที่เห็นๆกันครับตั้งใจทำมาเพื่อกิจกรรมออกมาแบบนี้ก็ชื่นใจครับ ผมบอกแต่แรกแล้วึครับสำหรับคอกิจกรรม ถ้าไม่มีเวลาจบเลยจริงๆ :-D ขอบคุณทุกคอมเมนต์นะครับมีแสบๆแปลกๆอีกจะทยอยเอามาให้ชม
  • สุนัขที่มาจากคอกที่พัฒนาเพื่อเกมส์กัดสุนัขบางคอก มีอาการทางจิตนิดๆ เราต้องระวังให้ดีครับ การเอาหมาที่พัฒนามาเพื่อการนั้นมาเลี้ยงในครอบครัว อาจจะไม่เหมาะสักเท่าไร เพราะหลายตัวไม่แสดงอาการอะไรในยามปกติ แต่จะจิตหลุดตอนเห็นหมา หรือยามได้กัดอะไรสักอย่างครับ มันจึงค่อนข้างอันตรายครับ

ไม่ทราบว่าพ่อแม่หมาคอกนี้ มีความเป็นมาอย่างไรครับ
  • ผมอ่านคอมเม้นที่มารค์แล้วทำให้นึกถึงเรื่อง ใบเพด มันสำคัญจริงๆ ทำให้เราได้รู้รายละเอียดต่างๆของลูกหมา
    พ่อแม่เป้นอย่างไร เพราะอย่างน้อยถึงสุนัขจะดังไม่ดังหรือสวยไม่สวย แต่ก็มีประวัติเบื้องต้นในการที่ให้เราพิจรณาในการเลือกซื้อสุนัข จริงๆ
  • พี่ถึงบอกใบเพด จะว่าจำเป็นก็จำเป็น แต่จะว่าไม่จำเป็นก็ไม่จำเป็น ถ้าคนบรีดมีความรับผิดชอบ
    แต่ถ้าใบเพดปลอม หรือสวม หรือ หลอกลวงสายเลือด มันก็แค่เศษกระดาษครับ
  • แม่นแท้เหลา ....
  • คุณมาร์คนี่อ่านขาดเลยตรงนั้นคือลึกๆในใจของผมเรื่องเกมส์อันนี้ไม่ว่ากันนะ ผมจะอธิบายเกียวกับพ่อแม่หมาชุดนี้ไม่มีอะไรมากครับแต่ในตัวของพ่อหมาค่อนข้างอารมณ์รุนแรงเนื่องจากสายการผสมของพ่อหมาออกไปทางหมาฆ่าหมา ซึ่งผู้ผสมหมาชุดพ่อหมาของผมนี้อาจไม่ทราบถึงข้อนี้ครับ ว่ามันมันเป็นแบบนั้นจริงๆไม่ได้หมายถึงในเกมส์กัดนะครั
  • อย่าลืม อับเดทลูกหมาชุดนี้ด้วยนะครับ มันจะเป็นข้อมูลจากของจริงที่มีประโยชน์มากๆครับ :036: