ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ตาดำสีไม่เหมือนกัน"
  • คือว่าตาดำของหมาอ่ะครับ สองข้างเนี่ยสีไม่เท่ากันข้างนึงสีปกติ แต่อิกข้างมันจะเป็นคล้ายๆสีขุ่นๆ อ่ะครับเคยไปหาหมอที่คลินิคแห่งหนึี่งหมอเค้าบอกว่าไม่เป็นไร ซึ่งผมก็ไม่ได้นิ่งนอนใจเท่าไหร่แม้หมอจะบอกว่าไม่เป็นไร ก็ ตามจึงมาขอคำแนะนำคำชี้แจงจากผู้รู้ในในครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ !!
  • โรงพยาบาลสัตว์ครับ หมอตาโดยตรงครับ ชัวส์สุด
  • ขอบคุณครับ
  • พี่อยู่จังหวัดอะไรอ่ะคับ
  • ฉะเชิงเทราครับ แถวๆโรงไฟฟ้าบางปะกงครับ
  • มันตาสองสีป่าวคับ ผมมีตัวอย่างแบบนี้ป่าว image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 267K
  • ไม่ครับมันเป็นเหมือนแบบว่าเป็นสีขาวขุ่น เหมือนคนแก่แก่อ่ะครับแต่เป็นข้างเดียว
  • น้อยหมาที่บ้านเคยเปนนะ ไปหาหมอหมอบอก เกี่ยวกับ ต้อกระจกตา หรือเปลือกนอกแต่สำหรับสุนัขไม่เปนอะไร ประมาณ หลายเดือนกว่าจะหายไปเอง อย่าได้กังวน