ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แวะเยี่ยมเยือน EQ CaMp by Arramline Bullies
  • หยุดวันว่าง ได้มีโอกาสแวะไปทักทายเพื่อนแถวแม่กลอง Arramline Bullies [ EQ CamP ]
    เลย จับเอาเจ้า แฮมเมอร์ มาเป็นนายแบบ และเอามาฝาก สำหรับท่านที่ต้องการดูพัฒนาการ ของ เจ้า แฮมเมอร์ ว่า ไหนถึงไหน สำหรับวันนี้ ...
  • :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4793-copy.jpg 245K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4802-copy.jpg 251K
  • :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4804-copy.jpg 251K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4811-copy.jpg 233K
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4815_1-copy.jpg 245K
    DSC_4868-copy.jpg 243K
    DSC_4871-copy.jpg 247K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4876-copy.jpg 245K
  • ขอบคุณครับ ท่านใด สนใจ เจ้า แฮมเมอร์

ติดต่อ EQ CamP By Arramline Bulies ได้เลยครับ

ขอบคุณ P ' mark มากครับสำหรับพื้นที่ แห่งนี้ครับ
  • สวยงามมากครับ
  • สวยงามมากครับ :021:
  • ดูหนาขึ้นเยอะมาก สวยมากครับ
  • ของเค้าดีจริงๆ =D>
  • ขอบคุณพี่ไม้ครับ ที่สละเวลาไปเยี่ยมคอก และรูปสวยๆกับสอนเทคนิคให้น้อง อิอิ

ว่างๆเราไป 90 west bullies กันครับ :-D ^:)^

EQ camp ด้วยกันมีไรให้น้องช่วยบอกได้เลยนะครับ :015:
  • สวยมากคับ :063: ;-)
  • สวยเท่ซะครับ... :062:
  • สวยดีครับพี่ตอบ
  • ขอบคุณทุกๆท่านที่ชื่นชอบ Hammer นะครับ ^:)^

18สิงหา เจอกันที่งานครับ :015:
  • เห็นแล้วรักเลย......
  • งามโคตรคับโคตรชอบเลย แฮมเมอร์ ^:)^
  • Hammer มันส์สุดๆ :063: ชอบจริงๆคับ :021: ยินดีกับกลุ่ม eQcamp ด้วยครับ
  • สวยสุดๆเลยคับ :021:
  • สวยมากกกกกกกกกกกก :m44:
  • image พี่ต็อบพี่ไม้ อยากชมของเทพต้องมา90west bullies เท่านั้น
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 92K
  • พวกคุณโครตเก่งเลยครับ บรีดมาได้ยังไงครับแบบนี้ คนไทยทำได้ครับ เก่งที่สู้ดดด ๆ ๆ ๆ
  • 5555 ได้เลย โอ๊ต ...เดี๋ยว หิ้ว เจ้า ซูซาน ไปเที่ยวด้วย พรุ่งนี้ ต้อง พา เจ้า ตัวน้อยสีแชมเปญ ไปตัดหู เดี๋ยวถ่ายรูปมาอัพให้ดู อีกทีละกันครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4720-copy.jpg 276K
  • ขอบคุณทุกท่านที่ชื่นชอบลูกๆของพวกเรากลุ่ม EQ camp อีกครั้งนะครับ ^:)^

คุณรางมีตัวเด็ดอย่าเก็บไว้ดูคนเดียวนะครับ ผมรอดูเจ้าตัวน้อยสีน้ำตาลอยู่นะครับ ^^ :021:

พี่ไม้ดูโอ๊ตบอกอย่างนี้ต้องไปถึงบ้านละ :013:
  • สุดๆๆๆๆยอดเลยครับ :063: :063: :063:
  • งามเหลือหลาย
  • ขอบคุณครับ ^:)^

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 143K
  • เพลินตามาก ยิ่งมอง...ยิ่งสวย
  • ขอบคุณครับ ^:)^