ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งดเหล้าเข้าพรรษาคับเพื่อนๆ
  • ดื่มได้ทุกวันตามสมควรแก่โอกาสแต่ดื่มอย่างมีสติ จะดีกว่าหยุดยาวๆแต่เมาหนักๆครับ
  • ผมตีตัวออกห่างจากน้องแอล (แอลกอฮอร์) สักสามเดือน (จะรอดรึปล่าวไม่รับปาก ) เด่วค่อยกลับไปง้อใหม่ 555+ :o061:
  • ช่วงนี้หาเพื่อนดื่มยากมากครับ สงสัยต้องอดตามด้วย555
  • ผมว่าเลิกดื่ม3เดือนได้เลิกยาวไปเลยดีกว่า5555 :-D =(( :032:
  • จะพยายามครับท่าน แต่ว่าสิ่งเร้าแถวบ้านเยอะมากตั้งแต่หน้าซอยยันท้ายซอยเลยอ่า :o061: :o021:
  • เห็นด้วย... หยุดช่วงเข้าพรรษา แล้วค่อยจิบตามโอกาสต่อไปหลังจากนั้นก็ได้ครับ ... งดดื่ม ได้ทุกศาสนา ส่วนชาวพุทธเชื่อว่าจะได้บุญ :) 3 เดือนก็ยังดีนะ ;-) จะพยายามดูครับ ...
    ความซวยมักเกิดตอนเมา สังเกตุมั๊ยครับ ... เพราะนักดื่ม มักคิดว่าตัวเองมีสติอยู่เสมอ กูม่ายมาววว... 555
  • งดเหล้า เข้าพรรษา ผมขอกินเบียร์นะคับ :-D
  • สุรานั้นมีพิษ เติมโซดาซักนิด เพื่อลดพิษของสุรา