ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ ในบ้านครับ
  • ตอนนี้ 3 เดือนแล้วครับ ลูก "Noname" ปู่ "Red cites"
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 182K
    20130725_191035-kdcollage.jpg 36K
    20130725_190741-kdcollage.jpg 39K
    03.jpg 22K
    05.jpg 128K
  • หน้ารักครับ
  • หน้าตาน่าหมั่นเขี้ยวมากครับ
  • มาร์คน่ารักมากค่ะ
  • o_wenza555 ขอบคุณครับ

JapanPitBull ขอบคุณครับ ตัวจริง เหมือนหมูเลยครับ

funnyfon ขอบคุณครับ เห็นหน้าทีแรก ผมนึกถึงหนัง เรื่อง The Crow เลยครับ

image
    image
  • รูป แผ่นหลัง ครับ

(ยืนปกติ)

image

image

• นอนดึก ขอบตาคลํ้าหมดเลย
  • น่ารักมากครับ โตขึ้นมาหล่อแน่นอน เอารูปมาให้ชมเรื่อย ๆ นะครับ :*
  • อร่าวไม่ได้ชื่อหลินปิงเหรอคะตัวนี้ :p
  • หน้าตามันน่ากอดน่าอุ้มมากกก :036:
  • น่ารักน่าหยิก :063: :-D
  • pitday นอนดึกจริงๆครับ เจ้าของ ก็คล้ำเหมือนกัน 555 B-)

0108 ขอบคุณครับ โตขึ้นจะมา Up ให้ชมครับ ;-)

funnyfon :-? น่าคิดครับ

aum_ans ขอบคุณครับผม

hippi ขอบคุณครับ :030:

oKaTaio :013:

วันนี้ พาไปร้านข้าว ตลาดดาวคนอง นั่งเรียบร้อยเลย ^_^

image
  • โอ๊ะตะแรกคิดว่าหมีแพนด้า ปล่อยแสงที่ตาได้ด้วยอ่ะ เจ๋ง :o043:
  • OMG ! ติดไฟXenon ด้วย........
  • เอาไปเล่นที่บ้านไหมครับ เปืองถ่านหน่อยนะ
    ใส่ถ่านที่ก้นครับ อ้าปาก งับ งับ ก็ได้นะ :)

image