ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ABSOLUTEBULLY GOLD & ABSOLUTE8BULLIES ..... WE ARE KINGPLINE DRIZZY DAUGHTER
  • สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชาว PITBULLZONE ทั้งหลาย เมื่อหลายวันก่อนน้องชายในกลุ่มได้มีโอกาศ
    เอา Bully ตัวเก่งของน้องเขา มาถ่ายรูป ก็เลยถือโอกาศ มาขอแบ่งปันเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านได้ชมนะครับ

สำหรับตัวเมียสองตัวนี้ ตัวนึงหลายๆท่านคงจะพอรู้จักกันบ้าง เพราะผมเคยเอามาอัพเดทก่อนหน้า ซึ่งก็
    จะเป็นตัวไหนไม่ได้ ก็คือ ANCIENT OF THE CRO MAGNON หรือ CRO MAGNON นั่นเองครับ
    สำหรับตัวนี้ อยู่กับผม ABSOLUTE8BULLIES

สำหรับอีกตัวนึง นั้นอาจจะยังไม่ค่อยผ่านหูผ่านตาท่านทั้งหลายนัก เพราะน้องเขาไม่ค่อยมีเวลา
    ที่จะถ่ายรูปมาอัพเดทมากนัก สำหรับคราวนี้ น้องเขาเพิ่งจะสำเร็จการศึกษา ก็เลยพอจะมีเวลา ก็เลยได้
    นำเจ้า Bully ตัวนี้มาถ่ายรูปอัพเดทกันเสียหน่อย

สำหรับตัวเมีย2ตัวนี้ก็เป็นฝีมือการบรีดของใครไม่ได้เลย ถ้าไม่ใช่สามหนุ่มเนื้อทอง :-D พี่ต้น พี่ตุ้ย พี่กุ๊ก
    แห่ง TOSSAGAN BULLIES นั่นเองครับ :-D

ทั้งสองตัวนี้ เป็นลูกสาวของ KINGPINLINE DRIZZY ซึ่ง ณ.เวลานี้ DRIZZY ก็ได้เดินทางไปดูไบ เพื่อ
    แบ่งปันสายเลือดของตัวมันเองให้กับชาวดูไบได้สัมผัสกันนั่นเองครับ :)

สำหรับสายเลือดของทางแม่นั้น ก็เป็นฝีมือการบรีดโดยคนไทยเราเองอีกเช่นกันครับ โดยทางแม่นั้นมีชื่อว่า
    SNOW WHITE OF TOSSAGAN BULLIES เป็นลูกสาวของ BEGINBULLS' PHANTOM ATOMIC
    และ WESTCOAST GOTTILINE COOKIE ซึ่ง สายเลือดทางฝั่ง SNOW WHITE นั้น เราก็จะเห็น
    Bully ในสายเลือดของทางฝั่ง WCG หรือ WESTCOAST GOTTILINE เป็นหลัก

สรุปง่ายๆก็คือ เป็นการพบกันระหว่าง KINGPINLINE x WCG BLOOD นั่นเองครับ :)

ขอขอบคุณ พี่มาร์ค สำหรับพื่นที่ PITBULLZONE แห่งนี้ ที่เป็นสถานที่เปิดกว้าง สำหรับพวกเรา
    ชาว PITBULL และ BULLY ทั้งหลาย ที่ไว้เป็นช่องทางการสื่อสารข่าว ข้อมูล และ เผยแพร่ความรู้ต่างๆ

ขอบคุณ พี่ตุ้ย พี่ต้น พี่กุ๊ก สำหรับตัวเมีย 2 ตัวนี้ครับ ที่ได้แบ่งปันสายเลือด UNIQUE แบบนี้
    มาไว้ให้ทางกลุ่มผมได้ไว้ครอบครองครับ :-D

image

image
    ไฟล์แนบ
    Cro 001 500.jpg 60K
    337870 500.jpg 100K
  • สำหรับตัวแรกนี้ มีชื่อว่า THE PHANTOM OF SNOWHITE TWEETY OF TOSSAKAN

หรือเรียกสั้นๆก็ได้ครับว่า TWEETY เป็นของน้องในกลุ่ม จากสังกัด ABSOLUTEBULLY GOLD ครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    ไข่มุก AD 004 640.jpg 97K
    ไข่มุก AD 006 640.jpg 120K
  • สำหรับตัวนี้ เป็นของทางผมเองก็คือ ABSOLUTE 8 BULLIES ครับ ส่วนชื่อก็เจ้า CRO MAGNON ครับ
    หรือชื่อไทยก็คือ โครมันยอง นั่นเองครับ ^_^

image

image
    ไฟล์แนบ
    01 CRO MAGNON 004 640.jpg 116K
    02 CRO MAGNON 006 640.jpg 128K
  • สำหรับสองตัวนี้ สิ่งที่เห็นได้ชัดจากสายเลือดของ DRIZZY ที่ให้มาก็คือ อก ครับ อกของทั้งสองตัวนี้
    ลึกดีจริงๆครับ เวลาจับ STACK แต่ละที แทบจะล้นมือ ออกมาเลยครับ

สำหรับแพลนของเราในอนาคต จะมาแจ้งให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทราบกันอีกทีนะครับ ^_^

ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่อีกครั้งหนึ่งครับ
    ขอบคุณ พี่ต้น พี่ตุ้ย พี่กุ๊ก สำหรับ DRIZZY DAUGHTER 2 ตัวนี้
    ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่าน ที่เสียสละเวลาเข้ามาชมครับ

ขอบคุณมากๆครับ จากเรา ABSOLUTECAMP :)
  • :063: :063: :063: =D> =D> =D>
  • ใส่กับสายเลือด มิอะกิ หน้าจะมันนะคับคุณตั้ม :065:
  • ขอบคุณครับพี่เอ :-D

ขอบคุณครับพี่หมู ใส่กับ MARCELLO ด้วยได้ไหมครับพี่หมู :)
  • ........................ TWEETY

image
    ไฟล์แนบ
    ไข่มุก AD 007 640.jpg 115K
  • ยาวไปไม่อยากอ่าน5555+ :p
  • ........................ CRO MAGNON

image
    ไฟล์แนบ
    02 CRO MAGNON 007 640.jpg 107K
  • ขอบคุณครับบอส ฮ่าๆๆๆๆ ถือว่าเป็นอรรถรสแล้วกันนะครับบอส ฮ่าๆๆๆ ....
  • เเจ่มเลยครับพี่ตั้ม :063: :X
  • พวกพี่ก็ต้องขอบคุณตั้มและโกล์เช่นกันครับ ที่นำสายเลือดของDrizzyมาพัฒนาต่อยอดขึ้นไปอีก
    ส่วนการนำเสนอ, รูปภาพ, การเลี้ยงดู ทำได้ดีมากๆเลยครับ :-bd
  • เนื่องจากพี่มาร์คย้ายเซิฟร์เว่อร์ใหม่ ผมขออนุญาติเอารูปมาลงใหม่นะครับ ^_^

• T W E E T Y : ABSOLUTEBULLY GOLD

image

image
    ไฟล์แนบ
    ไข่มุก AD 006 640.jpg 120K
    ไข่มุก AD 004 640.jpg 97K
  • C R O M A G N O N : ABSOLUTE 8 BULLIES

image

image
    ไฟล์แนบ
    02 CRO MAGNON 008 640.jpg 129K
    02 CRO MAGNON 007 640.jpg 107K
  • ขอบคุณครับโอ โคราชก็ใช่ย่อยเลยนะครับ ^_^

ขอบคุณครับพี่ตุ้ย ... ^_^ ทางกลุ่มผม คงจะค่อยๆเดิน ค่อยๆต่อยอดไป จะทำให้ดีที่สุดเท่าที่ทำได้นะครับ
  • อ่ะ เอามาให้ครบ4ใบเถาไปเลยครับตั้ม ;-)

TSG's White Devil
    image
    ไฟล์แนบ
    WHITE-DEVIL.jpg 121K
  • ฮ่าๆๆๆ ครับพี่ เจ้า WHITE นี่ กล้ามเนื้อสุดติ่งจริงๆครับ ... ตอนนี้ก็ขาดเจ้า HOMME อีกตัวนะครับพี่ ฮ่าๆๆ
    เดี๋ยวรอคุณบัสมาโพสเพิ่มครับ ^_^
  • อ้าว..เห็นโพสต์ไปแล้วนี่ครับ รูปหายๆ :O
  • พี่มาร์ค กำลังย้ายเซิฟเวอร์อยู่ครับพี่ บางทีอาจจะมีกระทู้ หรือ รูปภาพตกหล่นนะครับพี่ ^_^
  • ยังว่าอยู่ทำไมของผมมันไม่มีรูป555 :O :-))
  • ฮ่าๆๆๆ ต้องลงรูปใหม่ครับโอ พอดีพี่มาร์คแกแจ้งไว้แล้ว พี่ก็ดันลืมเหมือนกันครับว่าจะย้ายเซิฟเวอร์
    ข้อมูลบางส่วนที่โพสในช่วงนั้นอาจจะหายไปบ้างนะครับ ^_^