ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โปรดทราบ ขณะนี้ท่านอยู่บน New Server แล้ว
  • ยินดีต้อนรับ เข้าสู่เซิฟเว่อร์ตัวใหม่ของเรา

image

ถ้าท่านเห็นกระทู้นี้ แสดงว่าเครื่องคอมพิวเตอร์ของท่าน ได้นำท่านมายัง New Server เรียบร้อยแล้ว
    ต่อไปท่านสามารถ ตั้ง ตอบ กระทู้ได้ตามปกติ

ขอบคุณสมาชิกชาวพิตบูลคุณภาพทุกท่านครับ :036:
    ไฟล์แนบ
    366130.JPG 225K
    366111.jpg 135K
    366133.JPG 153K
  • โอ้พระเจ้า มันสุดยอดม๊วกกกกกกก

image
    ไฟล์แนบ
    366087.JPG 133K
    366113.jpg 221K
  • อาจจะมีบางกระทู้ บางคอมเม้นท์หายไป ระหว่างการย้ายฐานข้อมูล ดังนั้นอย่าแปลกใจครับ
    เรากำลังปรับปรุงเพื่อให้ดีกว่าเดิมครับผม
  • มิน่าวันนี้นั่งๆ อยู่รู้สึกแปลกๆ ที่แท้ถูกย้ายมาบนเซิฟเวอร์ใหม่นี่เอง :027:

ล้อเล่นคร้าบบบบบบ :o034:
  • เย้ย ทำไมเร็วจัง คนอื่นยังเห็นที่หน้าเฟชที่รันอยู่บน เซิฟเว่อร์ตัวเก่าอยู่เลย
  • สนามไหนครับ บรรยากาศธรรมชาติ โอเพ่นแอร์ อย่างนี้แข่งไป เมากระจายซำบายๆๆๆเลย
  • เข้ามาได้แล้ว 5555555
  • วิธีง่ายๆ สำหรับท่านที่ยังไม่เห็น Server ไหม่ กด Ctrl+F5 ครับ
  • อาจจะมีกระทู้ที่ โพ๊สตอนเราทำการย้ายข้อมูลหายไป ต้อขออภัยด้วยครับ
  • ไวจังคัฟ เมื่อวานตอนค่ำยังเก่าอยู่เลย เช้าวันนี้ใหม่แล้ว เย้ :063: :063: ^:)^ ^:)^
  • ยินดีกับ New Saver และนี้คือพัฒนาการที่ไม่หยุดยั้งของ Pitbullzone
  • ผมเจอปัญหารูปไม่ขึ้นอ่ะคับ
  • ลองดูหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    335396.JPG 178K
  • สุดยอดครับ :-D
  • Pitbullzone Only :063: :-D
  • สงสัยผมเข้าเป็นคนแรกเลย 555

ว่าแต่เข้าผ่านมือถือผมยังเป็นอันเก่า แต่เข้าผ่านเครื่องแม็คถึงเป็นอันใหม่ ยังไม่ได้ลองเข้าผ่าน PC เลยยังไม่รู้ว่าใหม่รึยัง :o034:
  • image อ่ะมาและ
    ไฟล์แนบ
    toro_s_bela.jpg 25K
  • :063: :063: :063: Up More Speed. Fast Than Before A lots
  • :063: :063: :063:
  • ไปอีกขั้นแล้วครับ pitbullzone
  • สุดยอดครับ =D>
  • :065: :063: :063: :063: =D>
  • เข้าเล่นในโทรศัพท์ยังเป็นserverเก่าอยู่ แต่เล่นในPC เป็น new server ครับ
  • ไม่ทราบว่าตอนนี้ เข้ากันได้หมดทุกคนแล้วหรือยัง ก็หวังว่าการปรับปรุงครั้งนี้จะทำให้เว็บเรามีความเสถียรขึ้น ต่อไปผมจะพยายามเขียนบทความที่เป็นความรู้ในเว็บนี้ เพื่อสำหรับเป็นแหล่งข้อมูลไว้สำหรับคนสนใจได้ค้นคว้ากันนะครับ
  • มีเวลาว่าง แวะไปเยี่ยมชม เว็บหน้าแรกกันบ้างนะครับ ต่อไปจะพยายามเขียนบทความลงให้อ่านกันบ่อยๆ
    อย่าเข้าแต่เว็บบอร์ดจนลืม อ่านเว็บหน้าอื่นๆนะครับ ความจริงเรามีแชทรูมให้คุยกันสดๆด้วยนะ ไม่ทราบว่ามีใครรู้บ้าง ?
  • http://pitbullzone.com/main/?p=135

ถ้าว่างเรียนเชฺิญ แอบอู้งานไปคุยกัน ฮ่าๆๆๆ
  • เข้าได้สักที 55
    ยินดีกับพัฒนาการไม่หยุดยั้งครับ :029: =D>
  • Test New Saver with MoOdy pic.

Last update: "MoOdy" The Story of Dog Fun Park

image
  • :063: :063: :063:
  • ใหม่อย่างไรครับ Server ต้องให้ทำอย่างไรบ้าง ไม่ค่อยเข้าใจภาษาคอมฯ เท่าไรครับ นี่ผมเข้ามาถูกป่าวครับimage
    ไฟล์แนบ
    doนอนดีกว่า.jpg 145K
  • อยู่ที่ใหม่แล้วพี่ แต่ลืมอดีตไม่ได้เอง 55
  • เจ็ทโด้หายเจ็บแล้วหรอครับ
  • เจ็บกายมันรักษาไม่นาน แต่เจ็บหัวใจทำอย่างไรก็ไม่หาย ฮ่าๆๆๆ
  • :-j :013: ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน ที่จะเติมฝันไม่ท้อไม่หวัน.....................เรื่องอาการเจ็บ ยังไม่ร้อยเปฮร์เซนครับ ยังมีแหยงๆๆ (แต่เจ็บที่ใจไม่ได้ลงถล่มฮอล์เมืองทอง 30 มิ.ย.56) ครับ ทั้งอาจารย์ฝึก อาจารย์หมอ ลงความเห็นให้แล้ว ถ้าหายสนิท เท้าไม่แหยง ก็ต้องเว้นระยะอีกอย่างน้อยสาม -สี่เดือน แล้วค่อยเริ่มใหม่ทะละน้อย รอดูอาการไปด้วย และจะให้ดี อย่างน้่อย ๆเร็วๆ ก็คงสนามเมืองทองปี 57 ครับ รับรอง หูตึง ไวทร์บารอน มีหนาว มีหนาว ครับ ......ขอบคุณในความห่วงใย และคิดถึงนะครับ ร๊ากส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสมอimage
    ไฟล์แนบ
    6024.JPG 243K
  • อดีตที่เจ็บปวดเหรอคับ อาาาาาา
    8-|
  • งั้นงานลากที่อิสานปีนี้ก็ไม่มีเจ็ทโด้แล้วดิ เง้อ......
  • คง จะถูกต้องครับ ดูก่อน อาจจะแค่โชว์ การเชื่อฟังคำสั่ง การสั่งลากด้วยสัญญาณมือ แบบไม่ต้องใช้เสียง อะไรประมาณนี้่ครับ น้ำหนักเบา เอาเบสิก เอาการสือสารก่อน ถ้าหมอประจำตัว และ ครูใหญ่อนุญาตนะครับ คงได้เห็น ..........รักน้อยๆๆ แต่ขอให้นานๆๆนะครับ คริ คริ คริ........image
    ไฟล์แนบ
    3092.jpg 227K
  • เก็บคลิบเก่าๆไว้ให้ดีนะพี่ เอาไว้เปิดดูแก้เหงา เพราะเดี๋ยวนี้เด็กรุ่นใหม่มันห้าว โอกาสจะยืนโพเดี่ยมไม่ง่ายแล้วนะ 55
  • รายงานตัวด้วยคนครับผม
    :o043: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8074.JPG 86K
  • ยังครับ ยังพอมีเวลาอีกสองปีข้างหน้าถึงจะเก็บครับ เพราะของยังแข็งอยู่ใช้งานได้ดีเจ็ทโด้ บ้่องไฟ อบต.ขอเวลานิดหนึ่ง รับรองต้องมีภาคสอง กลับมาแน่ๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    6553.jpg 234K
  • เพิ่งเข้าได้วันนี้หมาดๆเอาเด็ก ฝั่งธน รายงานตัวimage

3เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    1060678_302937646518208_1220905729_n[1].jpg 80K
  • 5เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    358611.jpg 51K
  • ถุงลดโลกร้อน ลายอนุรักษ์พิตบูลต้นฉบับ ซื้อหน่อย
  • ตอนนี้ server ใหม่เสถียรรึยังค่ะ เห็นสองวันนี้ไม่เด้งไปเด้งมา